ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuon Michiyoshi] Himegoto Maternity | Knock Me Up Ch.6 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กรกฎาคม 10, 2018, 12:55:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

ถึงเวลาที่ชูอิจิจะต้องลุกขึ้นมาเพื่อค้นหาความรู้สึกที่แท้จริงของใจตัวเองอีกครั้ง

ถ้าจิตใจเราแจ่มใสไม่มีเรื่องให้ต้องทุกข์ใจเมื่อไหร่ เดี๋ยวเรื่องดีๆมันก็ตามมาเองแหละเนอะ  ::YehYeh::

[แว่วเสียงคนแปล] : ลุยเลยชูอิจิ!

เม้นเถอะ อยากอ่าน

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

bigboy001

::Thinking::  อึ่มการจะมีลูกได้มันไม่ใช่ว่า เงี่ยนแล้วเอา เรื่อย ๆ จะมีได้หรอกนะ มันอยู่ที่ว่า อสุจิกับไข่ แข็งแรงขนาดไหนด้วย บางคู่ล่อกันเป็นปีไม่มีมาเกิดเยอะแยะไป..

elviswhat

ฮิเมะตอนผมสั้นก็น่ารักไปอีกแบบนะครับเนี่ย

nekki

ฮิเมะผมสั้นน่ารักสุดๆ
ทำไมรู้สึกกาแฟดำที่กินมันหวานเลี้ยน หลังอ่านตอนนี้แล้วนะ

dryice32

ในที่สุดพระเอกก็คิดได้จัดหนักให้ท้องเลยนะน้อง

Joker-

เหยาะแหยะ สุด ๆ เลยพระเอก ชอบไปได้ไง ทำไมไม่มาชอบผมมม

yopern

ต้องอย่างนี้สิถึงจะเรียกว่าลูกผู้ชายตัวจริง แต่อยากมีลูกมันต้องมีจังหวะหน่อยน้องชู

css001

ขอบคุนครับ สรุปพระเอกเป็นคนโลเลให้ผู้หญิงไม่มันใจ อึมสรุปนี้คือปัญหาทั้งหมด จะว่าไปกาตูนเรื่องนี้ก็มีเนื้อหาทีดีเหมือนกันเเฮะ

Akira Watanabe

::Sweat:: พอนึกขึ้นได้ ก็รีบวิ่งกลับมาซั่มเนี้ยนะ

siwapeeza

โห  บทนี้มีแต่ดราม่าเลยยย 5555  แต่พระเอกนี่วื่งมาปุ๊ปใส่ปั๊บเลยนะ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

จุดเริ่มต้นของความรักที่ดี ทำให้เกิดความรักความผูกพัน เกิดความรักที่จริงใจ เกิดความกล้าที่จะต่อสู้เพื่อความรักนั้น ชูจึงได้รู้ว่าใจของตัวเองรักฮิเมะมากเพียงใด

Boran Mark

virgoranger

aholic

ตัดสินใจแล้วไม่พูดพล่ามทำเพลงเลยนะ ใส่เอาๆ

jaqaz

คืนพึ่งนึกได้พ่อแม่ยังอยู่ในบ้านนะ ไม่เกรงใจกันเลยนะ