ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Terasu MC] Kochira Atatamemasu ka อุ่นใจเมื่อใกล้เธอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 11, 2018, 01:20:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thanonza1

แค่เริ่มก็เจ็บและ ntr  ขอให้จบแบบดีๆ
ขอบคุณครับ

Poomitat Pak

เป็นการนำเรื่องที่ทรมานใจคนรักจริงๆถูกมารจญ แง๊ๆ สู้ๆนะความรักมันมีอะไรดีๆเยอะเลยยยย ::Shy::

Vincent Chinerawat

เนื้อเรื่องน่าติดตามชอบแบบ ntr อ่านแล้วตับแหกได้ นางเอกผมยังงี้สเปคผมเลย ผมขอรับไปเรื่องสุดท้ายของวันนี้ละครับ ::Thankyou::

อ่านจบแล้วอยากเป็นผู้จัดการ.....แต่คงได้ไปเข้าคุกแน่ถ้าได้เป็น

microsd

โอ้ยยย พลาดแนวนี้อีกแล้ว ไม่ไปทำที่บ้านว้าา โดนแบล็คเมลเลย

Jtr

ชอบแนวๆแบล็คเมจริงๆ แต่เรื่องนี้นางเอกดูซื่อๆไปหน่อย

kxngkaewnvml

carman

hon5678

เตรียม ตับไว้รอเลย ไม่น่ารอดถึงเดือนเป็น ของไอผู้จัดการแน่ๆ

สุดท้าย ก็เป็นของมันจริงๆ   ตัวไปก่อนเดียวหัวใจก็ตามมา

tuckkyjung

ไม่น่าจะรอดนะ

ไม่รอดจริงๆ แถมติดใจอีก

raregroove

TheTwo

ดูจากทรงแล้ว น้องต้องติดใจแน่นอน เหลือแต่ลุ้นว่าจะกลายเป็น 3p ป่าว