ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt3

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 09, 2018, 11:27:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hurricane

seamanxp

เรื่องราวต่อเนื่องจริง สุขปนเสร้าเลยตอนนี้

Suchart Thanee

แฟนคลับหมอพลอยครับ หวังว่าคงจะติดใจลุงพลอย่างถอนตัวไม่ขึ้น น่าจะมีอีกหลายรอบใช่ไหมครับท่าน

holovelove

กริ่นมาแบบนี้ตอนจบลุงพลมีเมียอยู่รวมกันหลายคนแน่  แต่กว่าจะถึงวันนั่นคงต้องรออีกนานเลย  ลุ้นต่อไปครับ
เหงาๆ

kchumpot

หมอพลอยยังน่ารักเหมือนเดิมแต่ตอนนี้รู้สึกชักเอียงไปทางครูเบสอยากเห็นครูเบสมีความสุขบ้างขอให้รีบจัดครูเบสเสียทีครับอยากเห็น

Wannadit Iempan

ครูเบสท์เริ่มเข้ามาในวังวนแต่ยังไม่มีทีท่าอะไรให้ลุ้นเลย คงต้องรออีกนาน หมอพลอยรู้ใจตัวเองชัดอย่างนี้คงจะมีการหึงหวงและบทบาทรุนแรงขึ้นอีก

moodumhero

มาแล้วๆติดตามต่อเลยละกันอยากรู้ว่าหมอพลอยจะลงเอยกับใครแล้วจะได้เห็นบทของหมอเบสมั้ยรอชมๆ ขอบคุณครับ

torzakung

มาแล้วรออยู่ับติดตามมาตั้งแต่ตอนแรกเลยคับ​ แต่ได้อารมณ์มาก

ฟหกด่าสว

ตามตลอดครับ  หมอพลอยคือผู้ที่อ่อนไหวที่สุด น่าสงสารที่สุด ด้วยอายุ หน้าที่การงาน  สิ่งแวดล้อม  ทำให้ยากต่อการตัดสินใจ  ยังรักหมอพลอยเหมือนเดิมครับ

Peera canalitartis

มีพ่อหมอ มาสปอยล์ด้วยวุ้ย แต่ไม่เชื่อหรอกก หมอดูคู่กับหมอเดา หมอดูหรือจะสู้ หมอไรต์ได้  ::WowWow::

wood007

หมอพลอยกับหมอเบสท์ เลือกไม่ถูกเหมาไปเลยก็แล้วกัน

live20

xxxboyz

ลุงโดนหมอพลอยหลอกใช้เหมือนชาติที่แล้วอีกแน่เลย