ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tokiwa Midori] Haru o Maneku Suzu | Ringing in Spring [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กรกฎาคม 07, 2018, 02:34:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekki

สาวหูแมวสุดยอดครับ​ ผมไม่ใ้ทาสแมวนะแต่แพ้​ สาวหูแมวอะครับ

zamakarn

กัญชาแมว เรอะ ว่าแต่หูกับหางออกมาแล้วเน้อ

HypN♥s

เรื่องนี้สนุกดีนะ จับปีศาจแมวมาทำเมีย

แต่ก็น่าอยู่หรอก เพราะทั้งหุ่นทั้งหน้าตาก็น่ารักมากมาย แถมแท็กซี่เอ้ย เซ็กซี่อีกตะหาก

เป็นใครก็คงอดใจไม่ไหว

สรุปว่าแฮปปี้เอนดิ้ง ตามคาด  ::DookDig::

MADAOO

ชอบงานของอาจารย์ท่านนี้มากครับ เรื่องนี้ล่าสุดเห็นใน COMIC ExE 13 ไม่นึกว่าจะมีคนหยิบมาแปลเร็วขนาดนี้ครับ เห็นชื่อเรื่องจากหัวกระทู้แล้วเซอร์ไพรส์เลยครับ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆนะครับ

akerue

ว้าว น้องแมวสองหาง พออึ๊บเสร็จจะกลายเป็นเก้าหางป่าวนะ

vodkakung

jojyjung

::Glad ท่าทางจะไม่แค่มื้อเยนละม้าง 5555

เหมือนมีอะไรลับลมคมในนะ

Akira Watanabe

::Shy:: นี่มันไม่ต่างอะไรกับสาวคอสเพลย์เป็นแมวเมี้ยวยั่วสวาท

worachat39

ทาทาบิสินะครับ ถ้าพวกนั้นเจอนางเอกคงโดนตัดหน้าสินะครับ 555

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เจอสาวสวยในชุดแปลกๆยังไม่พอ ยังเจอสองชายหญิงในชุดเคนโด้มาตามล่าปีศาจแมวอีก เอแต่การที่ซูสุมีอาการแปลกๆเมื่อได้กลิ่นจากถุงนี่ หรือเธอจะเป็นปีศาจแมวที่กำลังถูกตามล่าแน่ๆเลย คลุ้มคลั่งแบบนี้ชักอิจฉาพระเอกแล้วสิ.....อิอิ

Just Chillin

yopern

แมวเซ็กซี่ขนาดนั้นไม่ต้องสนอะไรแล้วเดินหน้าลุยอย่างเดียว

amardu.36

่ว่าละแตายอมก็ได้เพราะเป็นทาสแมวอยู่แล้ว

virgoranger