ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บุพเพสันนิวาส ภาคพิสดาร ตอนที่ 11

เริ่มโดย ifamily03, กรกฎาคม 18, 2018, 04:46:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

olemantu

ยิ่งเขียนยิ่งได้ยาวมากขึ้นทุกที ๆถ้าลองเทียบดูกับตอนแรก ๆ ความจริงอิงกับเรื่องเดิมไว้ก็ดีแล้วครับ เข้าใจง่าย

panu98765panu

pamaaeng

เป็นฉบับพิศดารของพิศดารอีกที

แจ่มเป็ด ... ที่หยิบเอาคุณหญิงจำปา มาเขียน แบบนี้

jjhj1988

ไหนๆพ่อศรีก็มาแล้ว
จัดให้หน่อยมั้ยคับ
ทั้งคุณหญิงทั้งแม่การะเกดไปเลย
เมียพ่อและเมียน้อง 5555+

ruby alvarado

แล้วอย่าลืมแม่การะเกดอีกคนด้วยนะครับ

sawatcat

แม่จำปาคงเหงามากใครจะช่วยนางใด้บ้าง​หนอ

NEOONE_14

ผมอยากได้ตอนแม่จำปากับลูกชายอีก แม่ของจันทร์งาดด้วยครับ แค่คิดก็แทบแตก

wannit

อยากให้แม่การะเกดโดนประตูหลังจากบ่าวไพร่

phaii

อาจหาใช่แต่พ่อศรีผู้เดียวไม่ พ่อเดชน่าจะเป็นอีกผู้หนึ่ง มิหนำซ้ำทั้งพ่อศรีและพ่อเดช อาจจะทำการชำเราแบบสวิงกิ้งกับคุณหญิงไปแล้วก็ได้

ผู้เฒ่าเซราะกราว

พ่อศรีลอบกลับมาบ้าน แล้วเข้าหาคุณหญิงจำปาเพื่อรำลึกถึงความหลังแบบนี้ ก็ถูกใจคุณหญิงล่ะสิ ว่าแต่จะได้ฝากรักกับการะเกดด้วยอีกคนไหมนะ

rexmost gizmo

นึกว่าในเรือนนี้ คุณหญิงจะรอดสักคน   เสด เจ้าม่วง กับพ่อศรี แต่ครั้งกระโน้นเลย

kkkko

Tamanoon Kasanook

ไม่น่าเชื่อว่าคนเชียนจะทำกันได้ลงคอ

ตัวกลม สวมแว่น