ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...39 หลุมพราง

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 14, 2018, 12:16:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lactasoy Milk

แผนของเสี่ยจอมคืออะไรหว่า สามีนี่ใจแป้วเลย เจอเมียทำแบบนี้ มีความลับ ปิดบัง แต่ยังทำตัวปกติ

navong

::Confident::นาโดนหลายรอบแน่ๆเลยครั้งนี้

blackjack

::Thinking:: เห้ย เกินความคาดหมายเยอะมากๆ โดนใจสุดๆ ผู้เขียนเข้าถึงตัวละครแต่ละตัวได้ดีมาก มากจนเราผู้อ่านเห็นภาพทุกคำเลยมันทำให้อารมณ์ของเราเดินไปกับคำที่อ่านด้วย สำหรับผมน้อยคนมากที่จะเขียนได้ดีขนาดนี้ และการเดินเรื่องก็สุดๆ เดาได้ยากขึ้นมันมีหักมุมตลอดซึ่งประทับใจมากๆ เพราะส่วนมากคนเขียนเรื่องพวกนี้จะเขียนแบบไปตรงๆ ในอารมณ์นั้น ๆ มันก็เลยทำให้อ่านแล้วเดาได้หรืออ่านแล้วได้อารมณ์บ้างแต่ไม่สุด แต่นี่สุดๆ ผมจะเลิกเดาแล้วว่านาจะเป็นไงต่อไปเพราะเลยจุดนั้นของผมที่จะเดา แต่เริ่มสงสารนานะมันบอกไม่ถูก รออ่านตอนต่อไปครับ บอกได้แค่นี้ชอบเรื่องนี้มากๆ ได้หลายอารมณ์ดี ขอบคุณครับ

thepkung

เสี่ยจอมแผนสูง หนูนายับแน่ๆ จะเอาตัวรอดยังไงได้นะ หนูนา

MAC

น้องนาเนื่ยรักเดียวใจเดียวสุดยอดแต่น่าจะเก็บทั้งพ่อและลูกเลยจะได้มีคำใหม่(นางพระยาเทครัว) ::DookDig::

dryice32

Tono Hisashi

เสี่ย​จะเรียกพวกมารุมหนูนาไหมเนี่ย

yumer

น่าจะโดนรุ่ม นะครับจได้ะหายแรดบ้างนา

jamesbuff

Thavee Kan

มีอะไรแปลกๆ นากลับมาน้ำตาซึมอย่างนี้ หรือจะรู้สึกผิดขึ้นมาที่แอบไปกะเสี่ย

nanai

jukjik

ผลงานที่รอคอยครับ ตอนนี้ผมยกให้เรื่องนี้เป็นอันดับ 1 ในใจเลยครับ

ฟูราน

ฟหกด่าสว

นาอาจชอบหลุมพลางนี้ แต่ผัวนาคงเครียดน่าดู

Nuzuza Are