ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่างภาพถ่ายเสียว New Episode ตอนที่ 11

เริ่มโดย VKUSER, กรกฎาคม 17, 2018, 04:56:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SNGOT

อ่าวเฮ้ยพี่ใหญ่มาจัดเองก่อนรึเปล่า

dwarf

ขอบคุณครับ.....โดนตัดหน้าเสียแล้ว...วางแผนมาเสียดิบดี

elviswhat

hanabombam

สมแล้วคับ เป็นช่างภาพแต่กับลืมเครื่องมือ แบบนี้กลับไปหาน้องวาวา ดีกว่า ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

่jk_th_3710

อ้าวใครปาดหน้าเค้กไป​ ไมค์​เข้าไปเลย

swss2511

eka1325

พระเอกอดเลยมีคนมาจัดการน้องโด ซะแล้ว ไม่งั้นจัดต่อเลยก็ได้มั้งแบบนี้

jaki

โดนตัดหน้าซะงั้น
ติดตามผลงานอย่างต่อเนื่องครับ

26916

สงสัย โดนัทโดน พนักงาน เอาอยู่แน่เลย ::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody::

ปล.ผมเคยอยุ่กลุ่มแบบนี้มาครับ แต่เป็นแบบปาร์ตี้พนันเซ๊กซ์ เพราะเคยครบกับพริ๊ตตี้อยู่พักนึง แล้วเอาผมออกงาน ช ในงานจะมีไม่เกิน3-4คน แต่ ญ 12-15คน วงเงินรางวัลหรือพนัน มีตั้งแต่1หมื่น-1แสนบาท ในงานมีแค่ยาปลุกเซ๊กซ์ เหล้า และอาหาร ห้ามยาเสพติดเหมือนกัน  ช ที่ได้ไปงานแบบนี้จะต้องเป้นพวก อึดๆ ทำได้นานเป็น ชม.-2ชม.กว่าจะแตก เป้นทุนเดิม ไซต์ต้องไม่เล็กเกินไป น่าตาพอไปได้  ญ ที่มางานนี้ เป้นคนออกค่าใช่จ่ายทั้งหมด ที่ผมถอยออกจากกลุ่มนี้เพราะต้องไปทำงานไกล ไม่มีเวลาไปรวมกลุ่ม

devilzoa

น้องเค้าอาจจะนัดผู้ชายมาถ่ายด้วยก็ได้ อิอิ 

set_square

toyotahonda

jitpakorn tachopunth

dechakit

mirage

นี่เขาเรียกว่าอุปกรณ์ต้องพร้อม ไม่งั้นอาจโดนแบบนี้