ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 26-2

เริ่มโดย kamlk, กรกฎาคม 07, 2018, 02:31:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunnies

aezac

ฟื้นความหลัง ของรัทกับครูโจ้ มีเพิ่มอีกสนุกแน่

ninja1978

อ้างจาก: kamlk เมื่อ กรกฎาคม 07, 2018, 02:31:27 ก่อนเที่ยง
แว่นเอาเนื้อหาที่ก๊อปมาออก

•====================================•
7/7/2561

ก๊อปเนื้อหามาแปะ ผิดกฎ-ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ { 7/7/2561 }

•=====================================•.

ifamily03

ขอเป็นแฟนผลงาน ติดตามอ่านด้วยคนนะครับ แหะๆๆ ขอบคุณครับ

Monte Cristo

เห็นแล้วคลิกเข้ามาอ่านแบบไม่รอช้าเลยครับ
ปกติจะแสดงความเห็น(ส่วนตัว)ต่อเนื้อเรื่องตอนอ่านจบแล้ว
แต่พอตั้งต้องคอมเม้นก่อนอ่านทั้งตอนได้ เลยแสดงความเห็นได้เล็กน้อย
กับมอบความขอบคุณให้ครับ
ผมก็พอเข้าใจนะว่าทำไม ดังนั้น ผมเคารพความต้องการของนักเขียนครับ

number0

ครูโจ้ได้รำลึกควสมหลังกับแก๊งค์เด็กแสบ งานนี้อย่าพลาดอีกนะ

moodumhero

สุดยอดเลยครับครูโจ้ทั้งสวยทั้งเซ็กซี่ แบบนี้คงไม่รอดมือเหล่าเด็กๆแน่เลยครับ

Lert Nil

jjhj1988

ครู้โจ้นี่ไม่รู้ว่าจะเรียกว่าดวงดีหรือดวงซวยเสมอต้นเสมอปลายมากๆ
จะได้เสียวแล้วก็โดนขัดตลอด5555+
ตอนนี้จะโดนได้รึยังน้อ

Pongsathorn Weerahong

หนีครู เจอเด็ก3 คน ไม่มีปาฏิหารย์มาช่วยครูโจ้แน่นอน

tantawanjames

ครูโจ้จะโดนรุมกลางป่าแล้วงานนี้ จะรอดอีกไหมนะ แต่ผมแอบลุ้นให้รอดนะครับ อยากให้โดนพวกครูรุมก่อน

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

rtyhu dweds

combibloc

ช่วยตัวเองแล้วมาเจอของจริงชั่งน่าติดตามอะไรอย่างนี้ จัดไปครับยาวๆเลย