ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออนุญาติผู้เขียนหรือแอดมินช่วยแกไขให้หน่อยครับ

เริ่มโดย kid12r, มิถุนายน 22, 2018, 01:55:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kid12r

ในซีรี่เกือบจะทุกเรื่องเลยครับที่เนื้อหาข้างในของแต่ละตอนมีไม่ครบจากของเดิมที่ตอนยังเป็นชื่อxonly4.com ครับ พอเข้าไปอ่านในบล็อก saimese smile ก็มีไม่ครบทุกตอนบ้างอย่างของท่านผู้แต่ง SuckZeed ซีรี่เรื่องเพื่อนรักหักเหลี่ยมโหด
จึงอยากขอความกรุณาช่วยลงให้ใหม่แบบเต็มๆด้วยครับ    พออ่านแล้วอารมณ์มันไม่สุดจริงๆครับเพราะคุ้นๆว่ามันมีเนื้อหายาวกว่านี้  อารมณ์มันเลยขาดๆไปครับ

ขอขอบพระคุณผู้เขียนและแอดมินไว้ ณ ที่นี้เป็นอย่างสูงครับ

DR.MAN

มันเกิดจากตอนที่ย้าย server เว็บครับ

ทุกเรื่องที่ย้ายมา เนื้อหาจะขาดหายไป

อันนี้ก็แล้วแต่นักเขียน. ว่า นักเขียนท่านไหนจะกลับมาลงผลงานของตัวเองให้ครบ

แต่รู้สึกว่า ท่าน suckzeed จะไม่เอามาลงเว็บนี้แล้วนะครับ