ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuon Michiyoshi] Himegoto Maternity | Knock Me Up Ch.4 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กรกฎาคม 08, 2018, 12:52:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

เมื่อทำทุกวิถีทางแล้วก็ยังไม่ท้องซักทีแถมคนรอบข้างก็เริ่มเกิดความสงสัยขึ้นมา งานนี้ฮิเมะจะทำอย่างไรต่อไปดีล่ะ?

เดินทางมาถึงครึ่งเรื่องแล้ว อีกสองตอนหน้านี่เตรียมพบกับดราม่าปัญหาชีวิตคู่รักเน้นๆเลยทีเดียว

[แว่วเสียงคนแปล] : ไปทำกิ๊ฟท์เถอะแม่คุณ  ::Goaway::

เม้นเถอะ อยากอ่าน

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ก็นะสงสัยว่าจะติดลูกก็คราวนี้แหละชูกับฮิเมะเอ๋ย.....อิอิ

victor basso

ก็ทำให้ท้องจริงๆไปซะเลยจะได้หมดกังวลเรื่องที่โกหก อิอิ

Miss close

มันต้องได้แล้วละลูกอะ ว่าปต่เพิ่งครึ่งซีรี่เองอ่อ  ขอบคุณครับ

xtazy

ไม่ขยันทำการบ้านนะ มีออกไปเมาซะด้วย

nonbaba

nekki

เป็นผมจะรีบไปสารภาพกับพ่อตา​ ก่อน​ ที่จะมาม่ากันมากไปกว่านี้​
ไม่ก็ไปทำกิ๊ฟนะละ​

zamakarn

ป่านนี้ยังไม่ท้องอีกเหรอ เอาเรื่อง นะเนี้ย แต่จะว่าไปคงมีความสุขบนความกดดันแหละ

Akira Watanabe

::Sweat:: จะจบแบบดราม่าไหมเนี้ย  เริ่มรู้สึกไม่ดี

worachat39

สรุปพระเอกมันไร้น้ำยาสินะครับ ไม่ท้องซักที

elviswhat

จะดราม่านี่คือ ตอนกำลังตั้งคำถามเรื่องความสุขที่แท้จริงเป็นแน่เลย

Joker-

yopern

ต้องเน้นหน่อยแล้วเดี๋ยวความแตกกันพอดี

virgoranger

maxzader

::Fighto::   มันต้องติดซักทีเถอะลูกนิ ตามานาน ๆ เริ่มดราม่าเข้าไปใหม่แล้ว ฮาๆๆ