ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuon Michiyoshi] Himegoto Maternity | Knock Me Up Ch.5 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กรกฎาคม 08, 2018, 10:59:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maxzader

::Thinking::   เนื้อเรื่องเริ่มดราม่าขึ้นทุกที  แต่ก็ยังรอติดตามนะครับสนุกมาก

Tdestiny

nekki

เห็นใจพระเอกอยู่นะ และเสียดายผมยาวของนางเอกด้วย...
ตอนแรกนึกว่าพ่อแม่ จะจับได้เองซักอีกไม่นึกว่าฮิเมะจะสารภาพเองซะงั้น

siwapeeza

aholic

อ้าวดันไปอ่านตอนหกก่อน แต่ยังไงคำตอบก็มีคำตอบเดียวอยู่แล้วล่ะเนอะ

glaciar

จำตอนเก่าๆไม่ค่อยได้แล้วแหะ แต่ไปดูไม่ได้ เอาว่าตอนนี้เริ่มดราม่าหนักแล้วดูสิ ชูจะเอายังไงง๊ ::Reader::

MMJ

::Crying:: ขอร้องให้จบแบบไม่ปวดใจ เพราะดูพระเอกก็รักนางเอกดีนี่นะ นี่นางเอกออกตัวให้แทน ก็แค่คบกันต่อเองนะที่รักกกก รอตอนต่อไปอย่างมีความหวัง

ขอบคุณค่ะ

biggiggog

ฝ่ายหญิงยอมซะขนาดนี้แล้ว
ฝ่ายชายอย่าให้เสียชื่อ..แมนๆหน่อย
::Fighto::ขอบคุณมากๆครับ

Vinsmoke

โหเรื่องนี้ ชักเดาเนื้อเรื่องไมีถูกแล้วอะ มีแวว ntr หรือเปล่าหนอ

ขอบคุณครับ

liverpudlian

ดราม่าเครียดเลย เนื้อเรื่องกำลังเข้มข้น อยากให้คู่กันจริงๆ แม้จะไม่ท้องสักทีก็เถอะ

as72340639

yellowmonkey

บางทีอ่านปวดตับมาๆก็เครียด แนวนี้สดใสน่ารักดีมาก ขอบคุณที่เลือกเรื่องนี้มาแปลครับ

conx96857

tazasss01