ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 27-2

เริ่มโดย kamlk, กรกฎาคม 10, 2018, 05:49:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gobori21

สงสารครูโจ้ดีมั้ยครับ เหมือนอารมณ์ค้างคามาตลอดหลายตอนแล้ว

Ordinaryman

คาดว่าครูโจ้ ก็น่าจะรอดได้อีก อาจเป็น ทิว ที่เข้ามาขัดจังหวะ

spr566

peddo

ผมว่าครูโจ้เจอพรานบุญน่าจะโชคดีกว่าเจอไอ้ห้าหกคนที่ผ่านมานะครับ คราวนี้ภาวนา ขออย่าให้รอด แต่ว่า ยังไงผมว่าครูน่าติดใจลุงหหินมากกว่า ยกเว้นพรานจะมีทีเด็ดพิชิตใจเธอได้ ขอบคุณ​ครับ​

Boeufy

Wannadit Iempan

ครูอัธยาศัยดี คนก็เข้ามาใกล้ชิด โอกาสก็ยิ่งมากที่จะถูกจ้องทำมิดีมิร้าย

Che Phermphrom

ครั้งนี้ครูโจ้จะรอดอีกมั้ยนะ อยากให้ครูโจ้โดนจัดสักที

oit758

ถ้าโดนแบบเดี่ยวๆ มีโอกาสไม่รอดสูงกว่านะ ถ้าโดนรุมนี่รอดแน่ๆ เดี๋ยวคนจะไม่รอลุ้นให้โดนรุมน่าจะเป็นแบบนี้ละ

Yoddoi

baraku2554

jackm

applej2k

ครูโจ้จะได้ใครเพิ่มอีกไหมน้าา
Thanks you ขอบคุณครับ

Jiraai

ครูโจ้เสน่แรงจริงๆ อยู่ในป่าเขาก็ยังไม่วายจะโดนเอาอีก สงสัยว่าจะโดน
นายพลานล่ารึปล่าวเนี้ย