ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...39 หลุมพราง

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 14, 2018, 12:16:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kimjikung

jachal

นาโดนเสี่ยจอมรุกหนักแน่ คงโดนหลายยก

toto1221

เสี่ยไม่ยอมปล่อยนาจริงๆ งานเข้าละปบบนี้ ผัวนาตื่นเต้นถึงใจแน่ๆ

keatmano

อย่าแต่งไปทางด้านปวดตับเลยครับ ...  ::Crying::

procha

อุ๊ฟ........ ::Ajark::  เสี่ยจอมโทรหา เฮียทร หรือ ลูกโจ้ ให้มาจัดสวิง 2 รุม 1 แน่ๆ ::HoHo:: ผมขอเดาน๊ะ

เนื่องจาก นู๋นาเรากลับมาหน้าเศร้าๆ ต้องโดนหนักแน่ๆ และอีกอย่าง ถ้าเสี่ยจอมไม่สามารถปิดปากนู๋นา คงไม่กล้าส่งDVD มาให้คุงสามีดูหรอกน๊ะ ฝีมือเสี่ยจอมทั้งนั้น  ::GiveMe::

panax

ไปกันใหญ่แล้ว    ลุ้นเลยครับ   เสี่ยจะจัดอะไรหนักๆให้นาบ้าง

สมปอง บุญ

ความดีของหนูนา ถึงจะมีกิ้กกี่คนก็มีชายในดวงใจคือสามีและลูก สุดยอด

Chai Mas

คนเขียนทรมานใจผมมาก แต่ผมก็ยังอยากมาติดตามตลอดครับ พูดตรงๆ ติดซีรี่ย์เรื่องนี้มากครับ เข้ามากดดูทุกวัน ว่าจัมาตอนไหน จะมาตอนไหน ใจจริงอยากให้ 2 วันลงทีด้วยซ้ำครับ แต่เข้าใจว่าคนเราต้องทำงาน มีงานอื่นต้องทำ ไม่ใช่มานั่งลงซีรีย์อย่างเดียวครับ ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ตลอดครับ เคยอ่านเรื่องนึง ความยาวประมาณ 100 ตอน ว่าเยอะแล้ว อยากให้เรื่องนี้ความยาวสัก 300 ตอนไปเลยครับ เอาแบบเสียวข้ามปี สร้างสถิติใหม่กันเลยครับ ชอบมากบอกตรงๆครับ อยากจะโดเนทด้วยซ้ำครับถ้าเป็นไปได้ เป็นกำลังใจให้ผู้เขียนต่อไปครับ

st789

อ่านถึงตอนนี้ก็นับว่าหนูนาเป็นคนมีจิตใจดีอยู่บ้าง แต่ไม่รู้ต่อไปจะเจอกับอะไรนี่้สิ ลุ้น.....

ศิริวัณณา

บอกตรงๆนะคะ..ยิ่งตามยิ่งเบื่อกับบทบาท "ดราม่า" ซ้ำซากของสองผัวเมียค่ะ..ผัวก็ทำเป็นหวั่นไหวกับพฤติกรรมเมียอยู่ตลอด ส่วนเมียก็นารักผัว รักครอบครัวตลอด เผอิญไม่ค่อยได้ให้ความสำคัญกับบทเซ็กส์อย่างที่ผู้ชายส่วนใหญ่ชื่นชอบนะคะ..เลยไปอินกับความซ้ำซากมากกว่า.

ตามจริงผัวน่าจะเลิกดราม่าเสียที เงินแสนก็ได้  แอบดูก็ได้  คลิปก็ได้     เซ็กส์กับเมียก็ยังอยู่ แถมได้เมียที่เซ็กส์ได้เร้าใจและตลอดเวลาตามที่เสียงหัวใจตัวเองเรียกร้อง..และได้เมียที่โกหกได้ทุกอย่างแต่ตัวเองไม่มีปัญญาจะจัดการอะไรได้..อยู่ดี..น่าจะสมใจแล้ว จะดราม่าซ้ำซากเอาสวรรค์วิมานอะไรนัก  ส่วนเมียก็เหมือนกัน..พอกัน..ดราม่ารักผัว รักลูกรักครอบครัวอยู่ได้..ทั้งที่ออกเสพแต่เซ็กซ์ทั้งวันทำงานทั้งวันหยุด แถมด้วยสารพัดจะตอแหล..ถามจริงคนรักผัว รักลูก รักครอบครัว..มีเหรอที่ลมหายใจมีแต่แสวงหาเสพตัณหาได้ไม่รู้จักอิ่ม..

เลิกดราม่าที่ซ้ำๆเถอะค่ะนู๋นาและผัว..จัดบทเซ็กส์ให้มันเต็มเหนี่ยวไปเลย  บทดราม่าซ้ำซากมันก่อให้เกิดความรำคาญมากกว่าความสนุก  ถ้าว่าอยากจะให้บันเทิงจริงๆจะใส่ดราม่าซ้ำๆซากๆมาเพื่อ?

Alan

asper7352

นาจะยอมใจอ่อนไหมนะ หวั่นใจจริงๆ

sincethai

ถ้าต้องเลิกสามี แล้วกลายเป็นเมียน้อยเสี่ย น่าเห็นใจนู๋นา

panu98765panu

ผมว่า เสี่ยจอมกับลูกชาย น่าโดนนารีพิฆาต โดยนานะครับ

darkangel

หนูนาท่าจะไปไกล เจ็บที แย่ทีก็นึกถึงผัวสงสารผัว แต่พอโดน..ลืมผัวทุกที