ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu]Kateikyoushi to Haha to Boku ติวเตอร์,แม่และผม แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 18, 2018, 06:48:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

microsd

dogdog44

แนวแม่ลูก เริ่มหายาก แต่ไม่ยากเกินจินตนาการ  ::Yes!:: ::Yes!::

(จิ๋ว)

ฉันผ่านวัยสามสิบนั่นมาได้ไงวะเนี่ย....

อ้อ .....เพิ่งแต่ง ::Shy::

::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

::Thankyou:: ขอบคุณที่แปล&ปัน

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

chinnosuke

มาแบบนี้ เป็นผมก็ไม่เรียนหรอก
ไม่เอาการเอางาน
เอาแม่เอาน้านี่แหล่ะ!!

Filmza

exoza

เจอหน้ากันครั้งแรกก็เปิดให้ขนาดนี้เลยหรอ  ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::  แล้วสรุปได้ติวกันจริงๆไหมนิ 555

chanky2007

เออ แก้ปัญหา ตรงจุด
หมกมุ่น ก็ซั่มกันให้เสร็จ จะได้มีสมาธิเรียน
น่าจะถูกต้อง

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

yakusa98

เล่นกันแบบนี้ สงสัยคะแนนน่าจะแย่ลงกว่าเดิมนะ 555

azerothx

thegift52

เอิ่มมมมม ตอนจบเหมือนจะไม่ได้สนใจเรื่องเกรดหรือเข้าที่ไหนต่อแล้วน่ะสิ มันจะเข้า ม.โตเกียวได้จริงหรอ  ::Hmmm::

Manapon Popo1

SikerWoo

มันคงไม่เหลือแรงอ่านหนังสื่อแล้วผมว่าน่ะ ส่วนคุณป้าก็ไปเป็นติวเตอร์สอนเสียวแทนเถอะฮ่าๆ
TTT

Mhokkk