ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...39 หลุมพราง

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 14, 2018, 12:16:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dwarf

ขอบคุณครับ...นิยายมักอ้างอิงจากชีวิตจริง....ถ้าผมเป็นแฟนนา..คงตัดสินใจไม่ถูกว่าควรจะทำอย่างไร

surfaced

เหมือน เสี่ย จะไม่หยุด 
อยากได้ตัวหนูนามาก 

ylnox xonly

หลุมพราง คือหลุมของนา ที่พรางด้วยหมอยดกดำหรือเปล่า

นาน้ำตาไหล คงเริ่มมีใจให้เสี่ยแล้วหละ

eak111

ขอบคุณมากครับ
ครั้งนี้เรื่องยากขึ้น มีเงื่อนงำให้เดาอีก  สนุกเลยครับ

cha_po

นาเริ่มคิดจะเลิกกับสามีหรือไม่ก็ปิดเรื่องนี้เงียบๆ

akennya

ronyeats

ถึงนาจะเร่าร้อน ชอบมีเซกส์ แต่ก็ยังเลือกลูกกับสามีเสมอ เลยทำให้มโนตอนต่อไปย่กขึ้นว่าสองพ่อลูกจะจัดการอย่างไรต่อกับนา เสี่ยจอมคงมีแผนเป็นสเต็ปแน่ๆ

M_ne

งานนี้มีทางเลือกให้นา จะอยู่กับสามีหรือเลิกไปอยู่กับเสี่ย  น่าคิดตามต่อไป

sahara8032

mardee dee

เพราะความต้องการของร่างกายและจิตใจ นาคงเจออะไรดีๆอีกเยอะ โดยเฉพาะความสุขทางกาย

limousinedk

นาคงโดนรุมนั้นละ แต่ขออย่าให้โดนลูกน้องรุมแล้วเอามาแบล๊คเมนะ เอาแค่สวิงกับโจและเสี่ย3คนพอ

tarapong

พอเริ่มเปิดแผ่น กลับเป็นตูที่กดดันเอง ขอตอบก่อนอ่านต่อเลยนะครับ ขอบคุณครับ