ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 62 : วุ่นรักนักเรียนพยาบาล Pt1

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 11, 2018, 01:12:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แก๊งสามสาวนักสืบ คุณชอบใครครับ?

น้องอุ๊ คนงามจากราชบุรี แม่สาวจอมจุ้น ถึงน้องจะร้าย แต่พี่ก็ว่าน้องน่ารักดีนะ
142 (42.1%)
น้องอีฟ ดอกไม้งามจากปราจีนบุรี สาวน้อยน่ารัก ใส ๆ ซื่อ ๆ จริงใจ อยากให้น้องแสดงตัวตนให้มากกว่านี้จัง
104 (30.9%)
น้องหมวย สาวน้อยสุดโมเดิร์นจากนนท์บุรี น้องเค้าก็น่ารักนะ ไม่อยากให้น้องเค้าทำนิสัยเหมือนพี่อุ๊เลย
91 (27%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 337

say4444

papa969

rtyhu dweds

popeye077

อุ๊น่าจะคิดและติดใจ หวังว่าได้กลับไปลองกับลุงพลอีกครั้ง

SoSonaja

number0

แม่เสืออุ๊กำลังจะตะบบลุงพลสะแล้ว ลุงพลจะโดนขย้ำหรือลุงพลจะปราบได้หรือเปล่าหนอ

cdx

::Grimace::ภาคแรก ลุงพลจะได้สาวๆ โดยการข่มขืนเสียเป็นส่วนใหญ่ เว้นแต่น้องพิมพ์ที่ สาวจากโคราช .. ภาค2 อยากให้เริ่มด้วยความพร้อมใจ หรือ โดนแบรคเมล์ ประมาณนี้ ด้วยนะครับ 

pooloop

ตอนใหม่มาอย่างรวดเร็ว อยากรู้จังครับว่าลุงหื่นจะรอดจากน้องอุ๊ได้อย่างไร

cdx

ส่วน หนึ่ง ใน12 สาว อย่าส่งใคร ไปให้ เจ้ากร นะครับ เสียดาย ถ้าจะส่ง ก็ส่ง เจ้าบอย ไปให้ เจ้ากร อัดถั่วดำไปเลย 555+ สะใจคนอ่าน

xxxboyz

มารัวๆ 2 ตอนติด ขอบคุณมากครับ ครูเบลมีลูก สงสัยคนนี้คือตัวจริงของลุง

Tri Angle

น้องอุ๊มาแล้ว เอาของฝากมาเยี่ยมไข้ลุงพลด้วย น่ารักจริงๆ เมียคนนี้ (ประชด) ลุงพลจะแก้ไขสถานการณ์นี้ยังไง อยากรู้จริงๆ ขอบคุณครับ สนุกมาก

armsmartmai

นับถือความสามารถในการเอาตัวรอดของลุงเลยจริงๆ  ถูกคัตเตอร์จ่อขนาดนั้นยังพริ้วมาได้อีก  และขอให้ได้ปรับความเข้าใจกับน้องอุ๊ในเร็ววันครับ

kookai

น้องนาถนี่นับวันยิ่งร้ายจนน่ากลัวนะ แต่ลุงพลรอดมาได้ยังไงหรืออุ๊จะติดใจลุงพลอย่างงี้ต้องหาโอกาสซ้ำน้องอุ๊สักทีนะครับ