ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...38 แขกไม่ได้รับเชิญ

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 08, 2018, 05:13:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปุ๋ม

dodoza2

เสี่ยโคตรฉลาดเลย 555 ได้ทั้งพ่อทั้งลูกเลย งานนี้มีสวิงแน่นอน

nobitakung

นายังร้อนแรงได้ตลอดเวลา โชคดีของนาและสามี ที่นาเห็นเด็กของเสี่ยจอมตอนเช้า ติดตามด้วยความระทึก ขอบคุณผู้ประพันธ์ครับ

ziggy2

::Foo:: ชอบตรงยังไงนาก็รักลูกกับสามี นี้ล่ะ

แสดงว่าน่าจะยังได้อ่านเรื่องนี้กันอีกยาวๆ   ขอบคุณครับ write

kaznuri01

โอ้อ่านตอนนี้แล้วรู้สึกอนาคตท่าจะจบไม่สวยแล้วสิ  ::Horror::

เฮ้ยนานะนา เจอเข้ากับพ่อลูกครอบครัวผู้มีอิทธิพลเข้าให้แล้วไง ต่อให้ครั้งหน้าอยากหนีก็หนียากแล้ว(จะหนีไหมเฮอะ)

ได้เติมเต็มสิ่งที่ขาดสมใจแน่น้องนา(มันเต็มยากจริงๆโดนมาก็เยอะแล้ว) ส่วนผัวก็ตามน้ำต่อไปเอ็งมันก็เป็นได้แค่ตัวประกอบ

olemantu

ต้องเรียกว่าเจอคนคุ้นเคยก็ได้ เพราะเป็นคนที่อบู่ในสเป็กของนาอยู่แล้ว รวยและหนุ่มด้วย ส่วนเสี่ยจอมก็ยอมจ่ายไม่อั้น
คงเหลือเฉพาะทางเลือกสำหรับนาละว่าจะพอใจกับฝีไม้ลายมือของใครที่ทำให้ถูกใจได้มากกว่ากันเท่านั้น..

miru_mishi

รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

ขอบคุณมากๆครับผม

hattewa00

งานเข้านาแล้วคับ รอลุ้นตอนต่อไปเลย ว่าจะมีโอกาสได้ 2-1 กับพ่อ-ลูกคู่นี้ไหม ::Dribbling::

bigzaba

เอ้า เหมาหมดบ้านเลยเหรอนา โลกก็กลมจริงๆ 55555

กำพล

น่าสงสารพระเอกเราถ้าไม่เกิดตัวคงไม่มีใครรู้ เหมือนคนเป็นโรคจิตที่ต้องรับสภาพสิ่งที่เจอ

Sittipong Kengchai

gungun.khondee

kobjuk

สุชาดา สัตย์ซื่อ

::Oops::เอาแล้วนาจะโดนท้งพ่อทั้งลูกรุมล่ะทีนี้ถอนตัวไม่ขึ้นแล้ว

YO Samkha

นามาไกลมาก กลัวเจอโจทย์เก่าพร้อมกันนาน่าจะมีความสุข ::JubuJubu::