ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt3

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 09, 2018, 11:27:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sincethai

กลายเป็นฉากดราม่า แต่ก้อดี จะได้มีทุกแนวครับ

arch25202520

tanakijj1980

และแล้วตอนล่าสุดก้อมา ขอไปอ่านก่อนนะครับ

xonly-2022

น่าจะมีวันรวมญาติบ้างนะครับแบบรวมหมดทุกคนทีเดียวเลย

Supasit

::Yes!::ตอนนี้รอนานจรืงๆครับ แต่ยังงัยก้อขอบคุณมากๆนะครับ แต่ว่าจะเตรียมผ้าเช์ดน้ำตา รึน้ำอะไรกันแน่ ยังงัยต้องติดตามครับ

tulatula

เข้าใจคนเขียนเลยครับว่าอินตามไปเองยังไง เรื่องนี้แต่งเบื้องหลังตัวละครได้ครบถ้วนดีครับเลยอินตามได้ง่ายๆ

Emmy

งานนี้ลุงพลจะมีดราม่าอีกแล้วกับบรรดาเมียทั้งหลาย 
เอาใจช่วยหมอพลอยให้สมหวังโดยเร็ว

Navapol

::YehYeh::สงสารคุณหมอจัง
อยากให้คุณหมอได้สมหวังกับหมอกรจัง

navy868

หวังว่าที่หมอดูทำนายจะเป็นจริง ครบ 12 แล้วเลิกเจ้าชู้เหอะลุง...

narudom

ตอนใหม่มาแล้ว ขอบคุณมากๆครับ อยากรู้เหตุการณ์ระหว่างลุงพลกับหมอเบสท์ว่ามีจุดพลิกผันตรงไหนที่จะทำให้เสียท่าลุงพลได้ รอติดตามอยู่นะครับ

meowmeng

เท่าที่ติดตามมาลุงพลเป็นคนที่มีปากก็พูดไป ขอแก้ตัวทุกครั้งที่ทำผิด หมอเชื่อก็โง่แล้ว

Somkiat Ruangsubvilai

มาถึงคราวที่น้องอุ๊ต้องลง ุนเอาคัดเตอร์มาแทงลุง แต่น่าจะกลับกันโดนลุงแทงมากกกว่า

midnightblusie

เอ๋.... ไหงครูเบสคือ คนสุดท้าย แล้วหมอพลอยล่ะ ไปไหนซะล่ะ

kookai

ดีครับที่มีโหมดดราม่า เพราะเด้วจะไม่รู้เรื่องราวต่างๆ เลย แต่ใครที่แอบลุ้นครูเบสคงต้องรอนานเลย เพราะหมอดูบอกเป็นคนสุดท้าย...ขอบคุณครับ