ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 22 ผิดแผน2 เคราะห์ร้าย

เริ่มโดย cd13579, กรกฎาคม 15, 2018, 02:33:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kuuuuk

acropobia899

เมื่อไหร่ดนัย จะได้เปิดซิง มายด์จริงๆ ซะทีน้อ  น่าสงสารจริงๆ  อุปสรรคเยอะเกิน

โดนอัดซะเกือบตายขนาดนี้  มายด์คงให้ใจดนัยก็คราวนี้แหละ

pitsanume

โดนหนักเลยงานนี้ จะไหวหรือเปล่านะ เก่งเรื่องต่อสู้กับผู้ร้ายแต่ แพ้ให้กับความรัก เป็นกำลังใจและติดตามผลงานท่านผู้ประพันธ์ครับ

neung_cm

naitoom

ตอนนี้ต้องลุ้นให้ดนัยรอดตายซะก่อน แล้วค่อยมาห่วงเรื่องน้องมายไม่ได้กับดนัยซะที

B C

หายไปนาน  แต่กลับมาก็ยังได้ลุ้นอยู่ดี  :)

takie2505

หน่วยรบพิเศษ ปราบปรามยาเสพติดด้านชายแดน ดนัยเยี่ยมมากครับ

Peaun Pannavit

โอ้โหหหพี่น้องครับ
หายไปนานจนลืมตอนที่แล้วไปเลย
หวังว่าท่านจะสบายดีนะครับ
ขอบคุณที่แต่งมาให้อ่านอยู่เป็นประจำ
เรื่องสนุกมากทั้งบู้ทั้งอีโรติค แต่ติดใจบทบู้ของท่านมากๆ

ขอบคุณมากครับ

Man_On_The_Moon

คิดถึงมากครับเรื่องนี้ หายไปนานมากเลย ยินดีต้อนรับในการกลับมาครับ คนอ่านอย่างผมดีใจมากที่จะได้ติดตามต่อ ::Shy::

toto65

ดนัยแม่งทำเวรทำกรรมอะไรมาเนี่ย   ขอน้ำแตกใส่หีมายก่อนก็ไม่ได้  บุญมีแต่กรรมบังจริงๆ

yak7384

แล้วจะช่วยดนัยกันยังไงละทีนี้ ท่าจะหนักซะด้วย

kenron

น้องมายด์จะโดนหมวดรึยังน้า ค้างๆคาๆมาหลายทีละ 555

amtorff73

ฉากสยิวๆของดนัยกับมายด์ กำลังได้ลุ้น เฮ้อออ....สุดท้ายก็ล่มอีกแล้ว
ส่วนฉากบู๊นี่ก็มันส์มากๆเลยครับ

tree0107

เข้ามาปุ๊บเห็นชื่อเรื่งแว๊บแกดีใจจนเนื้อเต้นเลยเพราะหายไปนานว่าแต่ตอนนี้ไรท์จะแกล้งดนัยอีกรึเปล่าน้อ.....

Somsak Enkchuan

ssl