ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บุพเพสันนิวาส ภาคพิสดาร ตอนที่ 9

เริ่มโดย ifamily03, กรกฎาคม 06, 2018, 03:44:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

olemantu

แม่การะเกอดชวนเพื่อนกินน้ำปลาหวาน ซะงั้น..แต่ก็รุ้สึกว่าทุกคนจะชื่นชอบ แบบนี้ก็ทำกินกันได้บ่อย ๆ

pamaaeng

น้ำปลาหวาน ถ้วยนี้ ... ทั้ง แซ่บ ทั้ง แสบ
และ ที่เด็ดกว่านั้น ... มัน เสียววววว ด้วย....

ผู้เฒ่าเซราะกราว

แม่การะเกดนี่ฉลาดหลักแหลมไม่เบา ไปขอความช่วยเหลือจากท่านอาจารย์ชีปะขาวจนได้หลวงสรศักดิ์มาช่วยข่มขู่ฟอลคอลให้เลิกยุ่งกับตัวเอง และยังช่วยเหลือแม่มะลิกับลูกไม่ให้ถูกทำร้ายด้วย ว่าแต่ชักนำให้แม่จันทร์วาดได้ชิมมะม่วงน้ำปลาหวานของขุนเรืองแล้ว จะเกิดอารมณ์อยากกินด้วยไหมนะ...อิอิ

Phoowadol

ขุนเรืองควบคู่เลยนะครับวันนี้ แถมไม่พอยังผลิตน้ำปลาหวานรส แสบ เอ๊ย!...รสแซ๊ป ให้แม่หญิง จันทร์วาดถึงปากเลย.รสชาดนี้ถือว่าเด็ด เซเว่นฯยังไม่มีขายเลย อิอิ หลังจากนี้แม่หญิงจันทร์วาดคงติดใจ ตอบรับรักขุนเรืองก็คราวนี้แหละ มั้ง ครับไรท์

panu98765panu

koboy

น้ำปลาหวานรสคาวเค็ม แม่จันทร์วาดคงติดใจแน่

Bubu Panutid

tantawanjames

มาแรงแซงทุกโค้งขุนเรืองจัดไป 2 คนเลย

monz1

633sqd

saturn

ฤๅออเจ้าจะเก็บชายในอโยทยาจนหมดสิ้น  แม่การะเกด

MAC

แม่การะเกดเนี่ยเยี่ยมมากคงติดนิสัยในเมืองกรุงมาใช้ในยุดนั้นจะเป็นแม่สืนเหรอครับ ::DookDig::

dekdon

ชอบมากๆครับ รอตอนต่อไป ได้อารมร์มาก

YO Samkha

การะเกดจัดคุณหลวงทุกคนเลย...พาดเรียบจนหมดบ้านหมดช่องนะออเจ้า

biggiggog

นึกว่าขุนเรืองจะได้ทั้งคู่
พลาดได้ไง
ขอบคุณมากๆครับ