ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่างภาพถ่ายเสียว New Episode ตอนที่ 8

เริ่มโดย VKUSER, กรกฎาคม 16, 2018, 02:05:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

VKUSER

"ไอ้พี่บ้า หนูเงี่ยนแต่ก็เซฟตัวเองนะ โรคน่ะหนูไม่ค่อยกลัวหรอกพี่เค้าก็บอกหนูแล้วว่าพี่เค้าไม่เที่ยว แถมไม่มั่วกะคนอื่นนอกจากแฟนเก่าคนเดียว แต่หนูกลัวท้องมากกว่า"

เสียงของน้องวาวาที่ดุใส่พี่สาวหลังจากเกิดเหตุการณ์ที่น้องวาวากำลังโดนผมจับกดด้วยความหน้ามืด และพี่สาวของเธอน้องวุ้นเส้นยุให้ผมใส่สดกับน้องวาวาไม่รู้เพราะอยากแกล้งน้องหรืออยากจะสอนน้องให้รับรู้ถึงความสนุกของการเย็ดกันแบบไม่ใส่ถุงหรือเปล่า เพราะดูท่าทางน้องวุ้นเส้นเองคงมีประสบการณ์โชกโชนและน่าจะรู้ว่าการเย็ดแบบไม่ใส่ถุงมันฟินกว่าเยอะ

แต่ทางตัวน้องวาวาดูเหมือนจะไม่อยากเล่นด้วยเท่าไรนัก เพราะอย่างที่น้องวาวาบอกไปว่าไม่ได้กลัวเรื่องความสะอาดของผมแต่กลัวเรื่องท้องมากกว่า เธอยังเด็กไม่ค่อยเข้าใจเรื่องการคุมกำเนิด การกินยาทีหลัง การนับวันปลอดภัย เธอน่าจะรู้แค่เพียงว่าถ้าโดนฉีดน้ำควยใส่หีก็ท้องแค่นั้น แต่ผมก็แอบดีใจนะที่เด็กๆอย่างเธอรู้จักการป้องกันตัวไว้ก่อนแบบนี้ ดีกว่าปล่อยให้ผมเย็ดๆไป

แม้ก่อนหน้านี้ผมเองจะมีประสบการณ์แค่แฟนเก่าคนเดียวสมัยเรียนมหาลัย แถมเป็นการเปิดซิงทั้งผมและแฟนเก่าด้วย ก่อนจะเลิกรากันไปหลายปีแล้ว ตั้งแต่ผมเรียนจบ เพราะเธอไปเรียนต่อเมืองนอกแล้วก็ไม่ได้ติดต่อกันเลย ส่วนผมเงี่ยนก็ชักว่าวเอา ผมจึงบอกน้องวาวาไปว่าผมน่ะไม่มีอะไรต้องห่วงเรื่องโรคแน่ๆ  แถมผมยังบริจาคเลือดตลอด มีการเช็คผลอยู่แล้วประจำ

"แกเพิ่งหมดเมนส์เมื่อวานนี่หว่า ปลอดภัยแน่ๆไม่ถึง 7 วันเลย ชั้นจำได้นะ เพราะเมื่อวันก่อนแกบอกเมนส์มาไม่ให้พี่เลียหีแกไง" จบประโยคนี้ของวุ้นเส้น ผมเลยรู้ทันทีว่าสองสาวนี่อยู่ด้วยกันแล้วเลสเบี้ยนกันด้วย

"พี่ไมค์เย็ดมันเลย ปล่อยน้ำควยใส่หีมันด้วยนะ" น้องวุ้นเส้นยังคงยุยง แต่ตอนนี้น้องวาวาเริ่มดิ้นหนีผลักอกผม เพราะต้องการให้ผมใส่ถุงยาง แต่ด้วยความหน้ามืดบวกกับรู้ความจริงมานานที่ว่าน้องวาวาไม่เคยโดนใครเอามาก่อนแน่ๆ แถมยังอยู่ในช่วงปลอดภัยอีก ผมเลยจับเธอกดไว้ ยังไงแรงผู้ชายก็เยอะกว่าผู้หญิง

ผมจับเธอแยกขาออกด้วยความเงี่ยนร่านของผม จะบอกว่าผู้ชายเวลามีอารมณ์สุดๆบางทีก็หน้ามืดเผลอไปใช้กำลังไม่รู้ตัวครับ อันนี้ผมโทษตัวเองเลยที่ไม่ทะนุถนอมน้องเค้า พอแหวกเข่าแหวกขาของน้องวาวาออกก็เผยให้เห็นกลีบร่องเสียวเต็มๆตา ก่อนที่ผมจะใช้ควยที่เขี่ยร่องหีไปจ่อเข้ารูของเธอ ใช่แล้ว ผมอยากเย็ดสดแตกในกับน้องวาวา เด็กสาวอายุเพียง 16 ปี ให้สมกับที่เธอเป็นสาวร่านสวาท ผมจะเย็ดเธอแล้วปล่อยน้ำเงี่ยนเข้าไปในตัวเธอให้เธอรู้จักการผสมพันธุ์อย่างแท้จริงในครั้งแรก

ผมเองยังเคยจินตนาการว่าจะได้เย็ดเปิดซิงเด็กสาวๆสวยๆ ดาวโรงเรียน เนตไอดอล หรือพวกหลีดน่ารักๆในโรงเรียนสักคนแบบสุดเหวี่ยงแล้วหลั่งน้ำกามสดๆเข้าไปในรูหี ตอนนี้ความฝันผมจะเป็นจริงแล้วที่จะได้พรากความบริสุทธิ์ของเด็กสาวสวยๆวัยมัธยม

ผมเอ่ยถามเธอเบาๆ "น้องวาวาเจ็บปะครับ"
น้องวาวาส่ายหน้า ผมถามต่อ "แล้วเมนส์เพิ่งหมดเหรอ" ตอนนี้หัวบานจ่อที่รูหน้าปากถ้ำจนน้ำเงี่ยนของวาวาไหลเยิ้มมาชะโลมจนทั่ว ผมเองก็จับเขี่ยไปที่ติ่งเสี่ยวของน้องวาวาปลุกอารมณ์เสียวไปด้วย จนเธอเริ่มตัวอ่อน ไม่ออกแรงขัดขืน แถมส่งเสียงครางเบาๆออกมาเป็นจังหวะตอนที่โดนหัวควยเสียดสีกับเม็ดละมุด

เธอพนักหน้าเบาๆ แต่คิ้วขมวดมองตาผม เพราะไม่มั่นใจว่าผมจะทำรุนแรงหรือเปล่า ซึ่งผมเองบอกได้เลยว่า เคยผ่านสาวมาแบบเปิดซิงมาแล้ว นั่นคือแฟนคนก่อน จึงรู้ว่าครั้งแรกของผู้หญิงจะเจ็บเพราะเกร็ง และเจ็บเพราะเนื้อถูกแหวกอ้าออกอย่างมากไม่ได้เจ็บเพราะเยื่อพรหมจรรย์ฉีกขาดอย่างที่หลายคนเข้าใจ จึงต้องเล้าโลมและให้ผ่ายหญิงคลายความกังวลจนพร้อมซะก่อน  ดังนั้นค่ำคืนนี้จะเป็นค่ำคืนที่ผมมีโอกาสจะได้แก้ตัว ใช้ประสบการณ์ตัวเองในแบบการเปิดซิงเย็ดสดให้เธอติดใจ

ผมดันหัวควยเข้าไปเบาๆหลังได้คำตอบที่ชัดเจนว่าเธอปลอดภัย น้องวาวาดิ้นพล่านร้องไห้ออกมา เธอคงรู้สึกเจ็บที่โดนของผมแทงส่วนหัวเข้าไปจนรูแหวกอ้าออกมากกว่าเดิม ผมเองก็ดูดนมและเอื้อมมือไปเขี่ยติ่งเสียว เพื่อให้เธอเงี่ยนสุดๆ พอถึงจังหวะที่เธอเริ่มครางไม่เกร็งตัวแถมบดเอวส่ายขยี้ตอบโต้ นั่นแหละจึงเป็นเวลาที่จะเริ่มดุนควยข้าไปเพิ่ม

ใช้เวลาสักพักจนตอนนี้น้องวาวาน่าจะคุ้นชินกับแท่งหนอนของผมแล้ว ผมเองก็เริ่มอดทนไม่ไหวเหมือนกัน ก่อนที่ผมไม่สนใจอะไรอีกแล้วร่างของผมทับตัวน้องวาวาไว้จนดิ้นไม่หลุด ในขณะที่หัวควยผลุบเข้าไปในรูหีเธอสดๆแล้ว น้องวาวาสะอื้นออกมาก่อนครางเบาๆ น้ำตาไหลอาบแก้มทันทีที่รู้ว่าโดนเย็ดสด ผมแอ่นเอวดันควยเข้าไปมิดลำ แล้วค่อยๆถอนท่อนเอ็นออกมาเกือบหลุดจากหีน้องวาวา จนน้องวาวาครางด้วยความเสียว แล้วจัดการดันเข้าไปจนมิดลำอีกครั้ง น้องวาวาเริ่มส่ายเอวส่งเสียงครางออกมา อารมณ์เงี่ยนของเธอกลับขึ้นมาอยู่เหนือความเจ็บปวดเพราะตอนนี้ ลำควยของผมมันผลุบไปทั้งลำแล้วอย่างรวดเร็วและง่ายดายด้วยน้ำหล่อลื่นที่หลั่งออกมามากมายจากตัวน้องวาวา ตอนนี้ น้องวาวาแอ่นเอวบดขยี้จนขนสากๆของเธอและผมบดกันไปมา

สาวน้อยส่งเสียงครางพอใจ ก่อนบอกผมว่า "เย็ดหนูได้แล้ว เอาเข้ามาขนาดนี้แล้วหนูเงี่ยน"

ผมเริ่มกระเด้าเธอเบาๆ จนลำเอ็นเต็มไปด้วยน้ำหล่อลื่น ผมเหลือบมองเห็นควยผมมีสีแดงจางๆนิดๆไม่มากนัก น่าจะเป็นเลือดเปิดซิง ดูแล้วไม่น่าเป็นห่วงเท่าไร แถมร่องของเธอมันแน่นชนิดจนยากที่จะขับเข้าๆออกๆตอนนี้ ทำให้ผมเสียวที่ปลายเอ็นอันแข็งแกร่งที่ตอนนี้กำลังแช่อยู่ในตัวสาวสวยวัยกำดัด

อูย.....วาวา จ๋า พี่เสียวจัง ครั้งแรกของวาวา เสียวไหมครับ พี่อยากแตกในตัววาวา " ลำควยผมเสียบเข้าไประหว่างขาวาวา เธอขมิบรูดแคมหีกับลำควยผมช้าๆผมบีบนมวาวาด้วยมือทั้งสองข้างสลับกับบดจูบตามแก้ม

ผมมองเห็นพี่สาวเธอ น้องวุ้นเส้นก็เกี่ยวเบ็ดไปด้วย ตอนนี้ผมเย็ดวาวาไปด้วยดูดนมไปด้วย บางทีก็จูบปากแลกลิ้นกับเด็กสาวสวยคนนี้ เธอเองก็อ้าปากแลบลิ้นออกมาให้ผมดูดคลึงลิ้นอย่างไม่มีรังเกียจ ภาพตอนนี้คือเด็กสาววัยมัธยมผิวขาวใส หน้าตาน่ารักหวานๆ พวงแก้มเนียนไร้สิว ร่างเปลือยขาวโพลนกำลังกระตุกตัวเสียว นมกระเพื่อมตามจังหวะหายใจ ในขณะที่จุกสีชมพูอ่อนๆเปื้อนน้ำลายของผมที่ละเลงไว้ไปทั่ว กำลังนอนให้ผู้ชายได้เย็ดสมสู่เข้ารูหีจนกลีบหีขาวๆยู่ย่นเข้าๆออกๆ แถมน้ำหล่อลี่นก็ออกมาเลอะเต็มหว่างขาไหลไปบนที่นอน

ผมกระเด้าเย็ดด้วยความเมามันส์ไปสัก 15 นาทีเห็นจะได้จนเริ่มเบื่อท่าเดิม เลยจับน้องวาวาโก้งโค้งแอ่นก้นงอนๆให้ผม ตอนนี้ผมไม่พูดอะไรมาก จ่อหัวควย ถูลากหัวควยกับร่องแคมหีที่มีน้ำเสียวออกมา ผมค่อยๆสอดหัวควยแหวกกลีบแคมหีซิงๆที่ผมเพิ่งเจาะไข่แดงเข้าไป ก่อนจะกระแทกลำควยที่เดียวสุดลำ เสียงลำควยชนพนังมดลูก

น้องวาวาสะดุ้งร้องคราง" ซี้ด ซี้ด อูย ซี้ด อูย เย็ดโคตรมันส์ รู้งี้วาวาให้ผู้ชายเย็ดไปตั้งนานแล้ว " น้องวาวาเชิดหน้าร้องลั่นร่างกระตุกสั่นระริก ท่านี้มันเข้าได้ลึกกว่าเดิมจริงๆ มิน่าสาวๆถึงชอบให้ผู้ชายจัดท่าหมาให้

ผมรีบซอยเอวถี่ยิบ ร้องครางไปด้วย อืมๆๆๆๆอาาาาาาห์ ส่วนร่างงามขาวโพลนก็เด้งตามจังหวะกระแทก ทันใดนั้น น้องวุ้นเส้นก็เดินมาร่วมวงด้วย เธอเข้ามาบดจูบผม ในขณะที่มือของเธอก็เขี่ยติ่งไปด้วย

"พี่ไมค์ แรงๆๆเลย วาวาจะเสร็จแล้ว อูยยยยย เสียวๆๆๆๆๆ ""ผมซอยเอวอัดลำควยเข้าหีน้องวาวาถี่ยิบ แจะๆๆๆๆ...จวบๆๆๆๆ เสียงเอ็นลำควยวิ่งเข้าหีวาวาดังสนั่น ตอนนี้น้องวาวาสะบัดหน้าซูดปากด้วยความเสียวสุดๆ" อูยยยยยย.....ไม่ไหวแล้วพี่ไมค์ไม่ไหวแล้ว "

น้องวาวากัดฟันพูดเสียงสั่น" อาาาาาา.....โอ๊ววววววววววววว " เสียงของวาวาร้องออกมาดังลั่น ร่างของเธอสั่นกระตุก ช่องคลอดบีบลำควยผมอย่างแรง ผมรีบซอยเอวถี่ยิบ อูยยยยยยย" โอ๊วววววววววว.......อาาาาาาาาาาาาา " ผมเสียวหัวควยไม่แพ้กัน แต่น้องวาวาฟุบหมดแรงตัวกระตุกไปกับที่นอน

ผมถอนควยออกมาก่อนผลักน้องวุ้นเส้นพี่สาวลงไปนอน  
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

phu_nun

แตกในของซิงดีกว่า วุ้นเส้นยังไงก็ได้แน่ อิอิ ::HoHo::

sunnyman

Editor แก้ไขชื่อตัวละคร ยังไม่หมดทุกจุดนะครับ
ยังมี ชื่อ "น้องหลิว" อยู่ 2 ที่ ครับ

pj762856

suriyamahajit

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สุดยอดเลยได้เปิดซิงน้องวาวา แถมยังได้เย็ดสดทั้งน้องวาวาและน้องวุ้นเส้นเลย ว่าแต่จะได้แตกในใส่ใครก่อนนะ....?????

dwarf

ขอบคุณครับ..เล่นซะสองศรีพี่น้องไปไม่เป็น...แต่สงสัยว่าจะเป็นน้องหลิว..หรือน้องวาวากัน

rotisaimai

ถึงขั้นนี้ไม่ต้องกลัวท้องแล้วครับ

Whoo Amm Ii

ziggy2

::Glad:: ตอนใหม่มาล่ะ เป็นเรื่องที่น่าติดตามอีกเรื่องหนึ่ง ขอบคุณครับ

elviswhat

SNGOT

น่าจะเบรกไม่อยู่เสียแล้วครับพี่น้อง

hnarii

kjui2519

อ่านแล้ว คงต้องกลับไปอ่านตอยแรกๆ ซะแล้ว ขอบคุณครับ

swss2511

เสียบไปแล้วห้ามถอนต้องจัดสดทั้งพี่ทั้งน้อง