ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi]Haha o Okashi Tsuzukeru Hibi วันที่ผมข่มขืนแม่เลี้ยง By HypNos

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 13, 2018, 06:41:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lucifer44

Neo Rory

แม่เลี้ยงนี้เด็ดจริงมาเจอนอนลูกชักว่าวเลยโดนจับกดสะงั้น
พอโดนลูกเย็ดก็ติดใจลูกเลยยย
พ่อเผลอแล้วเจอกันเลยนะแม่เลี้ยงง

patkungna01

เพราะคุณพ่อเลยไม่ยอมทำการบ้าน
ลูกเลยต้องจัดเอง

sonly

พ่อมันต้องไม่ค่อยได้ทำการบ้านแน่ๆ
เวลาผู้หญิงเห็นคู่แข่งนี่ต้องเกิดการแข่งขันจริงๆ

mana manee

::Sobad::สุดยอดมาก กล้ามากที่ทำแบบนี้ อยากมีโมเม้นนี้จุง  ขอบคุงนะ

นายไข่ย้อย

อิอิอิ

tonbiggest

ไอ้เรากลับคิดว่า ลูกเลี้ยง เล่นจ้ำจี้กับสาวแล้วแม่แก้ผ้ามาเล่นด้วยซะอีก  ออกแนวฮาเร็มนิดๆ  แต่กลายเป็นแม่หึงซะอย่างนั้น  สงสารพ่อมันจังอิอิ

tantan123

ตอนแรกลูกข่มขืน​ ตอนหลังข่มขืนลูก​  สุดท้ายชอบกันเองง   สงสารพ่อจังง

bigpanda

แม่เลี้ยงลูกเลี้ยงเข้ากันได้ดีแบบนี้ พ่อคงสบายใจ

benclubx1

ลูกเลี้ยงพาสาวมาบ้านปุ๊บ คุณแม่รุกกลับเหมือนไม่อยากให้ลูกมีแฟน  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

bank1027

ผมว่านางหึงลูกเลี้ยงตัวเองล่ะ 555 สงสัยความหื่นนี้ใครก็คุมไม่ได้

WE ARE SON

ตอนแรกโดนข่มขืน ตอนหลังไปบุุกเอง

ลูกนี่ก็นะ ตอนแรกดีใจ ได้มีแม่ สุดท้ายแค่คำว่าแม่ ก็ยังไม่อยากใช้ด้วยซ้ำ

ปวดตับคุณพ่ออะ

ขอบคุณที่ทำมาให้เสพคัปผม  ::Thankyou::

TheTwo

เด็กคนนี้นี่ อยากได้จนไม่นึกเลยว่านั่นเมียพ่อ แต่ก็นะ เหมือนขัดขืนไม่เต็มที่ ก็นับเป็นสมยอมไปละกัน

resit

แรกๆก็ลูกข่มขื่นแม่อยู่หรอกตอนกลางๆเหมือนจะมีใจเพราะเริ่มยอม มาตอนหลังนี่แรงหึงสินะถึงได้ยอมรับเต็มตัวว่าต้องการลูกชายมาถึงขั้นลงมือเองเลย
ขอบคุณท่าฮิปมากนะครับที่แปลให้อ่านและแบ่งปันครับ

bounced

เป็นแม่ที่ดูแลลูกได้ดีจริงๆ พ่อเลยไม่ต้องห่วงเลย เสียดายมันปูเรื่องน้อยไปนิด เน้นอีโรติคซะมาก แต่ก็ได้อารมณ์ดีมากครับ ขอบคุณครับ