ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ether] Athlete In Stadium โอลิมปิกหยุดโลก 2/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 12, 2018, 11:09:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

The Naive

หยุดเวลาก็ได้ แยกร่างก็ได้ พื้นพลังก็ได้ สุดยอดไอเท็มของนัก...จริงๆ

9мęęи

นาฬิกามีงนี้ออฟชั้นเยอะเหลือเกินรอฟังชั้นสะกดจิตอยู่
ถ้าสะกดจิตได้ด้วยนี้น่าจะยิ่งสนกุเลย 555

yoshitoki

ขอบคุณครับ ไอ้หอกเอ๊ยของตรูแค่หอยตัวเดียวยังทำไม่ทันเลย นี่มรึงมีแบ่งภาคด้วยมรึงเป้นไฝวะเทพแท้ จะหมดเวลานอนอยู่แล้ว3-4ชั่วโมงยังไม่พอเลย เอ้อคือถ้าได้เครื่องนี้มาคงจะดีไม่น้อยเลยว่าแมะทุกท่านน
ท่านใดมีแบ่งขายโปรดติดต่อที่อีเมล์ของข้าพเจ้าได้.....
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

boomtsumaha

แหม๋ใช้กับนักยิมนาสติกได้เป๊ะสุดๆ แต่ทำไมต้องเป็นนักกีฬาเนี่ย อ้อ! เพราะชื่อเรื่องมันเป็นโอลิมปิคนี่เอง

hontai2007

ขอบพระคุณอย่างสูงครับผม ผมขอให้ท่านแปลอีกเยะๆๆๆเลยนะครับผม

Phone Phone

tanavit.tande

gamemer

สุดจัดหยุดเวลายังไม่พอมีแยกร่างอีกต่อไปมีไรอีกครับ ชอบแนวนี้มากหยุดเวลาไปเอาชาวบ้านเชาเนี่ย5555

l3elievE

โห มีอ็อฟชั่นแยกร่างแถมอีกนึกว่านารูโตะ
ขอบคุณครับ จะมีอะไรเพิ่มอีกไหมนี้

TheTwo

สาส หยุดเวลาแล้วแยกร่างได้ ความรู้สึกก็ร่วมกันอีกต่างหาก สุดๆ ไปเลย

strikef.

บอลหญิงไม่น่าจะน่ารักครบทั้ง 22 คน แต่ถ้าน่ารักล้วนก็ยังมีตัวสำรองกับผู้จัดการทีมอีกนะครับ 22 ร่างอาจจะไม่พอนะครับ 555

Magman09

มีแยกร่าง พร้อมฟื้นฟู แตกแล้วแตกใหม่ได้อีก

แอดวานด์กว่าหยุดเวลาปกติไปเยอะเลย

BDragonWar

BDragonWar

johnywalker

ไอ้อ้วนมีของดีเอาไว้ใช้ทดแทนความอัปลักษ์ของมัน ถ้าเป็นตัวจริงคงไม่มีใครเอามัน