ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Onapan] Sleep an Adult ลักหลับ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 16, 2018, 06:43:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ้ากกกก อ่านเรื่องนี้แล้วความทรงจำย้อนกลับมาเยอะเลย
ครั้งแรกของผมก็มาจากทำงานกีฬาสีจนดึกนี่แหละ ที่สนามกีฬา700ปี
ต้องทาสีป้ายเชียร์จน5ทุ่ม เพื่อนคนอื่นไปร้านเกมกันหมดแต่ผมไม่ไป
เพราะคนที่ชอบยังทำงานอยู่ เหลือผมกับเธอเท่านั้น จนงานเสร็จ เธอขอให้ไปส่งที่บ้าน
สุดท้ายผมก็บอกชอบเธอแล้ว.......น่าเอาไปเขียนยาวๆที่ห้องนิยายเนอะ 55
แถมเธอยังอวบๆแบบสาวในเรื่องด้วย ท่านฮิปปปปปปปปปปป แรงนะเนี่ย

เรื่องนี้สนุกสุดยอด พระเอกนางเอกน่ารัก มีแผนการณ์เล็กน้อย แต่วินๆทั้งคู่
ผมว่าต้นๆเรื่องท่านฮิปแปลแปลกๆไปนะ เหมือนใส่มุขน่ารักๆเพิ่ม กิกิ

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

lnwrong26

nuinoinaja

lolicon

ทำไม ตอนเรียนถึงไม่มีการจัดงานโรงเรียนแบบนี้บ้างโว้ยยย

จะได้หาจังหวะฟาดน้องๆซะให้หนำใจ ฮึ่ย!!!

ขอบคุณนะครับท่าน HypN♥s

รักษาสุขภาพมากๆนะคร้าบบบ

kob_wj

Wheel of Fortune

ถ้าผู้หญิงไม่ยอม ลักหลับนี่ น่่าจะไม่ได้เกิดขึ้นง่าย ๆ

Awesomes

ทำตามสบายเลย หรอ แบบนี้ก็เสร็จโจรไหมหล่ะ -*-

mikemini

อ่านแล้วอยากกลับไปเรียน ม.ปลายเลย  ::HoHo:: ::HoHo::
ขอบคุณครับ

niceanglev

ถ้าต้องวาฃแผนขนาดนี้ จับผู้ชายกดเลยก็ได้นะ

zipperz

อ่อยกันซะขนาดนี้ ว่าดได้น่ารัก น่าลักหลับจริงน่ะแหละ
ขอบคุณฮะ ::Thankyou::

exoza

สรุปคือเพื่อนวางแผนไม่เหมือนกันสินะ 555

chanky2007

เจอแผนนี้เข้าไป ไม่ว่าใครก็ไม่น่ารอด
สวยๆ น่ารัก ขนาดนี้ คบเป็นแฟนอย่างเดียว
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Pattarapol Teng

Master E.N.D.

ฟินไปอีกแบบ แนวลักหลับเพื่อน แต่เพื่อนหลอกนี่สิ 555+

karin117

หลับให้ท่าอย่างนี้ ชีวิตวัยรุ่นนี้ดีจริงๆ