ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่างภาพถ่ายเสียว New Episode ตอนที่ 4

เริ่มโดย VKUSER, กรกฎาคม 13, 2018, 02:07:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

VKUSER

หลังจากที่ผมได้เข้าร่วมกลุ่ม "ช่างภาพถ่ายเสียว" ของพี่ใหญ่ และได้มีโอกาสเปิดประสบการณ์ใหม่กับพวกพี่ๆและน้องหลิวไปแล้ว ในกลุ่ม Line ก็คุยเล่นกันบ้าง ประกาศหางาน หาพริตตี้บ้าง เรียกว่าเป็นกลุ่มที่สนิทสนมกันดี ไม่ใช่แค่คุยเรื่องเซ็กส์เพียงอย่างเดียว

แต่เรื่องที่หลายคนอยากรู้คงไม่ใช่เรื่องพวกนั้นแน่ๆ คราวนี้ผมเลยอยากจะมาบอกเล่าประสบการณ์ครั้งที่สองกับกลุ่มนี้ให้ฟังกัน

เรื่องมันเริ่มมาจากในกลุ่ม Line นั่นแหละ ทางพี่ใหญ่แกว่างจัด อยากจัดทริปสนุกๆ โดยมีค่าขนมให้น้องๆที่สนใจ เลยเป็นที่มาของทริปถ่ายภาพแบบ AV โดยมีคอนเซปต์คือ เปิดโอกาสให้ช่างภาพรุมเย็ดนางแบบขณะที่คนอื่นๆถ่ายรูปเก็บไว้ได้

ทริปนี้จัดขึ้นที่สตูดิโอแห่งหนึ่งแถวๆรัชดา เป็นสตูดิโอของพวกพี่ๆในกลุ่มนั่นแหละ มีค่าใช้จ่ายคนละ 2000 บาท หารกันเพื่อเป็นค่าขนมกับค่าเช่าสตูดิโอ รับผู้ชายแค่ 6 คน ส่วนนางแบบมี 2 คน

แน่นอนว่าผมเอาด้วยกับทริปครั้งนี้ เป็นเพราะอยากรู้อยากเห็น และที่สำคัญคือนางแบบทริปนี้เป็นนางแบบที่ผมเห็นรูปร่างหน้าตาแล้ว บอกตรงๆเลยว่าเงี่ยนทันที

นางแบบคนแรกชื่อ น้องพลอย เป็นเนตไอดอลมีคนตามประมาณสามแสนกว่า ตัวเล็กขาว นมไม่ทำแต่ไซส์ 34E ใหญ่ธรรมชาติ หน้าตาแนวคุณหนู จะมาในชุดคอนแวนต์ โดยน้องพลอยแนะนำตัวในกลุ่มว่า "ปกติชอบถ่ายรูปแนวสวยใสค่ะ แต่รอบนี้ VIP เพราะอยากเปลี่ยนแนวเป็นนักเรียนโดนพี่รุมทำโทษ ใครสนใจลงชื่อเลยค่ะ"

ส่วนอีกคนชื่อ น้องวาวา คนนี้เป็นเด็กใหม่อายุแค่ 16 เอง เคยผ่านงานถ่ายแบบลงนิตยสารทั่วไป เป็นนางเอก MV และผ่านงานโฆษณามาบ้าง ตอนนี้กำลังเรียนอยู่ ม.4 หน้าตาใสๆ ขาวน่ารักสไตล์เด็กๆ ที่สำคัญคือ ยังซิงอยู่ ฉะนั้นน้องคนนี้ยังเย็ดไม่ได้ "วาวานะคะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย หนูยังไม่เคยมีอะไรกันนะ แต่อยากลอง อยากเห็นของผู้ชายกับอยากลองอม รอบนี้พี่ๆเบาๆกับหนูหน่อยนะคะ"

ส่วนพีใหญ่แกก็ประกาศลงกลุ่มว่า รับคนแค่ 6 คน พร้อมโอน วันเสาร์นี้เจอกัน ถ่ายรูปได้เต็มที่ คอนเซปต์ชุดนักเรียนคอนแวนต์ทั้งสองสาว น้องพลอยเอาได้ ใส่ถุง ส่วนน้องวาวาได้แค่ดูดให้ แตกปาก แตกหน้าได้ พร้อมโอนก็ตามนี้เลย.......

ผมไม่รีรอ เปิดแอพโอนตังค์ให้พี่ใหญ่ทันที แกบอกว่าโอนไวมากแบบนี้เดี๋ยวจัดพิเศษรับน้องใหม่ให้เลย แล้วแกก็เข้าไปคุยกับน้องๆในกลุ่ม สนุกสนานกันไป

จนถึงวันเสาร์ที่นัดกันไว้ ผมไปถึงก่อนเวลาแปปนึง พอไปถึงก็เจอตัวจริงทั้งน้องพลอยและน้องวาวา เห็นตัวจริงแล้วผมแทบคุมอารมณ์ไม่อยู่ เพราะทั้งสองคนขาวมาก แถมหน้าตาน่ารักชนิดที่ว่า ไม่กล้าจีบแน่ๆ คือสวยแบบไม่คิดว่าจะมาทำอะไรแบบนี้ คิดแล้วผมนี่เตลิดไปไกลเลย นี่เราจะได้เย็ดเน็ตไอดอล กับฉีดน้ำควยคาปากเด็กสวยๆอายุ 16 เหรอเนี่ย

หลายคนเริ่มทยอยกันมาแล้ว มีแก๊งเดิมเป็นช่างภาพรุ่นเดอะทั้งพี่ใหญ่ พี่โก้ พี่นัท ส่วนอีกคนมาใหม่ชื่อ นพกับเม่น สองคนนี้จริงๆผมต้องเรียกว่าลุงนพกับลุงเม่น เพราะดูแล้วแกสองคนน่าจะอายุราวๆหกสิบแล้ว แต่เรียกพี่นพกับพี่เม่นดีกว่า 555+

สรุปคือมีผม แก๊งพี่ใหญ่ แล้วก็พี่นพแล้วก็พี่เม่น โดยพี่ใหญ่แก ถามก่อนว่า อยากถ่ายคนไหนก่อน พี่นพกับพี่เม่น รีบเลือกน้องวาวาก่อนเลย คงอยากกระเด้าปากเด็กสาวรุ่นลูกก่อนสักน้ำนึงแน่ๆ ส่วนพี่ใหญ่ แกขอไปดูแลพวกพี่นพ พี่เม่น

ส่วนกลุ่มผมเลยมีพี่โก้กับพี่นัทที่เคยเจอกันแล้วครั้งนึง เราเริ่มด้วยการถ่ายภาพทั่วไป ให้นางแบบทั้งสองคนแบ่งออกไปอยู่คนละมุมห้องของสตูดิโอ ตอนแรกเลยจะเป็นชุดนักเรียนสวยใส โดยทั้งคู่ใส่ชุดนักเรียนคอนแวนต์ เป็นเสื้อขาวแขนยาว กระโปรงสีน้ำเงิน

น้องพลอยของผมก็โพสท่าน่ารัก สวยใสแบบชนิดที่เรียกได้ว่าไม่มีความจริตจกร้านของสาวที่เตรียมตัวมาโดยเน็ดแม้แต่น้อย มีแต่ความสดใส ดูแล้วเพลินตาชนิดที่ผมเองก็หายเงี่ยนไป มีแต่ความสดชื่นเสียมากกว่า

เราถ่ายภาพเซ็ตแรกกันไปประมาณ 1 ชั่วโมง ก็เป็นช่วงพักเบรก ดูๆแล้วทางน้องวาวาเองก็ส่งเสียงเจื้อยแจ้วชวนสองลุงนั่นคุยตลอดเวลา ส่วนฝั่งน้องพลอยก็เข้ามาคุยกับผม ถามนู่นนี่นั่น คงเป็นเพราะผมเป็นคนใหม่ด้วย ดูท่าทางน้องพลอยสนใจผมเป็นพิเศษ ต่างจากพวกพี่โก้และพี่นัท ที่มักจะไปจับกลุ่มคุยกับพี่ใหญ่มากกว่า

พักเบรกได้สัก 15 นาที พี่ใหญ่ แกบอกว่าเดี๋ยวเราจะสลับกลุ่มกันถ่ายอีกทีละกัน จะได้มีรูปให้น้องๆลงเฟซบุ๊คกับ IG กลุ่มของผมก็สลับไปถ่ายน้องวาวาบ้าง ต้องบอกว่าน้องวาวาน่ารักกว่าน้องพลอยอีก อาจจะเป็นเพราะได้ความเด็ก เลยดูสดใสเป็นพิเศษ แถมชุดนักเรียนแบบนี้ เห็นแล้วกระชุ่มกระชวยจิตใจดีนัก จนเราเริ่มถ่ายรูปไปได้สักเกือบๆ ชั่วโมง ผมเห็นทางฝั่งน้องพลอยเริ่มนัวเนียกันแล้ว โดยพี่ใหญ่แกเปิดก่อนเลย

ผมเห็นพี่ใหญ่แกเข้าไปนั่งด้านหลังน้องพลอย แล้วให้น้องพลอยนั่งข้างหน้าเอาหลังพิงพี่ใหญ่ไว้ พี่ใหญ่ก็เริ่มล้วงควักเข้าไปในเสื้อน้องพลอย ส่วนอีกมือก็ล้วงเข้าไปด้านบนขอบกระโปรง

พี่นพกับพี่เม่น ทั้งสองก็รัวชัตเตอร์เลยทีนี้ แถมมีการสั่งบอกจัดท่าทางให้โพส กลายเป็นว่าพี่ใหญ่ของเราตอนนี้กลายเป็นนายแบบหน้ากล้องไปซะแล้ว

ส่วนทางฝั่งผมเอง น้องวาวาก็เหลือบมองไปเป็นระยะที่กลุ่มน้องพลอย ตอนนี้ดูเหมือนว่าน้องวาวาคงอยากทำอะไรสนุกๆ เธอถอดกางเกงในออกมากองไว้ที่ข้อเท้า และปลดกระดุมเสื้อนักเรียนออก  
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

elviswhat

น้องพลอยน่าจะติดใจ ช่างภาพเราแล้วละ

swss2511

เจอสาวน้อยวัยใสคงไม่เสียเวลาถ่ายรูปแล้ว

dwarf

ขอบคุณครับ...พรรณาจนจินตนาการไปพร้อมด้วยกันเลย

ivory

เรียบร้อยโรงเรียนช่างภาพแน่นอนครับ 

rotisaimai

ถ้ามีภาพประกอบด้วย จะฟินไม่น้อยเลยครับ

pinmonkey

น้องพลอยน่ารักมากครับ ขอบคุณมากครับ

eka1325

สองสาวใสๆ  แล้วมาร่านคงได้อารมณ์ดีนะ งานนี้  จัดเด็กกันเลยสุดยอด  ลุ้นครับสนุกมาก ขอบคุณครับ

code47

Rattawetch Ratchata

26916

jinpin

เห็นรูปน้องพลอยแล้วอยากเป็นตากล้องเลยครับ

set_square