ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hinotsuki Neko] COMIC Grape แม่ของฉันเป็นนักแสดงAV [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 08, 2018, 09:57:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pom24985

twincock

yugimura

มาแนวนี้คงจบสวยนะ อย่างน้อยตอนจบคงไม่mindbreak ทั้งแม่ลูกหรอกมั้ง
แต่จะว่าไปmind breakก็ดีเหมือนกันนะ ::Grimace::

อ่านจบแล้ว จบแบบนี้เรียกว่าจบสวย........    ดีมั้ย ::Horror::

mysoon

อ้าวแล้วลูกมาเป็นนักแสดงตั้งแต่เมื่อไร่กันนี่

kob_wj

dewqc987

ส่วนตัวผมชอบงานของอาจาร Hinotsuki Neko นะ แต่แปลไทยไม่ค่อยมี

zipperz

จะมีกี่โซ่ ก็จะหาคีมมาตัดให้หมด  รับรองได้ขอรับท่านคาเตอร์

บันไซ  สู้มานนนนนน  ปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด
::Reader::

ผิดหวังเล็กน้อย....ที่ไม่ปวดตับ

แต่ก็นะ เอากะคนท้องอ่ะ มันส์นะ  ::Oops::

::Thankyou:: ขอบคุณที่สละเวลาแปลฮับ

Joker5

เนื้อเรื่องนี้มีคนเอาไปทำหนังAVมีคนแสดงจริงๆหรือยังเนี่ย?
ใครมีเอามาแชร์ด้วยก็ดีนะ อยากดูแนวมีเนื้อเรื่องอย่างนี้มากเลย ::Glad::

ชัชพล ชังชู

แล้วลูกสาวมาร่วมวงด้วยได้ไงเนี่ย
ป.ล. ไปตอบเรื่อง หนุ่มชักว่าวสาวตกเบ็ด มาเรียบร้อยแล้วครับ

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

คุณแม่ปิดเป็นความลับ 10 ปี แล้วคุณลูก ทำมากี่ปีแล้วครับนั่น

limousinedk

tronnakub

ไหงลูกมาอยู่ที่กองถ่ายได้ละเนีย โป๊ะแตกทั้งคู่เลย หรือลูกอยู่แล้วว่าแม่เป็นดารา AV กันนะ