ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บุพเพสันนิวาส ภาคพิสดาร ตอนที่ 11

เริ่มโดย ifamily03, กรกฎาคม 18, 2018, 04:46:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wannaset

เข้าใจสร้างบรรยากาศจึงเกิดแม่จำปีมีอะไรกันกัลพ่อศรีจนมีท้องขึ้นมา จะเป็นยังไรดีนะครับ

633sqd

Rwut sClub

แต่งละครดังเรื่องอื่นต่อเลยไหมครับ

biggiggog

นี่แหละที่รอคอย ยิ่งนึกภาพดาราประกอบด้วย
สุดยอดแห่งความฟินส์เลย
ขอบคุณมากๆครับ

piyaked

Tan

รอแม่การะเกดกับวิชเยน พ่อเดชจะเอาเเม่ทำเมียด้วยไหมน้า

ezmoo

ย้อนอดีตของแม่จำปากับพ่อศรี...ณ วันเหงา...

Heallyza

ชอบมากครับ มีรายละเอียดก่อนจะเป็นอย่างงั้น ก่อนจะเป็นแบบนี้ อ่านแล้วสนุกดี น่าติดตาม

ที่สำคัญเหมือนให้ความสำคัญกับตัวละครต่างๆได้เท่าเทียมกันดี จะรอติดตามผลงานนะครับ

sayanun

เริ่มเข้าโหมดแนวครอบครัว เข้าแล้ว แอบอยากเห็น คุณหญิงนิ่ม กับ พ่อเรืองสักหน่อย แนวลูกเขย แม่ยายก็น่าสนนะครับ เพราะในละครรู้สึกจะจงเกลียดจงชังพ่อเรืองมาก

victor basso

แม่จำปานี่ก็ร้ายไม่เบาเหมือนกันนะเนี่ย ว่าแต่พ่อศรีจะได้แอ้มการะเกดก่อนกลับไหมล่ะเนี่ย

akennya

แล้วถ้าศรีไม่อยู่ คุณหญิงจะทำอย่างไร

ifamily03

อ้างจาก: sayanun เมื่อ กรกฎาคม 19, 2018, 01:39:32 ก่อนเที่ยง
เริ่มเข้าโหมดแนวครอบครัว เข้าแล้ว แอบอยากเห็น คุณหญิงนิ่ม กับ พ่อเรืองสักหน่อย แนวลูกเขย แม่ยายก็น่าสนนะครับ เพราะในละครรู้สึกจะจงเกลียดจงชังพ่อเรืองมาก

รับทราบขอรับ รับรองว่าได้อ่านแน่นอน ขอคิดมุขแอ้มแม่ยายแป๊บ

firefox2007

ชื่อเล่นของเรื่องนี้คือบุปเพสังวาส

toptime

แม่จำปาเครื่องฟิตจุดบอด
อยากให้สวิงครับ