ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki]Sekinin Totte yo รับผิดชอบซะดีๆ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 11, 2018, 06:41:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

conx96857

anontatum

มีความทะเลาะกับสามีเพราะเรื่องที่พี่ลชายเคยทำยังไม่พอ สุดท้ายเลิกกับสามีแล้วมาอยู่กับพี่ชาย อยากเป็นพี่ชายขึ้นมาทันทีเลย >3<

kupong

คนพี่ก็ลามกไม่เข้ากับหน้าตาเลย คนน้องตอนแรกนึกว่าแม่ลูกซะอีก

pongharu

phatsa

Blue_Valentine13

worachat39

ทำอะไรก็ต้องรับผิดชอบแหละนะ เทรนดีไปก็งี้แหละครับ

syndromz

สรุปยังติดใจพึ่ชายอยู่สินะ ถึงมีผัวดีก็ยังไงสู้พี่ไม่ได้อยู่ดี

game2539

Joker-

นี่จะแวะมาหา หรือจะมาอยู่กันแน่คุณน้องสาวครับ

baycon

ลูกแหง่ติดแม่มันไม่เร้าใจ 555 ติดใจจนหย่าออกมาเลยรึเนี่ย

exsoldier

แหมมมมมมมม  น้องสาวขนาดนี้ ก็น่าอยุนะ อิอิ     อยุกินกัน ฉันพี่น้องกะด้าย อิอิ   ::Shy:: ::Shy::

maxzader