ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ether] Athlete In Stadium โอลิมปิกหยุดโลก 2/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 12, 2018, 11:09:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tamkonba

ปกติแนวนี้จะมีแต่หยุดเวลาอย่างเดียว แต่นี้มีหลายฟังชั่น ทำให้ไม่น่าเบื่อ
แยกร่างอีกด้วย

shinsaga

ทำไมนารูโตะไม่คิดทำแบบนี้บ้าง 555 ถ้านารูโตะได้หยุดเวลาไปด้วยรับรองไร้เทียมทาน ขอบคุณมากครับ

penguinzz

อยาก​เอา​ไป​ใช้​กับวิ่งผลัด​ 4×100 แยก​ร่าง​จัด​การ​มัน​ทุก​ลู่​ หึๆๆๆๆๆ

DarKSiDeIID

มีครบทุกฟังชั่น จริงๆ รุ่นนี้ ขอบคุณครับ

thegift52

คณะกรรมการ ยังจะห่วยเรื่องการใช้อุปกรณ์ผิดกติกาอีก ช่างมีสปิริตของกรรมการจริงๆครับ  ::WowWow::

FARM1 HGf

ตอนนนี้ใช้โหมดเเยกร่าง

ว่าเเต่หยุดเวลาสาวแต่ละคนท่ายากมากก 555

ละขำมากตอนที่ มันพูดว่าจะคลอดลูกใคร  ลืมไปคนเดียวกัน 55

ขอบคุนคับ

แมงโก้ส้นตีน

นาฬิกาหยุดเวลาคือความฝันของลูกผู้ชายสินะ 555

ไหนจะแยกร่าง ไหนจะรีเจนได้เรื่อยๆ อีก

เหลืออีกอย่างที่ผมชอบจินตนาการ คือย้อนเวลา, กับไปอนาคต เอาตัวเราตอนนั้นมารุมเยสาวที่โดนหยุดเวลา

มันก็คงได้อารมณ์แบบทั้งเด็กทั้งแก่รุมเอา แต่สุดท้ายมันก็คือตัวเราอยู่ดี

kob_wj

Oleygunashocha

โถ่วววววว  จารอ้วนนี่สุดจริงๆ แตกจนหัวเบลอ 5555 นี่กะจะ รี แตก รี แตก ล่อสะจดนับไม่ถ้วนเลยจารอ้วน ว่าแต่ นาฬิกา ของเค้าดีจริงๆครับผมมมมม ดีเกินไปจริงๆ 5555

freekang

เห็นลิงมั้ย !!

themoon

ตอนต่อไป มันจะไปกฬาชนิดไหนละผมเดา ว่ายน้ำ

d9l3l2

ทำไมกีฬามันน่าเล่นนักเมื่อมีนาฬิกา งานนี้ต้องใช้ให้คุ้ม

Tunpia NorHor

ตอนแรกก็นักวิ่ง ตอนสองก็ยิมนาสติก ตนที่สามจะเป็นอะไรน๊า