ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Terasu MC] Kochira Atatamemasu ka อุ่นใจเมื่อใกล้เธอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 11, 2018, 01:20:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naruepon5

ภาพมาแนวนี้ ปูทางมาขนาดนี้ NTR แน่นอน ออกแนวแบบตอนจบมีติดใจชัว ฟันธง ::DookDig::

Too-66

nongzaa bangsai

โดนดุ้นใหญ่ไปลืมรักเก่าเลยทีเดียว

hheenngg

โอโห เนื้อเรื่องแบบนี้ เห็นมาเยอะ และสุดท้ายจบที่ทนไม่ได้ครับ 55555555 กลายเป็นเสพติด

Edit: ตามที่คอดเลยครับ แต่รับได้ครับ เพราะ นางเองก้นอมเองด้วยครับ สนุกครับบ

KOSAGI

maxzader

ไม่ใช่พี่ชายมันวานแผนไว้หรอครับ

อ่านจบนี้ผิดไปหมดเลยเจอแผนหัวหน้าค่อยๆ กระตุ้นจบเลย ฮาๆๆ

cking

zipperz

แล้วมันจะอุ่นใจได้ยังไง
//
โหด..  แต่ไม่ใช่ NTR  แค่เฉียดๆ

...ก็แค่ความพยายามของผู้ชายคนนึงมันสำเร็จ เท่านั้นเอง

แต่ก็ขอบคุณที่แปล

zero21

โอ้ว เปิดมาก็ ปวดใจแล้ว สงสัยจบแบบปวดตับสุดๆแหงๆ
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

biggerz biggerz

แนว NTR แบบนี้ปวดตับดีจริงๆครับ

สุดท้ายนางเอกก็ไม่ไหวตามคาด ใครจะทนได้น้อ

nuttabank

ตับจะพังพินาศหรือไม่ เดี๋ยวอ่านจบกลับมาเฉลย

เห้ยมันก็ไม่แย่เท่าไหร่นี่หว่า

CoolNook Thangsakul

time288

takking1234