ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt3

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 09, 2018, 11:27:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบอ่าน

อ้างจาก: dikky เมื่อ กรกฎาคม 09, 2018, 11:37:53 หลังเที่ยง
ตอนนี้สงสัย ดราม่ามาเต็มแน่ๆครับ น้ำตาท่วมเรื่องเลยครับ

Nato87: เรื่องนี้เราใช้ทรัพยากรน้ำสิ้นเปลืองจริง ๆ ครับ 5555

หนูนัทครับ

ผมเป็นคนหนึ่งที่ชอบหมอพลอยมาก หากหมอพลอยมีตัวตนในชีวิตจริง คงหัวกระไดบ้านไม่แห้งยิ่งกว่าเรื่องแต่งในนี้อีกมั้งครับ

zuzarman

BANK R5R5

พ่อหมอๆๆสำนักอยู่ไหนมาดูดวงให้ที แม่นเกิ้นลุงพลเรารอเลย

Boontt.f

KengNaJa

หมอพลอยยังสับสนอยู่เลย สงสารลุงเลยนะเนี่ย
หมอดูทักครูเบสท์แบบนี้ท่าทางคงอีกนานกว่าจะได้จัดครูเบสท์แหะ เพราะหมอดูบอกครูเป็นสาวคนสุดท้ายของลุงนี่เนาะ แถมยังมีลูกอีกด้วยนะ5555

dodam

หมอพลอยจำใจต้องปฎิเสธแฟนหนุ่มเพราะตาเฒ่า เหอะๆ ติดใจล่ะซี้

[email protected]

รุ้สึกชอบกับเรื่องนี้ครับ มีไรให้ลุ้น