ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่างภาพถ่ายเสียว New Episode ตอนที่ 12

เริ่มโดย VKUSER, กรกฎาคม 17, 2018, 11:43:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

VKUSER

"ซี้ด อูย โอยอีดอก กูแตกแล้ว อาห์ แน่นสัด ซี้ด อูย เสียวจัง อื้ออออออ"

เสียงที่ผมได้ยินทำเอาผมชะงักงัน ยินหน้าห้องตัวแข็ง เพราะเสียงครางสุดท้ายที่ผมได้ยินคือเสียงผู้ชาย นั่นหมายความว่าน้องโดนัทถูกใครบางคนกระทำชำเราไปเรียบร้อยแล้วตอนผมกลับบ้านไปเอากล้อง

ผมกระสับส่ายมากในตอนนั้น กัดฟันกำมือแน่นด้วยความโกรธ บวกกับความเสียใจ และน้อยใจ เพราะผมแอบไปหลงรักน้องโดนัทตั้งแต่แรกเห็น แต่กลายเป็นว่าเธอกลับโดนใครไม่รู้กระหน่ำเย็ด แถมเธอยังร้องครวญครางเสียงดังอย่างมีความสุข

แต่เธอไม่ใช่แฟนผม เธอยังไม่ได้ตกลงเป็นคู่รัก ผมไม่มีสิทธิ์จะหึง ไม่มีสิทธิ์หวง แต่ในใจตอนนี้เหมือนคนอกหักยังไงไม่รู้

ผมเดินน้ำตาซึมกลับไปขึ้นรถ นั่งเงียบๆเหม่อลอย ทำตัวไม่ถูกว่าจะเข้าไปในห้องตอนนี้ดี หรือขับรถออกไปเลยเพื่อหนีความจริงตรงหน้า

ระหว่างที่ใช้ความคิดสับสนกับตัวเอง ประตูห้องก็เปิดออก ผมเห็นเด็กหนุ่มวัยละอ่อนเดินออกมาจากห้อง ปิดประตูเสียสนิทเหมือนตอนผมออกไป ดูใบหน้าเปื้อนยิ้มมีความสุข ผมยิ่งเจ็บใจและโกรธจนผมแทบคุมอารมณ์ตัวเองไม่ได้

พอไอ้หนุ่มนั่นเดินผ่านรถผมก็สะดุ้งเมื่อเหลือบมาเห็นผมนั่งในรถ ผมรีบเปิดประตูลงจากรถ ไอ้หนุ่มนั่นถึงกับหน้าเหวอ ยกมือไหว้แล้วรีบวิ่งหนีไปทางหน้าโรงแรมอย่างรวดเร็ว

ผมยืนอึ้ง ไม่รู้จะทำไง เพราะอยู่ดีๆไอ้หนุ่มนี่ก็ยกมือไหว้แล้ววิ่งหนีผมเฉยเลย ผมกำลังควบคุมสติตัวเอง แม้จะมีความรู้สึกหึงน้องโดนัทอยู่ แต่ตอนนี้ ผมว่าผมขอเข้าไปคุยกับน้องโดนัทข้างในห้องดีกว่าว่าเกิดอะไรขึ้น

ผมเปิดประตูเข้าไปด้วยคีย์การ์ดที่ผมเป็นคนถือไว้ตอนออกจากห้อง ผมเห็นในห้องน้ำมัคนอยู่ ได้ยินเสียงน้ำฝักบัว รู้ได้เลยว่าน่าจะเป็นน้องโดนัทที่กำลังอาบน้ำอยู่ ผมมองรูปร่างเธอ๋านกระจกฝ้าของห้องน้ำ เห็นเงารางๆ ก่อนเอ่ยเสียงทักน้องโดนัท

"โดนัทครับ ทำอะไรอยู่"

"แปปนึงนะคะ" โดนัทตอบกลับมา

ผมนั่งซึมบนเตียง เห็นรอยเปียกเป็นดวงๆบนผ้าปูที่นอน ส่วนที่พื้นผมเหลือบไปเห็นซองถุงยางถูกแกะทิ้งไว้ ยิ่งทำให้ผมเสียใจ นี่ผมเปิดห้องเสียเงินให้ใครก็ไม่รู้มาเย็ดโดนัทเหรอเนี่ย.....

ผมนั่งรอนิ่งๆ รอน้องโดนัทออกมาจากห้องน้ำ พอเธอออกมาผมก็ถามถึงสิ่งที่ผมอัดอั้นออกมา

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

txxt30

มันน่าช้ำใจจริงๆ เสียเงินเปิดห้องให้คนอื่นมาเย็ดน้องโดนัทก่อนเรา  ไหนๆ ก็มาถึงขั้นนี้แล้ว จัดน้องโดนัทให้เต็มที่ไปเล้ย

ball1892

อย่าเสียใจไปเพื่อน ไงก็เสียไปแล้ว แก้เผ็ดจับสดเลย
                                                          ::HeyHey::

elviswhat

Whoo Amm Ii

ช้ำใจสุดๆ โดนตัดหน้าซะได้ อย่างนี้ต้องแก้เผ็ดซะให้เข็ด

mr.supply

สนุกมากครับแนะนำเข้าประตูหลังไปเลยเป็นการลงโทษแถมข้างหน้าพึ่งโดนไปคงหลวมเล็กน้อย ขอบคุณครับ

swss2511

yuta279

ช้ำใจสุดๆ เปิดห้องแล้วมีคนอื่นมาตัดหน้าก่อน

23pompompom

dwarf

ขอบคุณครับ...พี่ไมค์จะทำอย่างไรกับน้องโด...นะ

pamaaeng

เรียกไอ้หนุ่มนั่นมาอีกที
จัดสวิงไปเลย

SNGOT

อีหรอบนี้น้องโดน่าจะไม่ไหวละนาครับไม่รู้โรคเยอะรึเปล่า

rotisaimai

เจอสาวขี้เงี่ยนแบบนี้ต้องจัดให้หนักครับ

eka1325

จัดหนักไปเลยแบบนี้น้องโดสาวเซ็กจัด ต้องโดนจัดหนักแบบสุดๆๆ