ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..เปิดบริสุทธิ์..ตำนานเสียวเมื่อยุคก่อน

เริ่มโดย darky, พฤศจิกายน 13, 2017, 09:58:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darky

กดให้ด้วย ถ้าถูกใจ

pana159

ในที่สุดก็ได้พบ ผมอยากได้เล่มนี้นานแล้ว ...คือแต่ก่อน ในจำนวนเปิดบริสุทธิ์ ผมชอบเล่มนี้มากที่สุด ในตอนนั้นผมมีความรู้สึกว่านางแบบสวยมาก หุ่นดีโคตรมองแล้วได้อารมณ์ แถมใส่ชุดนักศึกษา เสียดายที่โดนฉีกกระจายหายไปหมด สมัยนั้นกว่าจะเก็บเงินหาได้ยากอยู่ แค่มีรูปโป๊รูปนึง ดูแล้วดูอีกแบบไม่เบื่อ แต่อย่าเอามาเทียบสมัยนี้นะครับ เล่นเน็ตเป็นก็มีให้ดูเพียงแล้วแถมโหลดเก็บเอาไว้ไม่ได้เข้าดูซะที

ขอขอบคุณมากๆครับ