ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syoukaki] Sekimen Perfume ร้อนรักสาวข้างบ้าน[แปลไทย By [HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 09, 2018, 06:48:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Demon-Wolf

ถ้าข้างบ้านเข้าบ้านเราได้ขนาดนี้มาเป็นเมียเลยดีกว่าไหม ::Evil::

bunhelupu

xsoulkung123

สาวสวยสุดยั่วมาหาไอ้หนุ่มถึงบ้าน
แถมยังช่วยตัวเองในห้องไอ้หนุ่มนี่อีก
ไอ้หนุ่มตื่นมาเจอแบบนี้ คงอดใจไม่ได้
ต้องจัดหนักๆให้สุขสบายตัวแน่ๆ เป็นสาวข้างบ้านที่แสนเสียวจริงๆ
::Yes!::

dzine

b522055023

นี่มัน maid ในอุดมคติเลยนะเนี่ย ดมๆ แล้วช่วยตัวเอง อย่างฟิน  ::Crying::

B&B

นะ...น่ารักเกินไปแล้ววววววววว อิจฉาโว้ยยย!!

ปล.1 รู้สึกว่าจะเป็นเพื่อนบ้านที่ดีมากสำหรับพระเอก
ปล.2 คู่นี่น่ารักจริงๆ มีความอิจฉาอย่างแรง
ปล.3 อยู่ด้วยกันนานๆ นะจ้ะ ทั้งสองคน พระเอกดึกๆ ก็กลับบ้านดีๆ ละ ระวังจะมีคนเอาไม้ฟาดหัว แล้วเผาทิ้งนะจ้ะ แม่นางก็ระวังนะ เดี๋ยวโดนฉุดนะจ้ะ
ปล.4 มีเพื่อนบ้าน หรือเมียฟ้ะ เข้าห้องนอนได้ด้วย ก็คงเป็นเพื่อนสมัยเด็กแหละ ถ้าไม่ใช่พระเอกคงไม่ให้เข้าหรอก
ปล.5 แม่นางดูไปดูมา ซาดิสนิดๆ มาโซหน่อยๆ แหะ
ปล.6 ขอบคุณครับ
ปล.7 ไปตายซะ!!!!! มันน่าอิจฉาคนมีเพื่อนสมัยเด็กน่ารักหรือเพื่อนข้างบ้านน่ารักแบบนี้ มันน่าอิจฉาโว้ยยยย!!!!! ไปตายซะ!!

exsoldier

maxzader

::Glad::  เพื่อนบ้านดีๆ แบบนี้อย่าปลอ่ยให้หลุดมือนะ

worachat39

สาวมาเกี่ยวเบ็ดต่อหน้าขนาดนี้ใครจะไม่เอา แต่เป้นภรรยาที่ดีแน่นอนมาปลุกถึงเตียงเลย

Tdestiny

ชอบลุคนางเอกมาก

เป็นพระเอกนี้จะไม่ปล่อยไปไหนเลย ::Bloody::

dikky

ทำความสะอาดห้องหรือว่าทำเบบี๋กันแน่ครับ น้ำนองเลยครับ

joulez

เทอเป็นสาวนะ มาช่วยตัวเองข้างๆผู้ชายได้งัย เราจะไม่ทน

Soseng

shetarsk

ห้องผมรกมากเลย ไม่มีคนช่วยเก็บเลยอะ -0- 
นางเอกน่ารักมากเลยครับ