ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

COMIC Anthurium หนุ่มชักว่าวสาวตกเบ็ด [แปลไทยเผาๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 08, 2018, 12:00:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

งานเผา  ::Sweat:: ดันหยิบมาได้เรื่องนี้ สิ่งที่คนแปลเกลียดสุดๆคือตัวหนังสือซ้อนภาพ
SFXที่เยอะเกินแถมล้นขอบ มันเป็นอะไรที่น่ารำคานใจจริงๆนะ เลยไม่คลีนไม่แก้ละ 55 เดากันเอาเอง

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สงสัยว่านัตซึเมะจะแอบรู้ว่าโคโนกะชอบมาอยู่ที่ห้องนี้ เลยตามมาอ่อยโดยยอมช่วยตัวเองให้ดู เพื่อจะได้เป็นข้ออ้างทำรักกับโคโนกะ และให้โคโนกะรู้ว่าตัวเองแอบรักอยู่....อิอิ

nekki

จะบอกว่าชอบพระเอกอยู่แล้วจึงยกครั้งแรกให้เหรอ ผมว่าไม่น่าใช้นะเป็นการแถของนางเอกที่อยากลองมากว่า

นั่นสินะ ดูจากสภาพแล้วเหมือนแถ แต่รอดซิงมาได้จนป่านนี้ก็ไม่แน่ อาจจะชอบจริงๆ ทุกอย่างเป็นใจ

elviswhat

เจอแบบนี้ ผมจะมาอุ่นเครื่องรอ ทุกวันไม่ให้ช้าเลย

time288

yakusa98

มณเทียร น

Akira Watanabe

kurokami

แต่เกิดเป็นพระเอกมันขึ้นจู่ๆให้มาชักต่อหน้าสาวมันจะขึ้นมั้ย น่าจะลงตั้งแต่โดนจับได้ว่าแอบมองละ

monkeywind10

B&B

คุณพระเอกครับ ยอมง่ายไปไหมมมม!!! ไม่สิ! ถ้าไม่ยอมด็เกย์สินะ

ปล.1 วันนี้ท่านมาแปลกนะครับ ท่านแปลกแต่เรื่องไม่แปลก
ปล.2 ดีแล้วครับ ที่ท่านมาแบบนี้บ้าง อ่านแต่แนวแปลกๆ เดี๋ยวคนเขาติดกัน แล้วจะแย่ เพราะจำได้ว่าพวกของแปลกมันแปลยากใช่ไหมท่าน
ปล.3 พระเอกก็โชคดีไป เจอสาวขอให้ตัวเองชักว่าวโชว์ แถมได้เปิดซิง
ปล.4 ทำไมคุณนางไม่มีความอายเลยนะ เหมือนจงใจงั้นแหละ
ปล.5 ไอ้สองคนนั้นที่ได้เสียกันคงได้กันทุกวันสินะ ถึงแม่นางมานั่งจุดนั้นประจำ
ปล.6 ทำไมผมมองเห็นอนาคตว่าทั้งคู่จะเลิกกันฟะ!! ไม่สิ มันคบกันยังวะ น่าจะคบกันแล้วนะ แต่เท่าที่ดูคงคบได้ไม่นาน แม่นางคงออกห่างและหาคนใหม่แทน คิดแล้วปวดตับ อย่าคิดดีกว่าเรา
ปล.7 ขอบคุณครับ
ปล.8 แก!!!! ทำไมไม่บอกพิกัดวะ จะได้ไปดูด้วย อิอิ

เรื่องนี้ผมแปลเผาๆเล่น มันอยู่ในแผนที่จะกำจัดปลิงในเรื่องหน้า  ::Evil::

game2539

iiop