ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา62 (คาดไม่ถึง2)

เริ่มโดย fuseeka, กรกฎาคม 17, 2018, 03:43:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pakserm

เรื่องราวเริ่มซับซ้อนไปทุกที ติดตามๆ

กำพล

อย่าบอกน๊ะว่าที่อ่านมาไอ้ชัยฝันไป ติดตามมาตั้งนานวิชาอาคมหายไปไหนหมด

sarojs2514

เริ่มซับซ้อนไปทุกทีที่แท้เป็นแค่ความฝันของเจ้าชัยหรอกรึ

rtyhu dweds

olemantu

แต่ละคนโลดโผนไปตามหนทางของตัวเอง..แล้วแต่กรรม-เวรของใคร เพียงว่าต่างคนต้องรักสามัคคีกันเท่านั้นก็พอจะอย๔่ร่วมกันได้

pinmonkey

ความฝันสุดเสียว ขอบคุณมากครับ

คนนอก

ยังมีตัวบอสอีกไหมเนี่ย ทั้งปู่เจ้า ทั้งนางตะเคียน 555 ขอบคุณมากครับ รับความมันจากแก๊งหื่นบ้านนามานานแล้ว

bkambang

สลับซับซ้อนซ่อนเงื่อน  ที่แท้ เป็นแค่ความฝัน

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ถึงชบาจะตรึงปีศาจร้ายไว้ในต้นตะเคียนตายทรากพันปีได้แล้ว ก็คงจะคิดว่าอันตรายยังไม่หมดไปแน่ๆเลย ถึงได้ยังทำพิธีต่อ ว่าแต่ต้นตะเคียนตายทรากจะมีอิทธิฤทธ์ทำให้ปีศาจออกมาอาละวาดอีกไหมนะ....????

biggiggog

ชัยหลุดเข้ามิติคู่ขนานซะงั้น
แถมยังแยกกันด้วย
เอาไงดีละทีนี้ ::Doubt::
ขอบคุณมากๆครับ

test1234

อ้าวฝันเหรอ​ ทำไมฝันหลายตอนจัง​

pk170

peddo

นึกว่ารอดจากปู่เจ้าแล้วจะสบายใจ มีปมใหม่มาให้สางอีก แต่ดาวกามานี่ท่าทางจะต่อเนื่องอีกหลายตอน
เรื่องของชัยนี่สงสัยจะเป็นฝีมือนางตะเคียน สมาชิกเหล่าหื่นไม่น่าจะเข้าวัดเข้าวา ถ้าเรื่องทั้งหมดกลายเป็นความฝันนี่ต้องฮาน่าดู และต้องเป็นคนวัยเดียวกันด้วย เพราะรู้จักตัวละครในเพชรพระอุมาอย่างดีเลย
ขอบคุณ​ครับ​

Bomfunsex

เจ้าชัยฝันไป หรือเพราะอำนาจของต้นไม้ตายซากกันแน่ สาวต่ายอาจจะไม่ใช่ตัวจริงนะเนี่ย รอลุ้นตอนต่อไปเลยครับ

mr_animalz