ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuon Michiyoshi] Himegoto Maternity | Knock Me Up Ch.6 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กรกฎาคม 10, 2018, 12:55:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

ตกลงพระเอกนี่มันเกือบโง่นี่หว่า
ดีนะคิดได้ เลยกลับไปเสียบซะงั้น
ขอบคุณมากๆครับ

Tdestiny

สมควรโดนพ่อตาเบ่งจริงๆ

ดีใจด้วยละกันที่ตัดสินใจได้สักทีว้อยพระเอก ::Angry::

Vinsmoke

จากที่ตามอ่านงานของท่านมา ท่านไม่ค่อยแปลแนวปวดตับ แต่เรื่องนี้เดาทางยากจริงๆ อะ อาจเป็น ntr ก็ได้ ถ้านางเอกยังไม่ท้อง หรืออาจแค่เป็นเรื่องปัญหาชีวิตคู่เรื่องหนึ่งที่ให้ขอคิดดีๆ แต่เรื่องนี้ลายเส้นสวยมาก

ขอบคุณครับ

liverpudlian

เรื่องนี้ซึ้งมากๆ เลย ปูเนื้อผสมดราม่ามาได้กลมกล่อม ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับ

as72340639

phatsa

saturn

แกมันโลเลเลื่อนเปื้อน  ทำให้ฮิเมะร้องไห้น่ากระทืบนัก  เป็นพ่อตาจะอัดให้นอนโรงพยาบาลเลย

jachal

พระเอกออกดราม่าเยอะ แต่สุดท้่ายลูกจะมาหรือเปล่าน๊า

conx96857

tazasss01

zero21

บางทีการมีเรื่องเครียดหรือกังวล ก็อาจมีผลทำให้ไม่มีเด็กก็ได้ ถ้าตอนสบายๆใจ อาจมีง่ายกว่านะ ตอนหน้าน่าจะมีแน่ๆเลย ^_^
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

numkrieng

zamakarn

เอาเว้ย ไม่ต้องเกรงใจใครแล้วเปิดประตูมาจัดหนักเลย ฮ่าๆ

Gunitle

อธิบายไปถอดเสื้อไป5555 สงสัยพระเอกอยากจัด55