ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hinotsuki Neko] COMIC Grape แม่ของฉันเป็นนักแสดงAV [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 08, 2018, 09:57:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ขณะนี้มีคนแตกเพราะไม่ทำตามกฎง่ายๆไปแล้ว = 51คน

สงสัยพวกปลิงจะรู้ว่าผมไม่เอาจริง ไม่เคยแบนจริงนอกจากตอบแต่อิโม
เราเคยสัญญากันไว้ว่าซ่อนเป็นเรื่องๆไป ก็ไม่เห็นทำตามกัน ไม่ซ่อนไม่ตอบ
ที่บ่นอยู่ทุกวันเพราะอยากให้ทุกคนตอบเป็นนิสัยกัน นักแปลจะได้มีกำลังใจ
กลับมาแปลกันเยอะๆ ไม่งั้นจะมีแต่ท่าน HypNos แปลอยู่คนเดียว
วันไหนท่าน HypNos นอยขึ้นมาบ้างจะรู้สึก ห้องร้างแน่นอน

บ่นเยอะและ พูดถึงเรื่องนี้ ผมชอบมาก เหมือนมันใกล้ตัวเพราะเกี่ยวกับหนังAV
มีความพีคในตัวเอง เนื้อเรื่องแหวกแนว หักมุมบ้างเล็กน้อยปวดตับมั้ย ไม่น่าปวดนะ 55

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

จะขออ่านต้องกลับไปตอบเรื่องหนุ่มชักว่าวสาวตกเบ็ดก่อนหน้านี้ที่ไม่ซ่อนมาก่อน
(ง่ายสุดๆ ทำไม่ได้อย่าตอบเพราะแบนแน่นอน แถมเรื่องหน้าโอลิมปิค80หน้า
จะขออ่านต้อง Edit หรือตอบเพิ่มหลังอ่านจบเรื่องนี้ มันเป็นลูกโซ่ 55)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

pooman

อ่านตอนแรกนึกว่าจะปวดตับ ที่ไหนได้ โอ้เยดดดดด

เนอะ ของดีใช่ป่ะล่าาา  ::Shy:: ขอบคุณที่ทำตามกฎครับ

gsellgam

อ้าวเห้ย ไหงลุกสาวมารอแม่ที่กองถ่ายเลยล่ะ ปวดตับแน่ๆ

น่าเสียดายนะครับกฎง่ายไม่ทำ แต่ด้วยบุญเก่า แบนโพสแค่30วัน

mummebuf

หนูอยากช่วยคุณแม่ค่ะต้องมาแน่ๆ

เด็กดีมีนํ้าใจ เหมือนคุณที่อ่านและทำตามกฎไง

Kurt King

ยอดเยียม

ตอบมักง่ายแถมไม่อ่านกฎ ถาวรไปนะครับ

felintiam

เจอแบบนี้เดาตอนจบได้เลย แม่ลูกแสดงคู่กันดังแน่นวล

กฎง่ายแสนง่ายแต่ทำไม่ได้

ipor

เห้ยยยยยยยยย.............นั่นท้องมิใช่เหรอ

น่าเสียดายนะครับ ยอดตอบตั้งเยอะ ทำตามกฎไม่ได้

noohun

ที่ขึ้นมาในหัวก่อนเลยคือ ปู้กำกับชื่อโครตน่ารักเลย 555
เนื้อเรื่องไม่ต่างจากที่คาดเดากัน รอดูเหตุผลของคุณลูกล่ะ

ก็นะ ผ้กำกับสายโมเอะ เก่งครับ กฎง๊ายง่ายเนอะ นานๆจะขอที

Keangkai Lapjarussangrot

โอ้เยดดดดด เซอร์ไพร์

กฎง่ายๆทำไม่ได้แถมไม่เคยตอบตอนที่ไม่ซ่อน แบน1เดือน

bipo2514

::HeyHey::สุดยอด และยอดเยี่ยม

กฎสุดง่ายไม่ยอมทำ กลับไปแก้นิสัยซักเดือนนะ

theundead

เรื่องนี้แนวนี้หน้าสน

ใช่ครับ เนื้อเรื่องแหวกแนวสำหรับชอบบอกว่าซํ้าๆๆๆเดาทางได้ เก่งมากครับ กฎง่ายเนอะ

Pablo

ช่วยกันทำมาหากินไม่ดีตรงไหนคุณแม่

เนอะ ช่วยแม่ทำมาหากิน เหมือนที่ท่านช่วยตอบเมนต์ตามกฎ

a821405

เดาทางไม่ถูกเลยว่าตอนต่อไปจะเป็นอย่างไร

ผมก็เดาได้ว่าท่านไม่ทำตามกฎ แบนไป30วันเนาะ

tao kun

ดีไม่มีพระเอกไม่งั้นตับหลุด สวิ้งทั้งคู่แหละ จบ

ไม่อ่านกฎ ไม่ตอบกระทู้ที่ไม่ซ่อน

elviswhat

อ้าวแล้วไหงลูกสาวมาเข้ากองก่อนคุณแม่ละนี่

มาสมัครเป็นผู้ช่วยอ๊ะเปล่า  ::HeyHey::