ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Atori K] Ane Student นักเรียนทุน 1-2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 06, 2018, 03:04:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ช่วงนี้ผมสุ่มแปลเรื่องในคลังที่เก็บไว้นะครับ หยิบอะไรมาได้ก็จัดเลย คราวนี้หยิบได้เรื่องนี้มา
เก็บจนลืมไปแล้วว่ามี คนวาดเหตุเกิดเพราะDVDตำนานนั่นเอง เป็นนักวาดที่คนแปลน้อยมาก
ทั้งที่ผมคิดว่าภาพมีเอกลักษณ์ดีนะ ดูนุ่มนิ่มดี ถึงส่วนมากเนื้อหาจะเป็นแนวแบล็คเมล์หรือฝืนใจ
แต่เพราะภาพทำให้ดูเบาลงไปเยอะเลย เรื่องนี้ก็เหมือนกัน แปลไปมึนไป คำพูดเยอะจริง

01 กยศ รึเปล่า?

02 ว้าว! เด็กแว่นน่ารักชื่อยูโกะจะมาเรียนกับเรา

03 ชักแหม่งๆ..

04 พล่ามซะยาว ที่แท้คือพ่อกูใหญ่!

05 ทำไมยอมง่ายจังยูโกะจัง!

06 เเกะหอยซะน่ากิน

07 ประธานจะเปิดซิ..! เอ้ย ตัดริบบิ้นแล้ว ปรบมือสิครับรอไร

08 ถูกเปิดซิงนี่อยู่ในหลักสูตรไหนวิชาอะไร จะกลับไปลงเรียน

09 กองทุนคุณมึงนี่ครอบคลุมยิ่งกว่าประกันสังคมอีกเนอะ

10 น่าดีใจแทนยูโกะจัง ได้เล่นเกมเสี่ยงดวง ลุ้นโชคหาพ่อเด็กด้วย

11 ถึงตรงนี้บอกเลย อยากไปเรียนกับพวกมันจริงๆ

12 สามเดือนเองจิ๊บๆ สู้เขายูโกะ

13 ใบรับรองของโรงเรียนนี้สงสัยยื่นเข้าได้ยันห้องนายก

14 แตกเสร็จยังให้กูเก็บอีกเนาะ (ยูโกะไม่ได้กล่าว)

15 ที่จริงมันมี2ตอนแต่สั้นไปเลยมัดรวมให้เลย ใจดีขนาดนี้ ทำไมยังไม่เมนต์กันอีก

16 ยังอุตส่าห์มีนํ้าใจ พาเพื่อนมาช่วยติวให้เธอด้วย แบบนี้เก่งชัว

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นตอน2 คิดไงกับตอน1เมนต์ไว้ก่อน อ่านจบแล้วมาเพิ่มความคิดตอน2ด้วย เริ่มนอย55

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

poptt1238

ซวยจริงๆจารย์มาเจอแก๊งเด็กนรก 5555

ยอมรับว่าเกลียดมัน แต่ก็อยากทำแบบมัน  ::Angry::

jiggawatt

สวัสดิการของโรงเรียนนี้ ดูแลยาวจริงๆ

::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

ดูแลยันคลอดจนศึกษาต่อ อาจมาศึกษาที่โรงเรียนนี้แหละ  ::Horror::

game2539

มีอำนาจนี้มันดีจริงๆ

ดีสิ ไม่งั้นป่านนี้เขาให้เลือกตั้งนานแล้...อุ๊บ...อึก..อ็อคค!!

HK

ซวยโคตรเจอแก๊งเด็กนรก จ้างคนมากระทืบเม่ง  ::Angry::

ผมขอไปช่วยแชร์ทุนแทนได้ไหม ออกค่านํ้าไฟก็ยังดี เผื่อได้มีส่วนร่วม  ::Sweat::

karnkarn

นี่ขณะมึงเป็นเด็กยังบ้าอำนาจสุดๆ ถ้าโตไปไม่ต้องสืบผมว่าต้องอยากได้ใครมันไม่ลากมาเป็นเมียหมดเลยหรอ เด็กเปรต

Akira Watanabe

::Sweat:: ไอลูก ผอ. นี่มันเลวจริง ๆ เลยฮะ  เกินเด็กไปเยอะ 555+

- อาจารย์ยังไม่รอด ขนาดสัญญาจ้างมันยังเอามาอ้างได้

ผมว่าดีไม่ดีพ่อมันไม่รู้หรอก หลอกกินฟรีทุกรุ่นแน่ๆไอ้เด็กนี่  ::Horror::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไปจัดเค้าเสร็จ ยังให้เค้าเก็บกวาดเองอีกนะ

Gunitle

นางเอกมาเพิ่มอีกคน 555 เรื่องที่แล้วโรแมนติก เรื่องนี้มาขgangbangเลย 55 ขอบคุณมากครับผมมม

gugugundam

B&B

ลูกผอ.ก็งี้แหละ แมร่งเอ้ย!!! ทำไม!!! ทำไม!!! ทำไมไม่ชวนหว่าาา

ปล.1 โชคร้ายจริงๆ ที่มาเจอคนเลวๆ อย่างนี้ รับไม- *ผัวะ!!* //ความชั่ววิ่งไปแล้วว
จับไว้ครับจับไว้ ผมจะเรียกมันมาปรับทัศนคติ
ปล.2 อ่านไปอ่านมาหมดอารมณ์ยังไงไม่รู้อะ มันดูทำร้ายจิตใจมาก แล้- *ผัวะ!!* //วิ่งหนีไปอีกแล้ว
ปล.3 ฮ่าๆๆ GangBang กับ Rape สุดยอดดด!!!
นี่แหละได้อารม
ปล.4 สิทธิพิเศษแถมเด็กให้อุ้ม 9 เดือนสินะ
ปล.5 ผมว่าพ่อของมันไม่รู้หรอก ถ้ารู้คงมาแจมนานแล้ว
นั่นสิ ปล่อยลูกดูแลเพลินเลย
ปล.6 เด็กแบบนี้เลวจริง เห็นแล้วอยากขอเป็นศิษย์เลย 555
สนุกสนาน เปลี่ยนนักเรียนทุนทุกสามเดือน
ปล.7 ไม่สงสัยเลยว่าทำไมนักเรียนหญิงน้อย ดูจากหน้า 2 แล้วเห็นแค่คนเดียวที่นั่งอยู่
น่าจะเยอะครับ แต่ท้องอยู่โรงบาลหมด
ปล.8 ไอ้เด็กพวกนี้มันงกจริงๆ ไม่ยอมถ่ายคลิปแล้วลงเว็บ Xonly8.com
ปล.9 ขอบคุณครับ
ปล.10 อย่าให้รู้นะว่าโรงเรียนอยู่ไหน จะไปสมัครให้ดูเลย ฮ่าๆๆๆ!!!!
ถ้ารู้แล้วอย่าลืมเรียกผม

จากผู้อ่าน สู้ๆ นะครับ ผมเป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆ ครับ

xonly-1790

โรงเรียนนี้ทุนเยอะจริง ทุนเรียน ทุนท้อง ทุนคลอด ทุนบุตร
แต่ยังไงก็เถอะอีก3เดือนก็กลับคงได้แค่ทุนเรียนกับทุนท้องแหละมั้ง

อ้าว....จารย์ไมได้ทุนน้อยจัง

แต่รู้สึกอยากหนับหนุนโรงเรียนนี้บ้าง หึหึ

trong5171

เอิ่ม หน้าอกใหญ่นี่ผิดกฏโรงเรียนด้วยเหรอ 5555

เอาจนตาลอย สงสัยโดน mind breaked เรียบร้อย

HaruKi02

กองทุนทำไมมันครอบคลุมเหลือเกินล่ะเนี่ย นี่ขนาดแค่ในโรงเรียนนะ

vincenttatto

สุดยอด กองทุนเหี้ยไรเนี่ย 555555555555

ผู้หญิงก็นะเพื่ออนาคตยอมเย็ดยับๆ