ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuon Michiyoshi] Himegoto Maternity | Knock Me Up Ch.5 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กรกฎาคม 08, 2018, 10:59:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zero21

เมียดีขนาดนี้ ก็ต้องอยู่ต่อเลยสิ รักเค้าให้มากๆยิ่งกว่าเดิม ^_^
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

Gunitle

ดราม่าขั้นสุด ขอ ่านตอนหน้าเลยนะครับ

trong5171

บอกไปจนได้แฮะ / สาเหตุก็เพราะตัวพ่อตาเนี่ยละ

Paul Chan

สาวน้อยน่ารักขนาดนี้ ต้องดูููููแลดีๆนะชูเอย

blackkids

ขมวดปมเข้ามาแล้วว เนื้อเรื่องเริ่มเครยีดละ มาลุ้นกันต่อดีกว่า

dikky

สงสารพระเอกเลยครับถูกกดดันต้องทำให้ท้องแบบนี้มันควบคุมได้ที่ไหนครับ ตอนเก่าๆภาพไม่ขึ้นครับ

(S)Kater

เรื่องนี้เป็นซี่รี่ที่สุกมากเลยนะครับ บรรยายไม่ถูก การจะอยู่ด้วยกันตลอดรอดฝั่ง
ทั้งสองฝ่ายควรเข้าใจกันมากกว่านี้ ตอนนี้เหมือนมีกลิ่นจะดราม่าในตอนหน้า
ผมชอบนะ จะติดตามต่อไป ทุกฝ่ายจะคิดยังไง แต่สุดท้ายคงอยู่ที่การตัดสินใจของชู
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

sonteen42

xfreestylex

thegift52

ถ้าให้เดาในเนื้อเรื่อง พระเอกก็คงยอมไป หรือไม่ก็บอกแล้วแต่นางเอก แต่ใจจริงมันควรสู้ว้อย!!!!

SikerWoo

ทางเลือกที่ดีที่สุดคือการไม่โกหก สิน่ะ ฮ่าๆ
TTT

โดเรม่อน

sthanya