ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 62 : วุ่นรักนักเรียนพยาบาล Pt1

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 11, 2018, 01:12:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แก๊งสามสาวนักสืบ คุณชอบใครครับ?

น้องอุ๊ คนงามจากราชบุรี แม่สาวจอมจุ้น ถึงน้องจะร้าย แต่พี่ก็ว่าน้องน่ารักดีนะ
142 (42.1%)
น้องอีฟ ดอกไม้งามจากปราจีนบุรี สาวน้อยน่ารัก ใส ๆ ซื่อ ๆ จริงใจ อยากให้น้องแสดงตัวตนให้มากกว่านี้จัง
104 (30.9%)
น้องหมวย สาวน้อยสุดโมเดิร์นจากนนท์บุรี น้องเค้าก็น่ารักนะ ไม่อยากให้น้องเค้าทำนิสัยเหมือนพี่อุ๊เลย
91 (27%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 337

Poowa Poowa

อยากให้พี่กรสมหวังกับครูเบส แต่ใจหนึ่งก็เสียดายนางฟ้าคนนี้ของลุงพล

Mr.x69

ดูแล้วชีวิตของลุงน่าปวดหัวมากเลย  มีจนเลือกไม่ถูกกันเชียว

nicky1976

ถึงสาวๆจะโหดขนาดไหน แต่สุดท้ายลุงก็ปราบได้หมดทุกคน

นับล้านตัวในอุ้มมือ

ถ้ามีรอบสองของอุ๊นี่ ขอแบบโหดๆ ร้อนแรง ไข่ดาวสุกเลย นะคร้าบ

knightmoon

ลุงพลจะทำให้น้องอุ๊หลงรักได้หรือไม่ หรือลุงพลจะตายจริงๆ ไม่นะครูเบสยังรออยู่นะ

Autte Wa

ลุงพลคนเก่ง เก็บให้ครบให้หมดภายในเวลาที่มีจำกัด
เวลามีค่า สุขภาพก็เริ่มแย่แล้ว ทนไว้นะ

Danai Tee

จะให้ยายอุ๊หันมารักลุงนี่ท่าจะยากนะครับ เขียนซะเกลียดกันขนาดนั้น ลุ้นหมอดีกว่า ฟินมาก

kipkipju kisdsada

ชอบเรื่องเกี่ยวกับพยาบาลมากเลยขอแวะมาชมหน้อยนะครับ

dragoness

yoot2499x

อยากรอดูตอนที่อุ๊ปล่อยอารมณ์กลายเป็นทาสลุงอ่ะ