ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 27-2

เริ่มโดย kamlk, กรกฎาคม 10, 2018, 05:49:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hanabombam

รอดตัวมา6ดุ้นแล้ว มาลุ้นกันว่าดุ้นที่7 จะได้เข้ารูสวาทครูโจ้ไหม ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

Phoowadol

นำเสนอตัวละครใหม่ นิสัยดี ดูออกจะซื่อๆอบอุ่นเมื่ออยู่ใกล้ แบบนี้คุณครูโจ้. น่าจะเต็มใจให้ความสุขแก่เขาคนนี้ แต่จะไปไกลถึงได้สอดใส่หรือเปล่าไม่กล้าฟันธงแฮะ. เพราะไรท์เล่นเอาผมค้างมาตลอด. หลายตอนละ555. แต่ถ้าถามว่าอยากเห็นฉากเริงสวาทแบบสุดๆของครูมั้ย ตอบได้ทันที่. ว่าอยากเห็นชัวร์ เพราะฉะนั้น ก็ขอโหวตให้ครูโจ้ไม่รอดหละครับ ตอนนี้.( หวังว่าผมคงได้สมหวังสักที่) ขอบคุณครับไรท์

manu111

Komsan Tanunchai Olympus

kaijaaaa

ryg123456

ทายาเสร็จครูต้องจ่ายค่ายาด้วยนะครับ
งาน Trip นี้ครูเก็บ Score สะสมไปเยอะเลยนะครับ

schareon

ครั้งนี้ในกระท่อมซะด้วย บรรยากาศ/สถานที่ หลากหลายมาก

Lert Nil

งานนี้จะได้ถึงฝั่งฝันหรือเจ้าทิวจะกลับมาพอดีอีกล่ะเนี่ย

longman_44

nat2oo7

Maikeet Fai

ขอโหวต ไม่อยากให้รอดเลยครูโจ้ บรรยากาศเป็นใจ

Thekopoz