ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...38 แขกไม่ได้รับเชิญ

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 08, 2018, 05:13:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anutit9119

หลังจากอ่านบทนำก็เข้าใจว่า สามีจะนำนาไปทางไหนแนวไหน ก็ขอให้มีความสุขในการนำนาไปตามเรื่อง ผมขออาศัยติดตามแอบดูแอบฟังตามไปด้วยเพื่อความเสียว อยากให้นามีบทยัว ๆ มาก ๆ ครับ ชอบเป็นการส่วนตัว รอติดตาม ขอบคุณครับ

Pudit Kaewkalong

ตรี1131

::Oops::เรื่องชักจะยุ่งไปๆมาๆเราว่านาจะถอนตัวไม่ได้สะแล้ว.คงแพ้อำนาจเงินและลีลาของ2พ่อลุกแน่ๆเลย555

Sky_ii

สุดท้ายนาก็ยังคิดถึงลูกคิดถึงสามี
แต่จะมีแบบหักมุมบ้างไหมนะ

gai

::Bloody:: หนูนานี้พญาเทครัว  จัดเสีย น้ำหมดตัว แต่น้ำหนูนานะครับ  โดนแล้ว เอาอีก นาไม่แล้งเลย นะหนูนา

panu98765panu

คงฤทธิ์ พิริยะเสนีย์

ชอบนาตรงทีมีอะไรกับใครก้อยังคิดถึงลูกและสามีนิละ

Anan Saidakhot

นึกไว้แล้วไม่มีผิดที่คิดว่าเสี่ยจอมกะโจเป็นพ่อลูกกันนาคงตกใจน่าดูจนวางตัวไม่ถูกในตอนแรก....แถมยังมาเจอโจขู่แบล็คเมลย์อีกจนดูเหมือนว่าโจถือไพ่เหนือกว่าแต่พอเวลาผ่านไปเธอก็ใช้เสน่ห์และลีลาอันเหลือร้ายสยบจนโจหมอบแทบเท้าเธออีกครั้งอนาคตเธอคงได้กิ๊กกะพ่อลูกคู่นี้ไปอีกนานแน่ๆถ้าไม่เจอเรื่องราวร้ายๆเกินความคาดหมายเข้าซะก่อน...ไม่รู้เหมือนกันว่าเสี่ยจอมจะมีลูกไม้อะไรมาบีบนาหรือเปล่า....แต่ถึงจะไม่บีบนาเธอก็คงจะเต็มใจเล่นเกมรักอันดุเดือดกะสองพ่อลูกคู่นี้อยู่แล้ว...มาลุ้นกันดีกว่าว่าเธอจะเจอสองพ่อลูกเศรษฐีคู่นี้จับสวิงหรือเปล่าในเมื่อสองคนนี้ทั้งเจ้าชู้แถมลีลาดีทั้งพ่อทั้งลูกแถมเพล์บอยสุดๆแล้วจะเผือแผ่เธอให้เพื่อนๆเศรษฐีด้วยหรือเปล่าเห็นพฤติกรรมชอบปาร์ตี้ของทั้งคู่แล้วหวั่นใจแทนนาเหลือเกินกลัวจะกลายเป็นของเล่นเศรษฐีไปก็เพราะสองพ่อลูกคู่นี้...สงสารก็แต่พระเอกของเราที่คงจะต้องยอมให้นาไปเริงรักกับใครๆอย่างสบายใจเธอโดยตัวเองได้แต่หน้าชื่นอกตรมไปวันๆแบบนี้...สงสัยแค่ว่านาเคยมาคอนโดโจเมื่อไหร่....ใช่เมื่อตอนที่ไปทะเลด้วยกันไหมถ้าใช่ก็แสดงว่าทั้งคู่แวะมาซั่มกันกลางทางก่อนไปทะเลซะด้วยปวดตับแทนผัวเธอจริงๆ5555

pipat1923

1678405

โลกทั้งกลมทั้งแคบมากๆ ไม่แน่อนาคตนาได้เอาพร้อมกันทั้งพ่อและลูกแน่ๆ

blackjack

::Sweat:: เห้ย สุดยอดจริงๆ คิดการเดินเรื่องได้เยี่ยมมากๆ ครับเกินความคาดหมายมากๆ มันไหลลื่นไม่ติดขัดเลยอย่างนี้ขออีกยาวๆ เลย ผมอยากรู้ว่าผู้เขียนจะมีมุมไหนให้นาอีก ผมยอมรับเลยว่าลุ้นกับนาทุกตอนเพราะมันยากที่จะคาดเดาได้จริงๆ ฝีมือการแต่งขั้นเทพจริง ๆ ยอมรับครับ

rocker9

พีคจริงๆ ที่เสี่ยจอมกับโจเป็นพ่อลูกกัน

Phoowadol

เคยคิดมาก่อนนะว่าโจน่าจะเป็นลูกของเสี่ยจอม การปรากฎตัวของโจในวันนี้เลยไม่น่าแปลกใจเท่าไร     
  ตอนนี้เราได้เห็นความเหนือชั้นของน้องนาแล้วครับว่าเธอคือแม่เสืสวาทตัวจริง
จากตอนแรกก็คิดว่าน้องนาจะตกเป็นเบี้ยล่างเป็นเหยือสวาทของสองพ่อลูกคู่นี้ แต่พอเอาเข้าจริงๆน้องนาพลิกเกมส์มาเป็นคนคุมแบบเบ็ดเสร็จ สองพ่อลูกคู่นี้เลย เป็นได้แค่เหยื่อเติมเต็มsex ของเธอเท่านั่นเอง ร้ายจริงๆ ใช้เสน่ห์มารยาหญิง ปราบโจ จอมได้อยู่หมัดเลย
   การแสดงความเด็ดขาดเด็ดเดี่ยว เรื่องเงินรางวัล และข้อเสนอเป็นบ้านเล็ก เธอเลือกครอบครัวมากกว่า อันนี้ได้ใจสามีเธอมากรวมถึงตัวผมเองด้วย และทำให้เข้าใจในตัวตนของเธอมากขึ้น รวมถึงรักเธอมากขึ้นด้วยนะครัยตอนนี้
  ทั้งหมดนี้มันก็แค่เกมส์เติมเต็มในสไตล์ของเธอ แค่นั้นเอง ส่วนสามีเองก็ได้เติมเต็มในสิ่งที่ตนต้องการเหมือนกันและก็ดูเหมือนจะล้นด้วยซ้ำตอนนี้ แต่เชื่อเถอะว่า เดี๋ยวน้องนากลับบ้านมา ต้องขอขี่สักทีสองทีเช่นเดิมแน่ๆ ว่าแต่น้องนาเธอคงยังไม่อิ่มกับโจเพราะต้องรีบกลับ ก็น่าจะได้บรรเลงสมใจในรัก ทั้งสองคนอีกตามเคย เป็นของแถมก่อนนอนว่างั้น
  เอ้าเขียนมายาวเลยสรุปเลยละกัน
ชอบมากครับ กับตอนนี้ ขอบคุณไรท์มากๆครับ
   อ่านจบ ก็เริ่มคิดตามว่าเรื่องนี้มันจะจบยังไงกับพ่อลูกคู่นี้  เซ๊กซ์ที่ไม่ผูกพันสำหรับนา จะเป็นแบบนี้กับสองคนนี้ไปอีกสักพักจนสองพ่อลูกคู่นี้เบื่อไปเอง. ส่วนสามีก็ต้องบอกกับน้องนาไปตรงๆว่ารับรู้เรื่องทั้งหมด จะได้ช่วยกันหาหนทางแก้ไขกับปัญหานี้ให้ลุล่วงร่วมกัน ตอนนี้ให้ทำใจไปก่อนละกันนะครับ สามีที่รักเมีย. อิอิ

ppp44

ยังดีที่รักลูกกับสามีถึงจะไปนอนเอากับคนอื่นแต่ก็ยังดีที่รักลูกรักผัว

MAC

โอ้ยนึกว่าหนูนาจะเปลี่ยนไปแล้วแต่น้องยังเหมือนเดิมนับถือครับ ::Thankyou::