ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่างภาพถ่ายเสียว New Episode ตอนที่ 9

เริ่มโดย VKUSER, กรกฎาคม 17, 2018, 10:47:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

VKUSER

ผมยังคงซอยน้องวุ้นเส้นพี่สาวต่อไปด้วยความเสียว ผมพยายามเร่งกระแทกแต่ก็พยายามควบคุมจังหวะของตัวเองไม่ให้เสร็จ เรียกว่าอั้นไว้ตลอด พอเสียวสุดๆก็จะหยุด แล้วบดหรือควงท่อนเอ็นแช่ไว้ในร่องหลืบของน้องวุ้นเส้นแทน

น้องวาวาเห็นแบบนั้นก็ยิ้มเยาะ "แหม พอพี่โดนเย็ดสดมั่งก็กลัวท้องเลยเหรอ พี่ไมค์แตกในใส่พี่หนูเลย อิอิ" วาวาดูผมเย็ดกับพี่สาวอย่างใจจดใจจ่อแถมมีเอานิ้วลงไปเขี่ยร่องตัวเองตามด้วยอีกต่างหาก

"บ้าเหรอ วาวา อูยซี้ด..... เย็ดมันส์จริงๆด้วยอะ แรงไม่ตกเลย กระแทกชนมดลูกตลอดเลย"

"แตกในได้ไหมครับ" ผมเสียวจนจะกลั้นไหม่ไหว รีบชิงถามก่อน

น้องวุ้นเส้นส่ายหน้า 
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

elviswhat

ผู้เฒ่าเซราะกราว

พี่ไมค์นี่อึดถึกจริงๆเลย อัดทั้งน้องวุ้นเส้นและน้องวาวาเลย แถมได้แตกในใส่น้องวาวาอีก

yuta279

ได้เปิดซิงน้องวาวา แล้วยังได้เย็ดพี่สาวอีก ช่างเป็นกลุ่ม Line ที่ดีจริงๆ

txxt30

ลุ้นแทบแย่ ในที่สุดก็ได้แตกในใส่น้องวาวาจนได้  

pinmonkey

arsenyo

Whoo Amm Ii

แบบนี้เค้าเรียกว่า หนึ่งรุมสอง สองสาวติดใจแน่นอนแบบนี้

Komsan Tanunchai Olympus

พี่ไมค์ โชคดีมากเลยคับ ได้จัด 2 สาวพี่น้องได้ฟินกันทั้งคู่ ผมว่าทั้ง 2 คนคงติดใจพี่แล้วแหละคับ ผมเปนมือกล้องสมัครเล่นนะคับ 555 

dwarf

ขอบคุณครับ...โชคดีที่ได้ปิดเกมส์สองศรีพี่น้อง...แต่ยังดีไม่สุด  สุดๆ ต้องสวิงเลย

SNGOT

4ylnox

ตกลงไม่ได้เป็นช่างภาพล่ะ ไปเป็นดารา av จะรุ่งกว่า

sunnies

hanabombam

แม้มาขนาดนี้แล้วน่าจะมีแตกในใส่น้องวุ้นเส้นบ้างอ่ะ เห็นรูปแล้วมันน่าจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

thep59

พี่ไมค์โชคดีมากเลย ที่ได้เล่นสองสาวพี่น้องทั้งคู่เลย