ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 20 : เมาเหล้า...เมารัก (ตัวอย่าง)

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 17, 2021, 11:50:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

moobin1978

ตัวอย่าง มาก่อน และตามด้วย ตัวอย่างตอน 2 ^_^
รออ่านนะครับ

babbom

งานนี้ต้องงมีวงดนตรีไทย แล้วครับ แต่จะเป็นเจ้าบ้าน หรือผู้มาเยือนเริ่มก่อนดีน้า

Tomsport

phet.79

Panya Sripaks

เริ่มสนิทกันแล้วสักพักได้มี ผัว คนเดียวกันแน่นอน ขอบคุณ

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: nato87 เมื่อ มีนาคม 17, 2021, 11:51:14 หลังเที่ยง
อันนี้ผมมีคำถาม คือหลัก ๆ ผมมักจะใช้ภาพไอดอลและนักแสดงหญิงจากญี่ปุ่นเป็นต้นแบบในการเขียนเรื่อง

ผมเคยอ่านคอมเมนต์หลายท่าน ที่บอกว่าบางทีพวกท่านก็จินตนาการตัวละครสาว ๆ ของผมเป็นดาราไทย เลยอยากถามว่า พวกท่านจินตนาการว่าใครเป็นใครกันบ้างครับ

อ่ะ ผมบอกให้สองคน หมอพลอย พลอยพรรณ = ตัวแม่ของเรื่อง มีอยู่สองคนที่ใกล้เคียงกับหมอพลอยในจินตนาการของผมที่สุดคือ อั้ม พัชราภา และ มินต์ ณัฐวรา ส่วน ครูเบสท์ คือ มิว นิษฐา และ ชิปปี้ ศิรินทร์ ครับ 55555+

นอนด้วยกัน เมาด้วย น่ามีรายการตีฉิ่ง

เฉลิมพล พรมจันทร์

takie2505

เสียงฉิ่งดังก้องมาแต่ไกลไม่รู้ใครบุกใครรับแต่อยากอยู่ในเหตุการณ์ด้วยจัง

xijikoh