ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 28-1

เริ่มโดย kamlk, กรกฎาคม 12, 2018, 09:44:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kamlk

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 28-1

เหตุการณ์ปัจจุบัน ณ กระท่อมกลางป่า ในเวลาเช้ามืดของวันที่ 3 ในค่ายพัฒนาชนบท

"ครูโจ้ครับ ครูช่างงามเหลือเกินครับ ตั้งแต่เกิดมาผมไม่เคยเจอใครงามเท่าครูโจ้มาก่อนเลย ถ้าครูโจ้ไม่ว่าอะไร ผมขอเชยชมร่างงามของครูโจ้หน่อยนะครับ"

จุ๊บบ !!!!

พรานบุญก้มลงกระซิบข้างหูครูโจ้ พร้อมกับเลื่อนปากของมันมาจุ๊บที่แก้มขาวเนียนของครูสาว ที่ตอนนี้เริ่มแดงระเรื่อจากลีลาการเกี้ยวพาราสีของพรานป่าผู้นี้

"โอยยยยยสสสส์ อาสสสสส์ พรานบุญขา อาสสสส์ !!!!!"

ไม่ทันที่จะให้คำตอบ ครูสาวก็เริ่มครางด้วยความเสียวซ่านเมื่อท่อนลำส่วนหัวของพรานบุญที่กำลังจ่ออยู่หน้าปากถ้ำ เริ่มมุดเข้าไปในรูสวาทของเธออย่างช้าๆ ถึงแม้ว่าครูสาวจะมีประสบการณ์กับเรื่องนี้มาพอสมควร แต่ทว่า หลังจากเหตุการณ์ที่เธอหนีออกมาจากบ้านลุงหินได้อย่างหวุดหวิด เมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว เธอก็ไม่ได้มีเซ็กส์กับใครอีกเลย เนื่องจากว่าหลังจากวันนั้น ลุงหินได้หายตัวไปอย่างไร้ร่องรอย ส่วนครูโอแฟนหนุ่มของเธอก็ดันต้องไปดูงานที่ต่างประเทศเป็นเวลาเกือบเดือน ทำให้ร่องสรวงสวรรค์รูนี้ ขาดท่อนลำมาทะลวงรักถึง 2 สัปดาห์ด้วยกัน

"รูของครูแน่นจังเลยครับ มันตอดของผมไปหมดแล้ว โอยยยยสสสส์ !!!!!!!"

"อาสสสส์ พรานบุญขา มันใหญ่จังเลยค่ะ โจ้ทั้งจุกทั้งเสียวเลยค่า อาสสส์ !!!!!"

เสียงครวญครางของพรานหนุ่มและครูสาวดังไปทั่วกระท่อม ตอนนี้ท่อนลำของพรานบุญสอดเข้ามาที่สรวงสวรรค์ของครูโจ้ได้เกือบครึ่งลำแล้ว แต่เนื่องจากนางเอกของเราร้างเซ็กส์มาถึง 2 สัปดาห์ บวกกับการที่เธอหนีรอดจากชายหื่นทั้งหลายมาได้อย่างหวุดหวิดในเหตุการณ์ที่ผ่านมา ทำให้ครูโจ้สัมผัสได้ถึงความรู้สึกที่เธอโหยหามานาน ถึงแม้ว่าจะเป็นของชายแปลกหน้าที่พึ่งจะเจอกันครั้งแรกก็ตาม รูสวาทของครูโจ้หลั่งน้ำหล่อลื่นออกมาเมื่อถูกพรานบุญทะลวงท่อนลำเข้าไป พรานบุญเสียวจนต้องคาท่อนลำไว้อย่างนั้น เพราะถ้าหากดันทุรังดันต่อเข้าไป อาจจะทนไม่ไหว ล่มปากอ่าวก่อนจะสนุกก็เป็นได้

อุ๊บสสสส์ !!!!!!!

ในขณะที่รู้สึกเสียวจนแทบจะขาดใจ พรานบุญก็ก้มหน้าลงไปประกบปากจูบกับครูสาวเพื่อระบายความเสียว ครูโจ้ก็เช่นกัน สองหนุ่มสาวเปลือยกายแลกจูบกันอย่างเร่าร้อน พรานหนุ่มค่อยๆ สอดท่อนลำเข้าไปอย่างช้าๆ จนถึงครึ่งลำ ทำเอาครูโจ้ที่ถูกประกบปากอยู่ครางอู้อี้ในลำคอด้วยความเสียว พรานบุญค่อยๆ แทงท่อนลำเข้าไปเรื่อยๆ ใบหน้างามของครูโจ้แดงซ่าน ลิ้นของพรานหนุ่มตวัดเข้าไปในโพรงปากอุ่นๆ ของครูสาว พร้อมกับสอดท่อนลำเข้าไปจนได้เกินครึ่งลำ น้ำหล่อลื่นยังคงไหลมาตอดท่อนลำของพรานบุญอย่างต่อเนื่อง เหลือเพียงนิดเดียวเจ้าพรานน้อยก็จะมุดเข้าไปจนมิดถ้ำสวรรค์ของครูโจ้คนสวย พรานบุญตัดสินใจดันต่อเข้าไปจนมิดลำ

"อุอี้อา ออ้อ อเอ้อ้ !!!!!!!!"

ครูโจ้ถึงกับครางอู้อี้ออกมาไม่เป็นภาษาเมื่อถูกพรานบุญดันท่อนลำเข้าไปจนมิดลำชนกับผนังมดลูกของเธอ ใบหน้างามแดงซ่าน แขนทั้งสองข้างกอดไปที่แผ่นหลังหยาบกร้านของพรานบุญไว้แนบแน่น ทำให้อกอวบคู่งามของครูสาวบดเบียดไปกับแผงอกกำยำของพรานหนุ่ม พรานบุญละปากออกมาเลื่อนหน้าลงดูดหัวนมเม็ดน้อยๆ เสียงดังจ๊วบๆ

"อาสสสส์ อ๊ะ ๆๆ อาสสสส์ พรานบุญขา โจ้เสียวจังเลยค่า !!!!!"

ครูโจ้ครวญครางออกมาเมื่อถูกพรานบุญดูดเลียเต้านมคู่งาม ในขณะที่เขาค้างท่อนลำที่กำลังพองตัวเต็มที่ เพื่อให้ชินกับสภาพถ้ำสวรรค์ของครูโจ้

"เอาล่ะครับ ต่อจากนี้จะเป็นของจริงแล้วนะครับครูโจ้ ปล่อยตัวตามสบายนะครับ เดี๋ยวผมจะพาครูขึ้นสวรรค์เองครับ !!!!!!"

ตั้บบบบบบบบบ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

พรานบุญที่ทนต่อความรู้สึกของตัวเองไม่ไหว ก็กระหน่ำซอยท่อนลำเข้ามาเต็มแรงจนน้ำกามสีขาวขุ่นไหลล้นทะลักออกมาจากท่อนลำขนาด 9 นิ้วที่พองตัวเต็มที่อยู่ในรูสวาทของครูสาว ครูโจ้สัมผัสได้ถึงสายน้ำอันร้อนผ่าวที่ไหลอยู่ในรูสวาทของเธอ พรานบุญกดท่อนลำแช่ไว้จนน้ำกามหยดสุดท้ายของมันไหลออกมา แล้วค่อยๆ ถอนท่อนลำออกจากรูสวาทครูสาวอย่างช้าๆ มันก้มมองดูคราบน้ำกามขาวขุ่นที่ไหลออกมาจากรูสวาทที่กลวงโบ๋ของครูโจ้ อันเป็นผลงานชิ้นโบว์แดงของมัน

อุ๊บบบบบบสสสส์ !!!!!!!!!

พรานบุญก้มหน้าลงไปแลกจูบกับครูโจ้อีกครั้ง และล้มตัวลงนอน ร่างเปลือยของครูสาวและพรานหนุ่มนอนกอดก่ายกันอย่างมีความสุขท่ามกลางแสงแดดยามเช้าที่สาดส่องเข้ามาในกระท่อมสวรรค์แห่งนี้

........................................

โปรดติดตามตอนต่อไป

..............................................

ปล. กว่าจะคิดเนื้อเรื่องแต่ละตอนออกมาให้ผู้ชมแต่ละท่านได้มีความสุขกัน ผมต้องใช้เวลาพอสมควร การที่ผู้อ่านอยากจะเข้ามาติดตามนิยายของผม ก็ควรจะคอมเม้นขอบคุณ และสามารถติชม แนะนำได้อย่างไม่ต้องเกรงใจ เพื่อที่ผมจะได้นำใช้ในการพัฒนางานเขียนต่อๆ ไปด้วยนะคร้าบบบบบบบ

ปล2. อย่าแปลกใจว่าทำไมช่วงนี้ถึงได้ลงถี่จัง ภาพเหตุการณ์ขยี้สวาทครูโจ้คนสวยอยู่ในหัวผมตลอดเวลา จนจะไม่เป็นอันทำงานแล้วครับ การจะให้ผมไปสนใจสิ่งอื่นได้ ก็คงต้องรีบเขียนภาพในหัวผมออกมา และนำมาลงให้ท่านผู้ชมได้อ่านกันไงล่ะครับ

ปล3. สำหรับผู้อ่านที่หวังจะให้นางเอกของเราโดนจัดหนักๆ หลังจากที่รอดจากเหตุการณ์ต่างๆ มาได้ทุกเหตุการณ์ ผมหวังว่าตอนนี้คงจะทำให้ผู้อ่านหลายๆ ท่านมีความสุข สุดเสียวได้ไม่น้อยเลยนะครับ

ขอบคุณคร้าบบบบบบบบบ

........................................

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ข้าจะแทงเจ้า

หลังจากที่รอมานานก็ได้สมหวังซะที  ::Crying::

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

koboy

Pueng15

7946410

ครูโจ้ห่างเหินจากการโดนเยรสจากแฟนหนุ่มมาหลายอาทิตย์ จนวันนี้โดนพรานบุญปลุกเร้าโลมความเสียว และโดนของยาวใหญของพรานบุญเสียบแทงรูหอยอย่างมัน

Pongsathorn Weerahong

thepkung

โดนจริงๆหรือเปล่าครูโจ้ ไม่ใช่ว่าสะดุ้งตื่นมา ฝันไปแค่นั้นเองนะ

Phoowadol

ตอนแรกจริงๆแล้วแอบหวั่นๆว่า เดี๋ยวครูโจ้ก็รอดอีกแน่ๆกลัวเจ้าทิวเข้ามาขัดจังหวะ. นะสิ
แต่พออ่านไปเรื่อยๆ เฮ้ยๆๆๆวันนี้ไรท์ใจดี จัดให้รี๊ด...สมหวังแล้ว ท่อนลำใหญ่ๆของพรานบุญได้เสียบสอด กระทุ้งร่องสาวครูโจ้จนปล่อยน้ำแตกในรด มดลูกจนล้นทะลักร่องสาว จนได้. อูย..........,เสียวจนปวดไปหมดละครับ ต้องหาที่ระบายบ้างเสียแล้วหละเรา อิอิ. ขอบคุณครับ. สมหวังแล้วเย๊

phantompain

ถึงเวลาแล้วสินะ เวลานี้ที่รอคอย หุๆ ขอบคุณสำหรับผลงานค้าบ

outsider

สมหวัซะทีนะคนอ่าน ง้างมาหลายตอนไม่ได้จัดซะที งานนี้ครูโจ้น่าจะอิ่มนะครับ

Gentle012345

โดนสมใจ รอมาหลายตอนแล้ว ถึงเวลาแล้วสินะ เวลานี้ที่รอคอย 

mighty

พรานบุญมาได้ชิมได้เสียบชิ้นปลามันส์เฉยเบย555