ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki]Sekinin Totte yo รับผิดชอบซะดีๆ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 11, 2018, 06:41:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jokerll

Demon-Wolf

เหตุผลที่ต้องรับผิดชอบนี้มันฟังดูแปลกๆ นะแต่พี่ชายคงโอเคละ555+ ::Oops::

(S)Kater

แนวแม่ลูก+อาจารย์ไค ยิ่งใหญ่เหมือนเดิมจริงๆ
Incest พี่น้องนี่แหละดีที่สุด ผมคิดเหมือนพระเอกนะ ใครๆเค้าก็ทำกัน 555555555555555
เพราะงั้น พี่ก็ต้องรับผิดชอบที่ทำให้คุณน้องสาวค้างคากับครอบครัวใหม่

ขอบคุณท่านHypNosมากครับ มันดี
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Supoj Chammalai

Crypt

เทรนมาดีเกินนะ เทรนกันจนติดใจซะขนาดนี้ 

adobe

จะสารใครดี น้องสาวที่หย่ามาหรือสามีที่ถูกทื้ง

liverpudlian

boba

อยู่บ้านโน้น ไม่สนุก ย้ายบ้านเลย อย่างโหด

sonteen42

เห็นภาพแล้วไม่ใช่แนว ยังไงก็ ขอบคุณที่แปลให้นะครับผม

blackkids

เดี้ยวนี้ พี่น้อง เค้าสอน เย็ดกันด้วยเนอะ

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

จัดหนักน้องจนหย่ากับสามี ไอ้พี่นี่มันตัวร้ายเลยนี่

dikky

ไม่พ้นต้องมาให้พี่ชายเลี้ยงด้วยดุ้นเสียทีนะครับ

showlao

หืมมมมม นมใหญ่แท้ ก็อยากเจอน้องแบบนี้เหมือนกัน 555

devil86