ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...39 หลุมพราง

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 14, 2018, 12:16:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

qwerty qwerty

สงสัยว่านาไปเจออะไรมามีเศร้าด้วย

กาย สมเพชร

นาน่าจะทำผิดอะไรมาบางอย่างที่ผัวไม่รู้ถึงคงจะสำนึกผิด

Sky_ii

เอาไปเอามา เสี่ยดันกลายเป็นคนคุมเกมซะงั้น ::Dizzy::

dodoza2

ไปโดนอะไรมานะสงสัยจริงๆ อย่างว่าหละถลำลึกเองเนาะ ขอบคุณครับ

sniperteam

ถึงที่สุดแล้วนาจะเลิกไหมเนี่ยแต่อ่านมาหลายตอรถึงนาจะหลอกสามี แต่นากะยังยืนยันรักลูกรักสามี ขอบคุณครับ

zonique

พง ใจดี

เสี่ยเป็นประเภทชอบแนวแนวซาดิสต์เซ็กส์หมู่หรือเปล่าครับ

เพราะถ้าบทรักแบบธรรมดาน้องนาก็คงเจ้าชู้ต่อไป                         

ไม่หยุดการติดเซ็กส์  และแอบมีอะไรกับผู้ชายคนอึ่นๆลับหลังสามีแน่    

123199

นึกว่าจะหยุดเขียนงานซะแล้ว กำลังรออ่านอยุ่เลยครับ

สมพร สมหวัง

::DookDig::นาเรื่มไม่มันใจในต้องเองซะละ เรื่องมันเศร้า

thana7

นาคงไม่เสียท่าให้พ่อลูกง่ายๆหรอกนะ เอาใจช่วยราหน่อย

longman_44

แผนของเสี่ยจะทำให้นาเลิกกับผัวสำเร็จไหมนี่

gubkung

เสี่ยจอมวางแผนอะไรไว้แน่ นาน่าจะโดนจัดหนัก

gppe717

สงสัยจะเสร็จเสี่ยกับลูกพร้อมกันหรือเปล่าน้า พระเอกดูน่าสงสารจริงๆ

olemantu

นาเองคงอยากมีความสัมพันธ์กับชายอื่นลับหลังสามี ซึ่งคงเป็ความรุุ้สึกส่วนตัวที่มันคงสร้างความตื่นเต้นให้กับตัวเองเป็นพิเศษ
และยังสามารถแสดงออกตามความรู้สึกได้เต็มท่ีโดยไม่ต้องกังวลว่าสามีจะรู้..ทำให้ต้องกั๊ก ๆ เก็บกดไว้
แต่อาจจะเพราะมีลูกที่สร้างความรู้สึกผูกพันอยู่บ้างจึงยังทำให้นายังไม่อยากจะทิ้งสามีโดยตรงโดยเฉพาะเมื่อสามีเติมให้ไม่เต็มสักที