ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปลือกใน ของคนที่สังคม เรียกกันว่าไฮโซ

เริ่มโดย pongwut, กรกฎาคม 16, 2018, 11:56:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongwut

นี่คืออีกหนึ่งประสบการจริงที่ผมพบเจอแล้วนำมาแชร์  เรื่องนี้ขอเล่าเหตุการณ์แบบ (น้ำจิ้มๆ) เพราะจริงๆแล้ว....เหตุการนี้แม้ไม่มีอะไรมาก แต่ตลอดระหว่างช่วงเหตุการณ์นั้น ผมรู้สึกว่ามันก็มีอะไรที่ส่วนตัวรู้สึกเสียวไปกับมัน ก็เลยอยากจะนำมาเล่า...
........เรื่องนี้เกิดขึ้น ต้องย้อนกลับไปก็นานพอสมควรประมาณคร่าวๆ น่าจะปี 2013-2014...ตอนนั้นผม อยู่บริษัทบริหารโครงการหมู่บ้านจัดสรร แห่งหนึ่ง เป็นโครงการบ้านหรู ราคาตั้งแต่20-70 ล้าน (ขายบ้านพร้อมขายที่ดิน) ซึ่งผมอยู่ในฝ่ายก่อสร้าง ทำหน้าที่ เป็นสถาปนิกไซน์งาน (inspector) ดูแลการก่อสร้างผู้รับเหมาให้เป็นไปตามมาตฐานของโครงการ ซึ่งเป็นงานที่น่าเบื่อบาก เพราะแต่ละวันแทบไม่ต้องทำอะไรเลย เต็มที่ก็แค่ขับมอเตอร์ไซค์ แว๊นในโครงการ ไปตรวจงานก่อสร้างผู้รับเหมา ไป2รอบต่อวัน รอบเช้าและรอบบ่าย ซึ่งงานก็ยังขึ้นไม่มาก มีแค่กำลังขึ้นงานโครงสร้าง ส่วนถาปัตย์ก็มีแค่บ้านตัวอย่างที่ใกล้เสร็จ 8 หลัง 8 type เพราะโครงการเพิ่งเปิดไม่นาน ในส่วนการจะก่อสร้างจะต้องมีลูกค้าจองและเลือก type บ้าน รวมถึงกำหนดแปลงที่ดิน ถึงจะถูกดำเนินการก่อสร้าง....สรุปคือช่วงนั้น ผมว่างมาก (ว่างจริงๆ) แต่ก็ดีในแง่ที่ผมแอบรับงานนอกมาทำได้สบายๆ
........ในช่วงที่ผมทำงานที่นั้น ผมก็ได้สนิทกับโจ ซึ่งโจ  ซึ่งโจเรียนจบ ปวส.เป็นภูมิทัศน์  (landsape) กำลังเรียนต่อ ป.ตรี  โดยที่โจเป็นคนที่รูปร่างอ้วนท้วน เจ้าเนื้อผิวขาว ตัวเตี้ยๆ อายุเป็นรุ่นน้องผม 4ปี ที่สนิทกันก็เพราะ คุยถูกคอกัน (ยิ่งเรื่องสาวๆ) และผมก็ได้มีโอกาศซ้อนมอเตอร์ไซน์โจ ไปหน้างานเป็นประจำทุกวัน.....และที่สำคัญโจ ก็ได้แอบชอบ พนักงานคนหนึ่ง ซึ่งเป็นเชลล์ ของบริษัท..ชื่อสา เป็นลูกน้องคนสนิทคุณจ๋า  (เป็นขาใหญ่ ตำแหน่งหัวหน้าเชลล์)....ซึ่งสาเป็นคนดูภายนอกต่างกับคุณจ๋ามาก (ฝ้ากับเหว)โดยคุณจ๋าเป็นคนหน้าตาดี ผิวขาว อายุน้อยกว่าผม1ปี เธอ30ปีในตอนนั้น แต่ทุกคนจะเรียกคำนำหน้าเธอว่า"คุณ"  (เข้าใจกันว่าเธอเป็นเด็กนาย)  เป็นคนตัวเล็ก สูงน่าจะประมาณ 158-160 บุคลิคคลาสไฮโซ  แต่งตัวเปรี้ยว ดูเซ็กซี่...ออกไปทางแนวแต่งตัวดูยั่วๆ..(เดาว่า คงแต่งยั่วลูกค้า เพื่อดึงดูดความสนใจ)..ผมเห็นแล้ว รู้สึกเงี่ยนทุกครั้งที่เจอเธอ...และในส่วนของสาเอง เป็นคนผิวแทน (ไม่ดำมากปกติ) หน้าตาธรรมดาๆ ใส่แว่นสายตา นิสัยดูเงียบๆ ไม่ค่อยพูด ดูเรียบร้อย ทำอะไรก็ดูเชื่องช้าไปหมด แต่งตัวก็ดูเชยๆ..ประมาณว่า เธอชอบใส่ชุดที่ดูแล้วไม่น่าจะเป็นเชลล์ ใส่เสื้อเชิ้ตตัวใหญ่ๆแขนยาวกระดุมปิดจนเกือบถึงคอ กระโปรงก็ยาวต่ำกว่าเข่าไปแยอะ ดูออกแนวๆคนมีอายุแต่งตัว (ทั้งๆที่เธออายุ25ปีเอง)  แต่สาตัวเธอสูงมาก เดาว่าสูงน่าจะ173-175 รูปร่างก็ดูอวบๆตามความสูงเธอ
.......และซึ่ง2คนนั้น (คุณจ๋ากับสา) จะเป็นพนักงานที่ไม่ได้สมัครเข้ามา เป็นทางผู้บริหารโครงการดึงคุณจ๋าเข้ามาช่วย และคุณจ๋าก็ดึงสา มาอีกที เพราะเคยร่วมงานกันมาจากที่เดิม...จากสายตาที่ผมมอง ผมเดาว่า ที่คุณจ๋าเลือกสามาเป็นคู่หู  เพราะโดยนิสัยสาแล้ว คุณจ๋าสามารถข่มสาได้ (ให้สาเป็นเบ๊เธอ) และที่สำคัญ เมื่อสาอยู่ข้างเธอๆ ยิ่งจะทำให้คุณจ๋าดูโดดเด่นขึ้นไปอีก..(ดูแล้วเทียบได้ง่าย ขาวกับดำ เซ็กชี่กับเฉิ่ม)...แต่ถึงยังไงโจก็ เลือกที่จะจีบสาโดยที่ไม่สนใจอะไรทั้งนั้น..ตอนนั้นผมก็เข้าใจโจ คนเราคงคิด หรือชอบไม่เหมือนกัน (คนที่ชอบก็คือชอบ ไม่มีเหตุผล )
     ....... และซึ่งตลอดเวลา โจก็พยามจะเข้าไปจีบสา โดยที่โจก็จะชวนผมไปด้วยตลอดๆ ตอนเวลาช่วงพักเที่ยง ซึ่งตอนเที่ยงทุกวัน พนักงานทุกคนจะเดินไปกินข้าวปากซอยหน้าโครงการ  เว้นเชลล์ จะสลับกันอยู่ ขึ้นอยู่กับว่าเวรใครอยู่วันใหน...ส่วนคุณจ๋าไม่เคยไป เพราะแม่บ้านจะซื้อข้าวให้...นั่นคือโอกาศเดียวที่สา จะไม่ได้มีคุณจ๋าอยู่ใกล้ๆ  (มันคือสิ่งที่โจ้ต้องการ) ซึ่งสาเองก็ได้ไปกับเชลล์คนอื่นๆแทน.....โดยที่โจก็มั่วๆ แจมๆ ไปด้วยกับกลุ่มนี้ ส่วนผมก็ตาม(ห่างๆ)
..........จนกระทั้ง เวลาผ่านไปประมาณ 2 เดือนหลังจากนั้น..โจก็เริ่มจีบสาติด โดยที่ผมมีส่วนช่วยด้วย เพราะตอนกลับบ้าน สาจะกลับทางเดียวกับผม ผมอยู่แถวรามอินทรา กม.5  ส่วนสาอยู่ กม.4  วันที่ผมเอารถยนต์มาทำงาน ผมก็ชวนเธอกลับทุกครั้ง ตลอดการสนทนาผม ก็ชงเรื่องโจตลอด และทุกเช้าอีกวัน ผมก็จะมาเล่าให้โจฟังทุกครั้ง......ช่วงตลอดการสนทนาผมกับสา ผมก็ได้รู้อะไรหลายๆอย่าง เกี่ยวกับคุณจ๋า (เป็นเรื่องที่ผมสนใจที่สุด และผมก็พยามหลอกถามตลอดๆ)โดยที่สาเล่าให้ฟังว่า เธอรู้จักคุณจ๋า5เดือนก่อนมาทำที่นี่ โดยบริษัทเก่า ผู้บริหารคือน้องสาวผู้บริหารที่นี่ และแนะนำให้พี่ชาย ดึงมาที่นี่ เพราะเธอขายเก่ง และโดยส่วนตัวสา เห็นคุณจ๋าเป็นไอดอล (idol) และยิ่งไปกว่านั้น ผมกับสาด้วยความสนิทกัน สาก็มีจังหวะเผลอเล่าเรื่องลับๆของคุณจ๋าให้ฟัง โดยเรื่องที่ไม่มีใครรู้ คือ คุณจ๋าช่วงเวลานั้น แอบกุ๊กกิ๊ก กับพี่เป้ ที่เป็นสถาปนิกโครงการ   เพราะทั้งสองต้องดิวข้อมูลผังแปลงที่ดินกันตลอดๆ....จึงมีโอกาศ ได้พบเจอ ได้พูดคุยและได้ใกล้ชิดกัน.....จริงๆทั้งสองมีแฟนกันอยู่แล้ว โดยพี่เป้มีลูกแล้ว ส่วน คุณจ๋ามีแฟนแต่ไม่ได้อยู่ด้วยกัน นานๆจะเจอกัน เพราะแฟนเธอ ทำธุรกิจขนส่งจำหน่ายไม้แปรรูป อยู่แถวจังหวัดภาคเหนือ...พอได้ฟังทั้งหมด ตอนนั้นผมคิดว่าไม่นาน  พี่เป้คงได้เย็สคุณจ๋าไฮโซ แน่ๆ..ถึงพี่เป้จะหน้าตาไม่หล่อแต่โดยรวม องค์ประกอบดูดีมาก ด้วยฐานะทางบ้านด้วย และวาจาการพูดเป็นเลิศ....(ตอนนั้นผมมีอิฉาเล็กๆ)...และจากที่ผมได้รับรู้และได้สัมพัสกับสา ผมรับรู้ถึง ความซื่อๆปนไร้เดียงสานิดๆ ที่สาเองยังสลัดภาพ คนจริงใจใสซื่อจากสาวต่างจังหวัด ได้ไม่มาก เพราะยังอยู่ในกรุงเทพ ได้ไม่กี่ปี (เธอเป็นคนจังหวัดนครพนม)
.........ตลอดการคบหาโจกับสา โดยเริ่มเป็นที่รับรู้กันของพนักงาน ในโครงการว่า 2คนเริ่มคบกัน...แต่สิ่งที่ตามมาคือ คุณจ๋าเริ่มจะไม่พอใจ ที่สามาคบกับโจ (คำเล่าจากปากสาด้วย)...และการกระทำที่เธอ(คุณจ๋า)แสดงให้รู้ ว่าไม่โอเคกับโจมากๆ...คือการ ให้แม่บ้าน ซื้อข้าวมาให้สาด้วยตอนเที่ยง..เพื่อไม่ให้สาไปกินข้างนอก และยิ่งตอนกลับ คุณจ๋าก็เอาสาติดรถกลับไปด้วย....จากแต่ก่อนสาไปกับผม ซึ่งในช่วงเวลานั่น...ผมก็งง กับสิ่งที่เกิดขึ้น แต่โจพอรู้ โดยที่สาเคยบอกและเล่าให้โจฟัง ก่อนหน้านั้นช่วงที่โจเริ่มจีบสาใหม่ๆ และโจก็เพิ่งจะเล่าให้ผมฟัง...เรื่องราวประมาณว่า คุณจ๋าชอบ จัดแจงการใช้ชีวิตให้สา โดยเฉพาะเรื่องส่วนตัว (เรื่องเลือกคบแฟน) คุณจ๋าชอบแนะนำให้คบ กับพวกที่ดูดี การงานดี  แบบพวกวิศวะกร หรือสถาปนิก แต่งตัวดูดี ภาพลักษณ์หล่อๆ แบบ Smart man  (แบบพี่เป้) เพื่อจะได้ส่งเสริมภาพลักษณ์ ตัวเอง..และโจก็เดาว่า คงเพราะสาเหตุแบบนี้...พอผมได้ฟังผม ก็นึกภาพตามได้เลย ที่เล่ามาทั้งหมดตรงข้ามโจทุกข้อ..แม้แต่เสื้อเชิ้ตโจยังไม่เคยใส่...ใส่แต่เสื้อยืด...ทุกวัน...โดยโจทำตัวแบบไม่สนใจโลก..(แม้เคยโดนผู้จัดการฝ่ายก่อสร้างเตือนหลายครั้ง).....จากที่ผมได้ยินทั้งหมด ผมก็แค่รับฟัง และก็ได้รับรู้ คนประเภทนี้ในสังคม ...มันมีจริง.. พวกชอบติดหรู หัวสูง  เกาะคนมีระดับ....แต่ตอนนั้นผมก็ไม่ได้สนใจมาก  เพราะ ไม่ได้เกิดกับผมโดยตรง  ที่สำคัญคุณจ๋าจะว่าไปแล้ว เขาไม่ใช่แค่ระดับพนักงานทั่วไป..บางทีเขาเกือบๆเป็นมันสมอง ในบางเรื่องให้ผู้บริหารเลยด้วยซ้ำ...และผมก็ยังเชื่อว่าสองคน สากับโจ ก็หาทางคุย และไปใหนกันด้วยกัน ได้อยู่แล้ว
.........จนกระทั่งปลายเดือนธันวาคม ทางโครงการได้ มีแจ้งการจัดงานปีใหม่....โดยมีงบเลี้ยงให้ และก็ได้ตกลง ไปสังสรรค์ ที่ร้านคาราโอเกะ แถวเกษตร โดยทางบริษัทให้concept ในงานคือ "super black "ทุกคนที่ไปต้องแต่งชุดดำ....พอจนมาถึงวันที่จะไปงานเลี้ยง (เป็นเย็นวันเสาร์) หลังเลิกงาน วันนั้นผมก็ได้เอารถยนต์ไป โดยผมได้รับสาวๆและพวกป้าๆฝ่ายบัญชีไปด้วย..เพราะงานนี้โจไม่ได้ไปด้วย โดยที่โจได้ลากลับบ้าน ที่เชียงราย กลับมาไม่ทัน.....พอไปถึงร้าน ทางบริษัทได้จองเป็น 2ห้องใหญ่กับเล็ก โดยแบ่งห้องใหญ่ เป็นฝ่ายก่อสร้าง กับฝ่ายบัญชี รวมทั้งพวกคนส่งเอกสาร ส่วนอีกห้องเล็ก ติดกันเป็น พวกเชลล์และฝ่ายกฎหมาย...พอกินเหล้าร้องเพลงได้ซัก 2ทุ่ม ผมกับพวกโฟร์แมน ได้ออกมาสูบบุหรี่..ตรงบริเวณทางเดิน..ที่ติดหน้าห้องเล็กที่พวกเชลล์กินกันอยู่
........จู่ๆคุณจ๋า..ก็เดินมา(เธอเพิ่งมา) โดยเดินตรงมาทางพวกผมที่ยืนสูบบุหรี่อยู่....โอ้ครับ.....จังหวะนั้น...ภาพที่ผมเห็น...คุณจ๋าแต่งตัว ได้เปรี้ยวมาก....โดยที่รัดผมตึง ทาปากดำ.ทาเปลือกตาดำ.ใส่สูทหนังข้างในเป็นเกาะอกหนังสีดำ เห็นเป็นซิปตะเคบใหญ่ผ่ากลาง และที่สำคัญเธอใส่กางเกงหนังรัดตึงต้นขา รวมทั้งรัดทั้งเป้าหีและก้นเธอ..ด้านหน้าเห็นเป็นรูปหน้าท้องนูนโค้งไปถึงโคกหี....ชัดเจนมาก....รวมถึงรองเท้าบูทหนัง.......โดยทุกอย่างที่เธอสวมใส่เป็นชุดหนังหมด....เธอจัดเต็มมาก...(อารมณ์แบบนางแมวยั่วสวาท)....สุดๆจริงๆ.....ภาพคุณจ๋า ที่ผมเห็นตอนนั้น ทำให้ผมใจสั่นรัวๆและรู้สึกเงี่ยนตาม  กับสิ่งที่เห็นมาก...(รวมทั้งพวกโฟร์แมนก็จ้องมองตาไม่กระพริบ..ยืนกลืนน้ำลายเป็นแถว).....ตอนนั้นผมทั้งเงี่ยน และก็สุดเสียดายมาก....เสียดายที่ต้องแยกห้องกันกิน....อารมณ์อยากเห็นเธอร้องเพลงและเต้นในชุดนั้นมาก....(อยากเห็นจริงๆ)....
  ......จนช่วงเวลาล่วงเลย ประมาณ 5ทุ่มกว่า...เหมือนร้านก็กำลังจะปิด พนักงานบางคนก็เริ่มที่ ทยอยกันกลับ จาก20กว่าคน เหลือไม่ถึง5ในห้องผม โดยที่ผมก็ได้ออกมาสูบบุหรี่ แล้วโทรหาแฟน...และสิ่งผมไม่คิดว่าจะเกิดขึ้นในเวลานั้น......จู่ๆสาเดินมาหาผม ด้วยอาการเมานิดๆ มาสกิดผมแล้ว พูดว่า "พี่เดย์ๆ สามีเรื่องวานให้ช่วยหน่อย ช่วยพาพี่จ๋ากลับคอนโดที..พี่จ๋าเมาไม่ได้สติ เดี๋ยวไปกับสา " โดยที่อธิบายเพิ่มว่าเธอเคยไปนอนที่ห้องคุณจ๋า....และกุญแจห้องอยู่ในกระเป๋าหิ้วคุณจ๋า....พอสาอธิบายเสร็จ จังหวะผมก็ได้ส่ายสายตา มองไปที่ห้องนั้น เห็นคุณจ๋านั่งโน้มตัว หัวฟุบทับแขนสองข้างแนบไปกับโต๊ะ....โอ้ครับ.....ผมเห็นนั้น..ผมรีบตอบตกลงสาไป...โดยที่ในหัวผมลึกๆ แอบหวังเล็กๆคิดว่าอาจจะได้มีอะไรดีๆ...รออยู่....ต่อเนื่องโดยที่ที่สา กระซิบข้างหูผม พูดว่า...."พี่จ๋าแกดื่มแบบ on the rock ยกถี่มาก เขาทำเพราะประชดพี่เป้"....ตอนนั้นผมได้ยินผมรู้เลยว่าเพราะ อะไร..(เพราะว่าวันนี้พี่เป้พาเมียมา)...และผมไม่รอช้า บอกให้สาไปพาคุณจ๋ามา..โดยที่ผมจะไปรอที่รถ....พอสักพักผมไปถึงรถ และก็ติดเครื่องรอเตรียมจะออก และไม่กี่นาที่ต่อมา เธอสองคนก็มา ภาพที่ผมเห็น สาทั้งพยุงและประคองคุณจ๋า...โดยที่คุณจ๋าแทบเดินไม่ไหว (ก้าวขาไม่ออก)....โอ๋ครับ...สุดๆภาพนั้น....เธอหมดสภาพจริงๆ.....ยิ่งไปกว่านั้น จังหวะกำลังถึงรถ คุณจ๋า ทิ้งตัวลุกเข่า ไปอ้วกตรงฟุตบาท.....ตอนนั้นผมเหลือบเห็นสีหน้าสา...เหมือนเธอเบื่อโลกมา...ในใจตอนนั้นผมเดาว่าเธอ คงไม่อยากรับสถาณการณ์ แบบนี้ (แววตาเป็นกังวลมาก)......ช่วงเวลานั้นยิ่งเหมือนจะเข้าทางผม...ผมไม่รอช้า ผมรีบเดินตรงไปหาสองคน เพื่ออาสาที่จะอุ้มคุณจ๋า...โดยที่บอกให้สาเดินไปเปิดประตูหลังรถรอ...ตอนนั้นใจผมเต็นแรงและเร็วมาก....(ซึ่งเป็นครั้งแรกที่ผม จะได้สัมพัสตัวเธอ.)......โดยที่ผมอาศัยสถาณการณ์ที่วุ่นวายและการขาสติของคุณจ๋า ณ.ตรงนั้น..ผมได้ไปยืนที่ด้านหลังคุณจ๋า แล้วโน้มตัว ใช้สองแขนสอดใต้ราวแขนเธอ...แล้วใช้ฝ่ามือช้อนลงไปจับตรงเต้านม แล้วบีบหน้าอกเธอ....บีบๆปล่อยๆ....(ทำเหมือนไม่ตั้งใจ)..แล้วดึงตัวคุณจ๋าลุกขึ้น.ต่อเนื่องด้วย การที่ผมยกตัวคุณจ๋าขึ้นมาอุ้ม  แล้วเดินไปที่ประตูรถ.....และจังหวะที่วางตัวคุณจ๋าที่เบาะหลัง ผมไม่ปล่อยให้โอกาศทอง หลุดลอยไป...โดยผมอาศัยลูกตามน้ำ ผมใช้ฝ่ามือขวา โดยใช้4นิ้วช้อนรองไปที่ก้นเธอ แล้วง้างนิ้วโป้งอ้อมง่ามขาเธอ โดยนิ้วโป้งผมกดไปที่ตรงกลางเป้าหี คุณจ๋า ผ่านกางเกงหนังรัดๆของเธอ ...(ทำแบบเนียรๆ...แต่ตั้งใจทำ)...พร้อมทั้งบีบ(หี)ทั้งดัน เพื่อที่จะให้ตัวคุณจ๋าจะขยับตัวพ้นประตูไปชิดอีกฝั่งประตู............(สุดๆครับ ).....สองจังหวะต่อเนื่องที่ผม ลักหลับเธอ....ทำให้ผมทั้งเงี่ยนและควยแข็งโด่...กับสิ่งที่ผมทำ....นี่คือครั้งแรก...ครั้งแรก....ครั้งแรกที่ไม่ใช่การใด้ไปนั่งใกล้ๆเธอ.....ครั้งแรกที่ไม่ใช่แค่การมีโอกาศไปยืนคุยกับเธอ....แต่เป็นครั้งแรกที่ผมที่เริ่มจากการแอบจับจุดยุทธศาสตร์...ของลับของหวงของเธอ....เต็มๆ...อธิบายไม่ถูกจริงๆ..
.......ช่วงนั้นผมก็ยังใจคอไม่ค่อยดี เหมือนกัน (แต่ก็ได้ทำไปแล้ว)..ตอนนั้นผมกลัวว่า เธอยังพอมีสติ กลัวเธอจะจำได้ ผมจึงรีบกลับไปขึ้นรถ และขับออกไปเพื่อไปส่ง สองคนที่คอนโด อยู่ย่านอโศก โดยทีสานั่งหน้ากับผม ส่วนคุณแป้งนอนเมาไม่ได้สติที่เบาะหลัง.....ตลอดเวลา การเดินทาง สาก็บ่นเรื่อง อยากกลับบ้าน เพราะดึกมาก...(สีหน้าสาแสดงออกถึงความกังวล)... กลัวที่บ้านจะเป็นห่วง....พอสักพักใหญ่ๆ ก็ไปถึงคอนโดคุณจ๋า ผมก็วนรถขึ้นไปจอดที่จอดรถชั้น3 ตรงหน้าลิฟท์  โดยที่ผมบอกสาว่าผมจะกลับเลย...แต่สากลับยื่นมือซ้ายจับแขนผม แล้วพูดว่า "พี่เดย์ สาขอเถอะ พาพี่จ๋าไปที่ห้องด้วยกันน๊ะ. แล้วกลับพร้อมกัน สาไม่รู้จะกลับยังไง มันดึกแล้ว"....พอผมได้ยิน ผมรีบตกลงทันที...ใจจริงๆผมอยากขึ้นไปห้องคุณจ๋ามาก ...(แต่กลัวว่า... มันจะเกินไป) แต่ตอนนั้นสาใด้พูดเปิดทางให้...ผมรีบพยุงตัวคุณจ๋าทีไม่ได้สติออกมา จากเบาะหลังรถ เพื่อจะไปขึ้นลิฟท์... ผมพยุงตัวเธอ โดยจับมือซ้ายคุณจ๋า พาดคอผม แล้วใช้มือซ้ายผมจับมือเธอไว้ ส่วนมือขวาผม อ้อมไปโอบตัวคุณจ๋า....ตลอดการ พยุงตัวเธอจากการขึ้นลิฟท์ จนไปถึงชั้น15ชั้นห้องเธอ...ผมใช้มือขวาผม ทำเนียร ลูบไปที่ต้นขาเธอ..ทั้งบีบต้นขา สลับกับการใช้ฝ่ามือเลื่อน ไปที่เป้าหีคุณจ๋าแล้วลูบ   ผมสลับทำแบบนั้นไปมาตลอด. (โดยที่ที่สาไม่ได้สนใจและทันสังเกตุ ) ยิ่งช่วงถึงตอนออกจากลิฟท์ ในชั้นที่15 แล้วต้องเดินไปห้องคุณจ๋า โดยที่สาเดินนำไป ก่อน  ผมเริ่มแน่ใจว่าคุณจ๋าไม่ได้สติจริงๆ ผมตัดสินใจ...(เพราะความเงี่ยน และที่สำคัญ คนที่ผมโอบพยุงอยู่คือ คลาสไฮโซ )...ผมไม่รอช้า ใช้ฝ่ามือขวาผมไปจับที่เป้าหีคุณจ๋า (จับแบบแช่) และผมใช้ฝ่ามือทั้งกดบีบ..ทั้งนวด...ทั้งคลึง...ทั้งเกา...เป้าหีเธอ....โดยที่เธออยู่ในห้วง คนเมาไม่ได้สติเดินไม่ได้.... (ตอนนั้นผมเหมือนได้ขึ้นสวรรค์จริงๆ).
........จนกระทั่งเปิดประตูห้องเข้าไปในห้อง  ผมก็วางตัวคุณสา ลงที่เตียงนอนเธอ....ภาพที่ผมเห็น...เชลล์สาวสุดสวย...เซ็กซี่ ...คลาส ไฮโซ..นอนแผ่หมดสติ.  ในunifrom ชุดหนังทั้งชุด..ภาพในหัวผม มโนถึง เธอเป็นนางแมวยั่วสวาทกำลัง นอนพะงาบๆ บาดเจ็บหมดแรงจาการต่อสู้กับพวกมารร้าย....ภาพตรงหน้าผม วินาทีนั้น ผมยากจะจับควยออกมา เเล้วเดินเข้าไปเสียบจริงๆ...(เห็นแล้วเงี่ยนมาก)... ยิ่งตอนเธอได้นอนอยู่บนเตียง เธอก็ได้นอนส่งเสียงกรน ออกมา...นั่นแสดงว่า สติเธอไปแล้วจริงๆ......(หลับสนิทเพราะริษเหล้า)....และทันได้นั้น จู่ๆสาก็พูดออกมาว่า...."พี่เดย์ ทำยังไงกันต่อค๊ะ. ปล่อยไว้แบบนี้ รึว่าจะยังไงต่อ" ตอนนั้นผมได้ยิน....แล้วพูดตอบกลับไปว่า (พูดแบบไม่คิด พูดในสิ่งที่อยากทำอยากเห็น ผมหน้ามืดไปแล้ว)  "พี่ว่า ต้องเปลี่ยนชุดให้คุณจ๋านะ เพราะมันมีคราบที่เธออวกที่เลอะตัวเธออยู่ เดี๋ยวพี่ช่วยเปลี่ยน."....ตอนนั้นสายืนมองหน้าผม แล้วอึ่ง หยุดคิดสักพัก...แล้วพูดว่า.."พี่เดย์ จะดีหรือ เดี๋ยวคุณจ๋าแกรู้เข้า เราจะเดือดร้อนนะ"...(สา เธอพูดลักษณะแบ่งรับแบ่งสู้)...โดยที่จริงๆเธอดู ลังเล ไม่แน่ใจ.....ตอนนั้นผมมาไกลมาก...มากเกินกว่าจะกลับไปได้.... (เงี่ยนจนจะกระอักกับภาพที่เห็น..และสิ่งที่ผมได้ทำไปแล้ว)....ผมจึงเล่นกับความใสซื่อและไร้เดียงสาของสา..โดยการพูดโน้มน้าว กดดันสา ให้เธอไม่ทันได้คิดได้แยอะ (เพราะส่วนตัวสาก็รีบ อยากที่จะกลับบ้านอยู่แล้ว)..ผมพูดประมาณว่า รีบเปลี่ยน จะได้รีบกลับพร้อมกัน  ผมไม่คิดอะไรทั้งนั้น ผมมีแฟนแล้ว...ทุกอย่างก็เหมือนๆกับของแฟนผม..แล้วก็ไม่ต้องบอกใครเรื่องนี้  ถ้าคุณจ๋าถาม ก็บอกเธอไปว่าสา เป็นคนเปลี่ยนให้ ผมแค่มาส่งแค่ตรงลานจอดรถ....(ผมแสดงละครเหมือนว่า ตัวผมก็ไม่อยากทำ เพราะรีบกลับเหมือนกัน ด้วยหน้าตาซีเรียส)....ผมกดดันสา จนสาตกลง ทำตามที่ผมบอก......และผมได้ออกอุบายต่อ โดยให้สา ไปหาผ้าขนหนุชุบน้ำสะอาด เพื่อที่จะเช็ดตัวคุณจ๋า....ส่วนตัวผม รีบขึ้นไปนั่งบนเตียงนอน  นั่งคุกเข่าข้างๆตัว ด้านซ้ายตัวคุณจ๋า ที่ยังหลับไม่ได้สติอยู่..(และกำลังนอนกรนอยู่)..ผมนั่งค่อยๆจับชุดเธอถอด...(ตอนนั้นน้ำเงี่ยนผม แฉะเต็มกางเกงในไปแล้ว)...เริ่มจากที่ผมไล่ถอดรองเท้าบูทหนังเธอออก ต่อด้วยการไล่ขึ้นไปบน เพื่อถอดเสื้อสูทหนังออก...ตามด้วยรูดซิปตรงด้านหน้าเกาะอกและดึงเกาะอกหนังสีดำเธอออก  ตอนนั้นข้างบน เหลือแต่ยกทรงสีดำที่ปิดเต้านมเธออยู่ (ช่วงเวลานั้นผมยังไม่กล้าเปิดหมด)....ผมเริ่มไล่ลงมาช่วงล่างเธอ....โดยที่ผมเลื่อนมือมาที่กางเกงหนังรัดๆของเธอ. ค่อยๆบรรจงใช้มือขวาปลดกระดุมแล้วรูดซิปตรงเป้าลงมา...แล้วรีบใช้สองมือกระซากกางเกงหนังคุณจ๋าลงมา จนอยู่บริเวณ หัวเข่าเธอ.......โอ้ครับ........ภาพที่ผมเห็น.......ผมไม่รู้จะอธิบายออกมายังไงดี.......ภาพนั้น...เธอใส่กางเกงใน จีสตริงตัวเล็กจิ๋วสีดำ ลักษณะขอบกางเกงในเป็นเส้นสายเดี่ยวที่รัดรอบสะโพก ตัดกับตรงกลางเป็นสองเส้นคู่ยาวลงมา จนถึงเป้าหีเป็นรูปผีเสื้อลายลูกไม้....เนื้อผ้าตาข่ายบางๆ....มองเห็นทะลุไปถึงหี...โดยที่หีเธอเล็กมาก...ทั้งเล็กทั้งรีบ..(เล็กมาก)..เล็กเหมือนหอยแมงภู่ตัวที่ขนาดไซน์กลาง........และที่ทำให้ผม...ตกตะลึงยิ่งกว่า......เป็นอะไรที่ผมรู้สึกสับสน....ไม่คิดว่าตัวผมเองจะมาเจออะไรแบบนี้.....ภายใต้สิ่งที่ถูกซ่อนภายใต้ชุดที่เซ็กซี่ของคุณจ๋า......มันคือสิ่งที่ติดในตัวเธอ....นั่นคือ "รอยสัก" รอยสักในส่วนลับของเธอ....โอ้ครับ.....เต็มไปหมด...โดยผมมองไล่ลงขาอ่อนเธอ เห็นเป็นรูปสัก ลายลวดหนามพันรอบขา 3 เส้น ตรงบริเวณปลายขาอ่อนจนถึงสุดโคลนง่ามขา ทั้งสองข้าง และผมมองขึ้นไปด้านบนบริเวณเหนือสโพก จะเป็นรูปรอยสักเป็นรูปลายลูกไม้ เส้นหนาประมาณ2นิ้วมือ เรียงกันพันรอบเอว (ภาพเหมือนเข็มขัด)......และที่สำคัญสุด...ตรงบริเวณ ระหว่างหน้าท้องโค้งไปถึงบริเวณโคกหี...เธอสักเป็นรูป กระบอกปืนลูกโม่สองกระบอกไขว้กัน.......แม่เจ้า......สุดๆ....ตอนนั้นผม ไม่รู้จะอธิบาย ความรู้สึกกับสิ่งที่เห็นยังไงดี......จะเงี่ยนหรือจะหมดอารมณ์ ....อยู่ระหว่าง 50-50 (เพราะโดยจริตส่วนตัวผมไม่ชอบผู้หญิงมีรอยสัก).......ถ้าเป็นสักข้อมือ ข้อเท้า เล็กๆน้อยๆ ผมรับได้....แต่นี่คือการสักในส่วนลับ...ดูเลอะเต็มไปหมด........
..........และจังหวะต่อเนื่อง สาก็ได้เดินมายืนอยู่ข้างๆเตียง แล้ว....แล้วพูดขึ้นว่า..."โห คุณจ๋า สักลายเต็มตัวเลย สาก็เพิ่งเคยเห็น "...(เธอแปลกใจกับสิ่งที่เห็น)..ตอนนั้นผมรู้สึกว่าสา...ก็กำลังสนใจสิ่งที่อยู่บนตัวคุณจ๋า...ไม่ใช่ภาพที่คุณจ๋า เหลือแค่จีสตริงที่ปิดหีอยู่....แต่เป็นรอยสัก  ...เพราะเธอทั้งไม่ห้ามหรือให้บอกให้ผมรีบปิด...ผมอาศัยความต่อเนื่องอารมณ์......(ผมแกล้งทำเป็นอยากรู้ อยากเห็น แสร้งทำเป็นชวนสาดูต่อ)...โดยการที่ผมเอื้อมมือ ปลดยกทรงคุณจ๋าออก....พอเปิดออกเสร็จ...โอ้แม่เจ้า......ภาพที่ผมเห็น นมคุณจ๋าใหญ่มาก..(ขนาดใหญ่แบบเกินตัว ของคนตัวเล็ก) และหัวนมออกสีคล้ำๆ โดยที่บริเวณรอบโคนเต้านมคุณจ๋า เธอสักเป็นรูปภาษาจีนเรียงกันเป็นเส้นๆ รอบบริเวณโคลนเต้าเธอ ฝั่งละสองเส้น.....
...........สุดบรรยายจริงๆ.......ร่างเล็กๆของ
สาวเซ็กซี่ หัวสูง ดูหยิ่ง...คลาสไฮโซ...มีแต่รอยสักเต็มไปหมด.....
...ผมนั่งมองหลายนาที ตรงนั้น แล้วผมก็รีบเอายกทรงปิด เต้าไว้ไม่ให้ดูจงใจเกินไป...จนกระทั้ง จังหวะต่อเนื่อง สาก็พูดว่า "พี่เดย์ ยังไงต่อดีค๊ะ"..(เธอจะพูดประมาณ "ยังไงต่อ" พูดแบบนี้ตลอดๆ และสีหน้าเธอดูรีบและกังวล)..ช่วงนั้นผมมองหน้าสาแล้วอยุดคิด....ตอนนั้นผมคิดว่า...วันนี้ นี่คือโอกาศเดียว..โอกาศเดียวที่ผมจะได้เห็นแบบนี้...วันหน้าคงไม่มีอีกแล้ว...โดยผมพูดบอกสาไปว่า......"โอเคครับสา งั้นสาไม่ต้องเช็ดตัวคุณจ๋าแล้ว สาไปหาชุดนอน มาใส่ให้คุณจ๋าเลยแล้วเอาผ้าตากผ้าขนหนูไปตากด้วย เสร็จแล้วจะได้รับกลับเลย"....สาพยักหน้ารับ (สาทำหน้างงๆ) แล้วรีบกลับไปทำตามที่ผมบอก...โดยที่ผมกลับมานั่งจ้อง คุณจ๋าไฮโซ...ภาพที่เธอกำลังเมาหลับหมดสตินอนแผ่หีอยู่ใกล้ๆผม..ผมนั่งย้อนคิดไปว่า.....แม้ว่าร่างกายคุณจ๋าจะเต็มไปด้วยรอยสักเต็มตัว...(เป็นสิ่งที่ผมไม่ชอบ)...แต่ตลอดเวลา ที่ผมเห็นเธอก่อนหน้านั่น ทุกวัน เธอคือคุณจ๋าไฮโซ เป็นหัวหน้าแผนกการขาย ด้วยทุกๆอย่างที่เธอได้แสดงออกสู่สังคม ให้ได้รับรู้กัน..ว่าเธอคือสาวหมั่น...หน้าตาสวยผิวขาว...หัวสูงติดหรู..มีการศึกษาดี..เสื้อผ้าหน้าผม..ทุกอย่างต้องมีระดับ...แม้แต่การกิน..การเดิน...การพูด..การวางตัว....การใช้ชีวิตหรูๆ..คอนโดและรถยนต์ราคาแพงๆ....ทุกๆอย่างบ่งบอกถึงคลาสของเธอ....สาวไฮโซ...ทุกอย่างที่ผมย้อนภาพ มันทำให้ผมไม่อยากปล่อยเลยไปเฉยๆ.... และตอนที่ผมนั่งคิด สถาณะการณ์ตอนนั้น..ไม่ง่ายเลย..ด้วยเวลาที่มีเพียงน้อยนิด..รวมทั้งสาก็อยู่...(ยิ่งสาเคยเห็นแฟนแล้ว)...รวมทั้งอะไรหลายๆอย่าง...ไม่เอื้ออำนวย...ตอนนั้นผมคิดแค่...ผมแค่อยากจะ เปิดดูหีคุณจ๋าเต็มๆ หรือไม่ก็จะเลียดูสักครั้ง. (อยากรู้รสชาติหีไฮโซ)....ตอนผมรอโอกาศ จังหวะเหมาะๆ และตอนนั้นเองสาเดินไปที่ระเบียง เพื่อจะไปตากผ้าขนหนูที่เพิ่งชุบน้ำมา....ผมได้โอกาศโดยที่ผมไม่รอช้า...ผมใช้มือขวาจับจีสตริง รูปผีเสื้อเสื้อง้างออก แล้วใช้นิ้วโป้งสองข้าง แหกครีบจิ๋มเล็กๆ ของคุณจ๋า ...แล้วโน้มตัวลงไปใช้ลิ้นเลียไปที่ตรงกลางครีบหี...จังหวะนั้นผมตะวัดลิ้นได้สองถึงสามครั้ง....โอ้ครับ....ผมถึงต้องรีบยกหัวขึ้น....ทั้นที.......ตอนนั้น...ทั้งจมูกผมและก็ลิ้นผมที่สัมพัสได้ตรงกัน...มันคือกลิ่นเยี่ยวที่เหม็นมาก(เหม็นมาก)และก็เค็มมาก.....ผมรีบไปเช็คทั้งกางเกงหนังและก็จีสตริงคุณสา..โดยผมมือคล่ำสัมพัส...ลักษณะแฉะๆแต่ไม่แยอะ.......(ตอนแรกผมนึกว่าน้ำเงี่ยนเธอแฉะออกมา)....แต่ผมเดาได้เลย ตอนคุณสาเมาไม่ได้สติ...ฉี่เธอคงเล็ดออกมาโดยเธอไม่รู้ตัว เพราะเธอเมามาก ไม่ได้สติ....และช่วงนั้นไม่กี่นาทีถักมา. สาก็ได้เดินถือชุดนอนมาเปลี่ยนให้คุณจ๋า...โดยที่ผมนั่งอยู่ปลายเตียง....ตอนนั้นความรู้สึกเงี่ยนและควยโด่ ก็ค่อยๆหมดลงไป....(กับสภาพคุณจ๋า..ที่เป็นอยู่ณ.ตอนนั้น)
........พอเสร็จหมดทุกอย่างในตอนนั้น ผมก็ให้สาเขียนโน๊ต ไปแปะที่กระเป๋าคุณจ๋า ..ข้อความเขียนว่า" สามาส่งที่ห้องและสาเปลี่ยนชุดให้" โดยที่ผมกับสาก็รีบลงไปขึ้นรถ. เดินทางกลับ ..ตลอดการเดินทางกลับ...ผมรับรู้ถึงความผ่อนคลาย..เพราะสาพูดแบบหัวเราะ ตอนที่เห็นรอยสักคุณจ๋า...และผมก็ทำให้เหมือนเป็นเรื่องตลกไป (ผมโล่งที่สาเธอไม่ได้มองไปถึงเรื่องเซ็กๆ) ...และพอผมไปส่งสาถึงหน้าบ้าน...ก่อนที่สาจะลงรถ ผมกับสารับปากจะไม่บอกใครเรื่องนี้..โดยเฉพาะโจ ..โดยที่สาก็รับอยู่ว่าใครก็รู้ไม่ได้กับสิ่งที่เกิดขึ้น เพราะเธอจะโดนไปด้วย...
........พอมาถึงเช้าวันจันทร์ ..ตอนนั้นผมรู้สึกลุ้นมาก..กับเหตุการดึกวันเสาร์ ที่ผ่านมา..(กลัวสาหลุดพูด)...จนกระทั้งช่วงสายๆ..ผมยังเอิญมีโอกาศ เดินสวนคุณจ๋า..ที่ทางเดินที่จะไปห้องน้ำ ...(ตอนนั้นผมเสียวสันหลังมาก)...จังหวะจะเดินผ่าน..คุณจ๋ายิ้มให้ แล้วถามผมว่า" บ้านตัวอย่างใกล้เสร็จยังค๊ะ" ..โอ้ครับ...ผมได้ยินทั้งโล่งทั้งผ่อนคลาย..ผมจึงตอบเธอกลับว่า" ยังครับคุณจ๋า"...แล้วคุณจ๋าก็เดินเข้าห้องไป
.........ตอนนั้นตลอดวัน ผมก็ได้แอบมองคุณจ๋า...(วันนั้นเธอ ก็ได้แต่งตัวเซ็กซี่เหมือนเดิม) เวลาตอนเธอได้คุยกับลูกค้า พาลูกค้า ไปดูรอบๆโครงการ ผมเห็นอาการกริยาท่าทาง สีหน้าลูกค้าที่ยิ้มแย้ม แบบเพิ่งพอใจในการพูดของคุณสา...และมีสายตาลูกค้าที่มองเหมือนอ่านกินเธอ...โดยที่คุณสาก็มีลูกเล่นในการยั่วเนียรๆ....ยิ่งโดยเฉพาะ เวลาคุณจ๋ายืนคุยกับพี่เป้ ที่ข้างอ๊อฟฟิต โดยที่มีท่าที กระหนุงกระหนิง..หัวเราะ ชอบใจอย่างออกรส..(ตามประสาคนอยากเย็สกัน) ...ยิ่งอาการพี่เป้ แทบอยากจะเคี้ยวคุณจ๋า ตรงนั้นเลย.......พอผมนึกมาในมุมของผม..ซึ่งผมเป็นคนที่ได้เห็น ทุกๆอย่างของ คุณจ๋า...(สาวสวย คลาสไฮโซ)...แทบจะบอกว่า หมดใส้หมดพุง ...ทุกอย่างที่ซ้อนเร้นในคราบชุดอันเซ็กซี่ของเธอที่ใส่มายั่วทุกวัน..(จำได้ทุกรอยสัก..แบบนั่งวาดตามได้)....และแม้กระทั้งจิ๋มเล็กๆของเธอ...และที่สุดของที่สุด ผมได้กินเยี่ยวเธอมาแล้ว....ผมยังนึกแบบตลกๆในภาพสองคนคุยกันตรงหน้า...หีคุณจ๋าทั้งเล็กและรีบ เจอควยพี่เป้ที่รูปร่างตัวใหญ่ๆ ...จะเสียบเข้าหรือป่าว...ยิ่งผมนึกภาพตอน2คนจะเย็สกัน. ผมอยากเห็นหน้าพี่เป้ ตอนเจอกระบอกปืนลูกโม่ ไข้วกัน...จะรู้สึกและทำหน้าแบบใหน..(พอนึกเรื่องนี้มา...ผมแทบกลั้นหัวเราะคนเดียวไม่อยู่)...
..........พอสุดท้าย..ในมุมมองผม สิ่งต่างๆที่ได้พบได้เจอ กับภาพคุณจ๋า..คนที่หลายคนอยากที่จะเย็สเธอ...(ผมเชื่อว่าทุกคนที่เจอเธอ..คิดแบบนี้)...แต่ไม่มีทาง ไม่มีทางจริงๆ...แม้แต่จะเข้าไปใกล้ๆเธอ....ถ้าคนนั้น  ไม่ใช่คนที่เธอเลือก...หรือผู้ถูกเลือก...คนเหล่านั้นรวมถึงผมในตอนก่อนหน้า...คงแค่จินตนาการ ..เอามือลูบไข่ไปวันๆ...เพราะความสูงส่ง..ที่คุณจ๋าได้สร้างม่านบางๆไว้รอบตัวเธอ....แต่หลังจากผมได้มีโอการ ฟลุ๊ค...ได้เห็น ได้ดมกลิ่น..ได้สัมพัส..ได้รับรู้...สิ่งต่างๆที่คุณจ๋าซ้อนเร้น...ภายใต้ชุดเซ็กซี่(ราคาแบร์นเนม).....ผมกลับพบว่า ภายในสิ่งที่ซ้อนไว้ของคุณจ๋า..กลับกลายเป็น ผมรู้สึกถึงความไม่ perfect เหมือนภายนอกที่ผมและหลายๆคนเห็น และคิดจิตนาการไป... ไม่ใช่แค่ความ เลอะเทอะ เปรอะเปื้อน ของรอยสักอย่างเดียว...รวมไปถึงจิ๋มคุณจ๋าที่เล็กรีบและที่สำคัญหัวนมดำคล้ำ....และผมเดาว่าเธอคงเสริมเต้ามาด้วย...(เพราะดูมันไม่สมส่วน ดูจากตัวคุณจ๋า)........ผมคิดไปถึงการเปรียบกับ พวกเด็กยืนขายตัวตามริมถนนทั่วไป..สภาพคงไม่ต่างกันกับคุณจ๋า..(ดีไม่ดีอาจจะดีกว่าคุณจ๋า ก็เป็นได้)....เพียงแต่สิ่งที่ต่างกัน.....คือที่มาของคนๆนั่น รวมทั้งสังคมที่ยืนกันอยู่....มันต่าง...เท่านั่นเอง...
......จากเหตุการณ์ที่ผ่านมา มีผมและสา สองคนเท่านั้นที่ได้รับรู้ถึงสิ่งๆต่างที่เกิดขึ้นในเวลานั้น..โดยที่โจเองยังไม่เคยรู้...และถ้ารู้ผมเดาว่า..ถ้าโจรู้ คุณจ๋าโดนแซวโดนพูดลอยๆผ่านสายลมทุกวัน จนหลานบวชแน่...(โจไม่ชอบคุณจ๋า แบบเกรียจเลย)....ตอนนี้ผมกับโจก็ได้ออกจากที่บริษัทนี้ไปแล้ว......โดยโจออกก่อนและได้ไปเรียนต่อ ป.ตรี ส่วนผมออกตามหลัง..ไปทำฟรีแล้นซ์........จนวันนี้ถามผมว่า..ผมอยากได้ใหม?...เย็สคุณจ๋า (คลาส ซี่รี่ไฮโซ.)........ผมจะตอบกลับว่า ผมคิดดูก่อน....ถ้าถามก่อนหน้าที่ผมได้เจอ...ผมจะตอบกลับว่า...ผมจะเลียเธอทั้งตัวแม้กระทั้งรักแร้.....

***ต้อง ขออภัยด้วยนะครับ แม้เป็นเหตุการณ์ ที่ไม่ได้ได้มีอะไรเลย ออกแนวเรียบๆ แต่ผมก็เล่ายาว(เหมือนเดิม) จริงๆผมกะจะหยุดเล่าไป จริงๆเพราะเรื่องมันไม่ค่อย มีอะไรมาก
.......ต้องขอบคุณทุกคน ที่เข้ามาอ่านด้วยนะครับ ถ้ายังสนใจเหตุการเรียบๆ แบบครั้งนี้ว่างๆถ้ามีเวลาผมจะกลับมาเล่าใหม่

samsung014

peat

นี่คงเป็นส่วนลึกของไฮโซทั้งหลายที่แอบซ่อนไว้ก็ได้

swss2511

น่าเห็นใจสิ่งที่เฝ้าฝันอยากกินมากๆพอได้เห็นแล้วกินไม่ลง

dujimak

code47

swbkk

ถึงจะไม่มีบทเสียวถึงที่สุดแต่ก็สนุกได้อรรถรสดีมาก เปลี่ยนบรรยากาศไปอีกแบบนึง อ่านเพลินๆดี และสะท้อนอะไรหลายๆอย่างในสังคมจริงๆเลยครับ  ขอบคุณที่เขียนมาเล่าสู่กันฟัง

showlao

เป็นผมเจอแบบนี้คงหดเหมือนกันครับ ถ้าไม่ไเ้แต่งตัวดูดีก็กระหรี่นี่เองแหละครับ