ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...40 แขกรับเชิญ

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 16, 2018, 01:25:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

procha

ฮ่าๆๆ  ::HoHo:: ตามที่ผมคลาดเดาเลย ไม่ผิดคลาด ผมว่านู๋นา ต้องรับมือให้ถึงที่สุด เพราะว่า ทุกสิ่งไม่สามารถอยู่เหนือการควบคุมของตัวเอง ถ้าจะเล่นกับเจ้าพ่ออย่างเสี่ยจอม ไม่ไม่ง่ายอย่างที่คิด ร่วมทั้งคุงสามีด้วย มันเหมือนเหยียบเข้าสู่วงกามนี้แร้วจะถอนตัวลำบากนะ ต้องมีสติ พอในการรับมือ แต่ที่เข้าใจผู้แต่ง ก้อพยายามที่สื่อถึงข้อเสียของนู๋นาออกมาได้อย่างเต็มที่  ::GiveMe:: อาทิเช่น หัดโกหกสามี นึกว่าตัวเองควบคุมได้ ถึงแม้จะอ้างรักลูก รักสามี รักครอบครัว แต่ความเปงมันจะทำให้ดึงตัวสู่ ช่วงเวลาที่ร้ายๆ ตามมา อิอิ ผมเข้าใจว่าอย่างนี้นะครับ ท่านผู้แต่ง  ::Thankyou::

เรามาดูกันว่า นู๋นาจะเอาตัวรอดได้อย่างไรน๊ะ เชียร์นู๋นานะจ๊ะ ::Fighto::

Lightmap

หมวดศรี สิทธิ

Anan Saidakhot

มาถึงตอนนี้ผู้แต่งก็ยังไม่ได้เฉลยเลยว่าอะไรคือสาเหตุที่ทำให้นาต้องมีน้ำตากันแน่....และคนที่เสี่ยโทรหาก็เป็นโจจริงๆตามที่ผมคิดไว้..แม้ผู้แต่งจะบอกว่าไม่ใจร้ายกะนาแน่นอน...แต่เนื้อเรื่องของสองตอนนี้ทำให้ผมและผู้อ่านท่านอื่นๆอดคิดกันไม่ได้ว่านาจะโดนรุมโทรมจากผู้ชายกี่คนและจะโดนปล่อยคลิปตอนเริงรักไว้หรือไม่...ก็ในเมื่อเสี่ยจอมโกรธขึ้นมาจริงๆที่นาไปขัดใจเค้า....เค้าจะใช้วิธีไหนที่จะทำให้สามีนารับนาไม่ได้จากdvdที่เค้าส่งไปให้...ถ้าไม่ใช่การแอบถ่ายนามีเซ็กส์กะผู้ชายหลายๆคนซึ่งนี่อาจจะรวมถึงลูกน้องเสี่ยแกด้วยก็ได้...แล้วที่เสี่ยหายไปนี่แกหายไปไหนไปทำอะไร...แถมก่อนที่โจจะเข้าห้องมีการสั่งงานลูกน้องของพ่อไว้อีกด้วย...โจจะสั่งให้ลูกน้องทำอะไรจะใช่ให้มารุมนาหรือเปล่า...ในเมื่อเสี่ยแกคิดจะทำให้นาตกต่ำถึงขีดสุดแล้ว....และอีกอย่างก็คือคลิปที่สองที่มีความยาวกว่าสองชั่วโมงมันไม่น่าจะมีแค่ฉากเริงรักกะโจคนเดียวแน่ๆมันน่าจะมีอะไรมากกว่านั้น...ที่มันจะทำให้สามีนาถึงขั้นได้ดูคลิปแล้วอยากจะเลิกกะนาทันที....นึกๆแล้วก็สงสารนาอยู่เหมือนกันไม่รู้ว่าไปเจออะไรที่มันเลวร้ายมา....ถึงขนาดทำให้สาวมั่นอย่างเธอมีน้ำตาได้....แต่ทั้งหมดทั้งมวลของเรื่องราวที่มันเกิดขึ้น...มันเกิดก็เพราะการที่เธอโกหกสามีเอง....ถ้าเธอบอกเค้าก่อนและเค้าตามมาด้วยเรื่องราวร้ายๆมันไม่น่าจะเกิดขึ้นแน่นอน...ยังไงก็ขอให้เธอและสามีผ่านมรสุมชีวิตครั้งนี้ไปให้ได้....เอาใจช่วยครับ

maxmartin

ขอบคุณมากครับ  เริ่มเดายากละ2 พ่อลูกคู่นี้ คุณนาจะถลำลึกไปถึงไหน

librarian

สำหรับผม ยังไม่เบื่อเรื่องนี้นะครับ รู้สึกว่าผู้แต่งยังฉีกเรื่องออกไปได้อีกเรื่อย ๆ แต่ถ้าคนแต่งเบื่อ ก็พักเรื่องนี้แล้วไปแต่งเรื่องอื่นซักพักแล้วค่อยมาต่อใหม่ก็ได้ครับ ผมรอ XO ของทำน assassin จนชินแล้ว

radeon26

เสี่ยจอมร้ายจริงๆ นากับสามีจะทำยังไงกันต่อ

pitsanume

โดนที่เดียวสองเลยครับ สุดยอดมาก ๆ ครับ เป็นกำลังใจและติดตามผลงานท่านผู้ประพันธ์ครับ

navong

โดนพ่อแล้วต่อเรื่อยๆ... แล้วจะโดนไครต่อเนี่ยน้องนา

noonta

เสี่ยจอมจะดึงหนูนาเข้าสู่จุดตกต่ำจนสามีรับไม่ได้ อยากเห็นนาโดนรุมเย็ดทั้งหีและก้น

Rachata Sakhon

เริ่มเป็นห่วงน้องนาสุดเร่าร้อนแล้วละครับ ตอนนี้

ezmoo

เสี่ยจอมไม่ได้ครอบครอง...ยังแผนจะทำตกต่ำเลยเหรอเนี่ย...

คนรักเมีย

ใจหายมากเลยที่เรื่องของนา สาวในจินตนาการ กำลังจะจากไป ขอความกรุณาท่านผู้ประพันธ์ มีภาค 2 ด้วยนะ ขอบคุณครับ

knightgs

3kkkk5j